Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân, giá 26 tỷ

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay toà nhà văn phòng, kết hợp ở view Hồ Tây.8 tầng - MT 6,5m (giá cả thương lượng tốt).Mô tả:- Tuyến phố Lạc Long Quân nối liền...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2 tại Phường Hàng Trống - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 74 tỷ

      74 tỷ 110 m2 672,73 triệu/m2
      Vip nhất phố cổ khách phố săn lùng xây tòa nhà hotel KD văn phòng apartment tuyệt vời.DT: 110 mét2.Giá: 74 tỉ.Vị trí: Ngay gần ngã 3 giao cắt phố Nhà Thờ,...
      Phường Hàng Trống, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí cực kỳ đẹp đang cho thuê có dòng tiền gần 1 tỉ/năm. bìa đỏ chính chủ không tranh chấp, không NH.gọi ngay: Bùi Tín 0983 038 *** xem nhà 24/24. không...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      + Lê Hồng Phong là con phố sầm uất bậc nhất phố Cổ Hà Đông, ngay sát chợ Hà Đông.+ Hiện tại chính chủ đang cho thuê khai thác dòng tiền gần 40tr/tháng.+...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 68 m2 316,18 triệu/m2
      Mặt phố không QH, MT 4,2m rất hiếm.Chủ cần bán ngay mặt phố Khâm Thiên. Khu vực KD sầm uất nhất Đống Đa. Hiện đang cho thuê 40tr/tháng.- Tầng 1: KD bếp,...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 73 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 73 m2
      TOÀ căn hộ chung cư DỊCH VỤ VĂN QUÁN KHU PHÂN LÔ VỈA HÈ oto TRÁNH KD - XÂY MỚI 73m2 x 7 TẦNG THANG MÁY - 24 PHÒNG KHÉP KÍN - DÒNG TIỀN 1TỶ2/NĂM - ĐẦY ĐỦ...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 133 m2, mặt tiền 6m tại Đường Định Công Thượng, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 133 m2 136,85 triệu/m2
      Mặt phố KD đa dạng - oto tránh - MT rộng khu vực sầm uất nhất.+ Vị trí: Mặt phố Định Công Thượng đoạn đẹp nhất phố, nhiều shop KD đông đúc.+ Đường Định Công...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 23 tỷ

      23 tỷ 88 m2 261,37 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Giải Phóng, vị trí đẹp, KD đỉnh, vỉa hè rộng, 88m2 x 4T, MT 4.86m, giá 23 tỉ(TL).- Vị trí đắc địa mặt phố KD, vỉa hè rộng nhà chủ xây tâm...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 70 m2 tại Đường Lương Văn Can - Hà Đông, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 70 m2 222,86 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm phố cổ Q. Hà Đông, nhà phố căn hộ góc mặt phố Lương Văn Can đường rộng 9 m, mặt bên đường ngõ tương đối rộng 3m nối thông sang phố...
      Đường Lương Văn Can, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 31 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 9 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 31 m2 532,26 triệu/m2
      - DT : 31 mét vuông - Ngang : 3m (nở hậu 4m) - Dài : 9m - Kết cấu 5 tầng BTCT : 3 phòng ngủ - 3WC - Giá chính chủ : 16.5 tỉ (thỏa ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 121 m2 tại Ngõ Láng Trung - Đống Đa, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 121 m2 230,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất vàng cực hiếm mặt phố Láng Trung , Q. Đống Đa, nằm sát trục đường Nguyễn Chí Thanh – Trần Duy Hưng – Láng , vị trí ngã ...
      Ngõ Láng Trung, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Hồ Sỹ Dương - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 125 m2 34 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG. Đường Hồ Sỹ Dương, Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ. Gần Cách Mạng Tháng 8 và Lê Đại Hành, Trường Chinh. Mr. Bảo - 0935666929/p>● THÔNG SỐ:︎ DT...
      Đường Hồ Sỹ Dương, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 54 m2
      Siêu phẩm thang máy KDC vip nhất P. 6 thiết kế tuyệt đẹp.Vị trí: Nguyễn Oanh - P. 6 - Gò Vấp - Hồ Chí Minh.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 4 lầu gồm garage oto,...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - 2, giá 32 tỷ

      32 tỷ 100 m2 320 triệu/m2
      căn nhà phốNguyễn Quý Đức,  KĐT mới An phú An khánh, P. An phú,  tp. Thủ đức ( Q. 2 cũ)- DT:  5x20 mét. 1 trệt, 3 lầu, 5 PN, 6  phòng ...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 188 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 48 tỷ

      48 tỷ 188 m2 255,32 triệu/m2
      CN 188 mét vuông - 8x25m vuông đẹp.Kết cấu: Đúc thật BTCT 1 trệt 2 lầu và sân thượng.Đang cho thuê 120 tr/tháng.Vị trí ngôi nhà phố đường Lê Trọng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 168 m2, mặt tiền 8m tại Bình Tân, giá 19 tỷ

      19 tỷ 168 m2 113,1 triệu/m2
      Bán nhà phố KD đường Số 18, Bình Trị Đông B, Bình Tân, 168m2, 3 tầng, ngang 8m. Giá rẻ.+ DT: 8m x21m. 168m2.+ Kết cấu: 3 Tầng BTCT, Sân thượng, logia trước...
      Đường Số 18, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 175 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 175 m2 400 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Gia Trí, P. 25, Bình Thạnh - gần Điện Biên Phủ.- DT: 7,9m x 23m cn 175 mét vuông vuông vắn.- Kết cấu: Nhà 3 tầng.- HĐ thuê...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Sáng - Tân Phú, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 25 m2 104 triệu/m2
      MT Tân Phú - 25m2 - nhà mới đẹp lung linh ở ngay - nhỉnh 2 tỉ.Mô tả:+ Vị trí khu sầm uất phát triển mạnh mẽ, gần chợ trường, trường học, NH, thuận tiện di...
      Đường Nguyễn Sáng, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!