Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 115 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Lộc - Nhà Bè, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 115 m2 65,22 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán gấp ngôi nhà cấp 4 MT đường Đào Sư Tích, DT 5*25m tổng 115m2 có 80m2 thổ cư giá 7,5 tỉ thỏa thuận cho khách thiện chí, vị trí...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 74 m2 233,79 triệu/m2
      - căn nhà phố KD siêu đỉnh, đường rộng 16m, có vỉa hè rộng, cho thuê thu nhập 35 tr/tháng.- Ngang hơn 4m, DT rộng rãi, 4 tầng bê tông cốt thép, đầy đủ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phường Thảo Điền - 2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà phố đường số 5 khu Báo Chí, Thảo Điền, Q. 2, giá bao đầu tư chỉ 7,8 tỉ.DT đất: 55,75  mét vuông (4,9 x 11,2). Khu Thảo Điền thì không...
      Đường Số 5, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 390 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 240 tỷ

      240 tỷ 390 m2 615,39 triệu/m2
      Toà ngôi nhà phố số 643 Điện Biên Phủ, Q. Bình Thạnh.- DT: 11.3m x 32m (nở hậu 12.5m).- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 1 lửng, 6 lầu, thang máy, ST.- pháp lý...
      643, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 9M - 7, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 92 m2 179,35 triệu/m2
      nhà phố đường Số 9M, Khu Cư Xá NH, P. Tân Thuận Tây, khu dân cư cao trí, an ninh, không ngập nước, gần chợ cư xá, trường cấp 1,2,3 Tiện ích xung quanh...
      Đường 9M, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 478 m2 tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 280 tỷ

      280 tỷ 478 m2 585,78 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT - Đường 3/2 và Cao Thắng Q10- DT : 14 x 32m - Công nhận : 447.8m2 - Kết cấu : 1 hầm - 4 tầng - hợp đồng thuê : 23 năm - 9 tháng khoảng...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thiên Phước - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 92 m2 168,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà MT Thiên Phước, P. 9, Q. Tân Bình.- DT: 5,5mx17m, nở hậu, kết cấu 6 lầu mới đẹp hiện đang cho thuê 50tr/tháng.- Vị trí gần chợ Tân...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường D11 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Q. TÂN PHÚ - MT ĐƯỜNG 16M - KD ĐA NGÀNH NGHỀ - 100 mét vuông - CHỈ 9.5 tỉ - RẺ Ạ!- Vị trí: MT đường D11, Tây Thạnh, Tân Phú. Cách Aeon Mall Tân Phú,...
      Đường D11, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Phường 13 - Gò Vấp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 69 m2 118,85 triệu/m2
      nhà phố đường Số 1, P13, Q. Gò Vấp.DT; 4,6m x 15m. DT công nhận 65 mét vuông, DT sàn tới: 185 mét vuông.Nhà, 1 trệt, 3 lầu, 4 giường, 4...
      Đường Số 1, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 129 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 129 m2 93,03 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí MT KDC hiện hữu. Khu vực đc xây dựng theo quy hoạch cao tầng (hiện hành là 8 tầng 1 tum mái).+ Nhà đang cho thuê KD vật tư xây dựng 25...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường D11 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Q. TÂN PHÚ - MT ĐƯỜNG 16M - KD ĐA NGÀNH NGHỀ - 100m² - CHỈ 9.5 tỉ - RẺ Ạ!- Vị trí: MT đường D11, Tây Thạnh, Tân Phú. Cách Aeon Mall Tân Phú, đại họcCN Thực...
      Đường D11, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thắng, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 88 m2 278,41 triệu/m2
      Mô tả: (HSG).- 7 tầng đúc BTCT có 20 phòng khép kín, thang máy tốc độ cao, có chỗ để oto và xe máy.- MT đường 30m, có lề 6m, vị trí độc tôn, có 1 không 2,...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại 2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 47 m2 159,58 triệu/m2
      Ngay chợ Đo Đạc gần Trần Não - phân khúc hiếm tại khu An Khánh.- ngôi nhà ở MT đường số 9 P. An Khánh Q. 2.- Đường trước nhà rộng thoáng, ô tô ngủ trong...
      Đường Số 9, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố 841 Lũy Bán Bích, P. Tân Thành, Q. Tân Phú. DT 4*20m. Đúc trệt + 2 lầu + sân thượng.- sổ hồng riêng 80m2, hoàn công đầy đủ...
      841, Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 14 tầng, 1 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 225 tỷ

      225 tỷ 1 m2 225000 triệu/m2
      Khuôn đất lớn duy nhất còn sót lại, MT ngay sân bay TSN, chính chủ bán.DT: 20x50m nở hậu 30m, công nhận 1498 mét vuông.giấy phép xây dựng: 2 hầm 14...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Đôn Tiết - Bình Trưng Đông - 2, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Cơ hội hiếm có! ngôi nhà phố 2 lầu tại Nguyễn Đôn Tiết, Q. 2 - 6.5 tỉ.đc: Nguyễn Đôn Tiết, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.DT: 7.4m x 19m, 1 lầu.giá: thương ...
      Đường Nguyễn Đôn Tiết, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 250 m2, mặt tiền 15m tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình, giá 75 tỷ

      75 tỷ 250 m2 300 triệu/m2
      Vị trí đắc địa khu sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất.Khuôn đất 3 MT đường thương hiệu Q. Tân Bình.DT: 15x20m công nhận gần 300 mét vuông.CTXD: 1 hầm 7...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Cách Q. 1 chỉ 18 ph, kề cận các đầu mối giao thông trọng điểm của TP, Ny'ah Phú Định chính là lựa chọn sống tuyệt vời nhất dành riêng cho gia đình bạn tại...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!