Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 165 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 85 tỷ

      85 tỷ 165 m2 515,16 triệu/m2
      - DT 165 mét vuông 4 tầng, MT 6.3m, 85 tỉ.- Nhà mình bán tọa lạc tại vị trí đắc địa, trục chính huyết mạch của trung tâm Phố Cổ, vỉa hè rộng, đỗ xe...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 100 m2 tại Phố Mai Hắc Đế - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng, giá 65 tỷ

      65 tỷ 100 m2 650 triệu/m2
      anh/chị chính chủ hiện đang nước ngoài nên gửi bán căn nhà phố đường Mai Hắc Đế - Thủ đô Hà Nội. DT 100m2 x 7 tầng 1 tum MT 5m, thang máy. Trước đây...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 71 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 71 m2 408,46 triệu/m2
      Tòa văn phòng đẹp nhất phố thái hà - 8 tầng thang máy - MT khủng - dòng tiền 1 tỉ/năm.- Thái Hà là con phố vip nhất Q. Đống Đa, giao thông thuận tiện tiếp...
      Ngõ 151B, Phố Thái Hà, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 90 m2 327,78 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đào Tấn - Ba Đình - TP Hà Nội.- Phố vip - ở sướng - KD đỉnh.- Vị trí kim cương - sổ hoa hậu - thông số vàng.- DT 90m2 - MT 7.5m - Nhà...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 88 m2 179,55 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Bùi Xương Trạch, đoạn KD đẹp nhất phố, MT rộng lại thêm nở hậu. chính chủ xây dựng tâm huyết, móng và kết cấu nhà cực chất.DT: 88m2 x 5 tầng...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 45 m2 344,45 triệu/m2
      __ nhà mặt tiền Nguyễn thị định P. Trung hòa DT 45m nhà 6 tầng nhà hai mặt thoáng trước sau, trước nhà oto dừng đỗ ngày đêm_ Vị trí rất đẹp, nhà ngay ngã ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Giảng Võ - Láng Hạ - Đống Đa, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 55 m2 463,64 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà siêu hot siêu đẹp mặt phố Giảng Võ, tầm trên 20 tỉ nhà mặt phố thì đây là lựa chọn tốt nhất thị trường khu vực vip Đống Đa...
      Phố Giảng Võ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 62 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 23,6 tỷ

      23.6 tỷ 62 m2 380,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền Lê Đức Thọ nhà mới 100 phần trăm đang KD.Vị trí đẹp xuất sắc, nằm giữa tru tâm của 20 tòa căn hộ chung cư...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Công Định - Hà Đông, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      Mặt phố cổ - chân căn hộ - MT khủng - KD giá 4.899 tỉ.+ Vị trí:+ Nhà mặt phố Trương Công Định MT 5m phân lô vỉa hè chân toà căn hộ KD ngon tầm tiền cực ...
      Đường Trương Công Định, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 75 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 75 m2 386,67 triệu/m2
      ngôi nhà 8 tầng mặt phố vip Nguyễn Hy Quang là con phố mới, sang nhất Q. Đống Đa nối thông Hào Nam và Nguyễn Lương Bằng, sát đường Vành đai 1 Xã Đàn.DT bìa...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 235 m2, mặt tiền 11m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 62 tỷ

      62 tỷ 235 m2 263,83 triệu/m2
      Bán Toà nhà mặt phố Thuỵ Khuê 235 mét vuông, 5 tầng, MT 11m, lô góc giá 62 tỉ.Siêu phẩm mặt phố - lô góc - DT lớn, mặt - tiền quyền lực, phù hợp xây...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 300 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 58,5 tỷ

      58.5 tỷ 300 m2 195 triệu/m2
      Bán nhà đất căn biệt thự cực hiếm, bán đảo Linh Đàm, sát ngã 4 Nguyễn Hữu Thọ, mặt đường Nam Sơn, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội, xấp xỉ 300m2,...
      KĐT Linh Đàm, đường Nam Sơn, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Thủy Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phú Đô đang cho thuê KD 18tr/tháng, đường trước nhà rộng thênh thang 2 oto tránh, khu tập trung cư dân đông đúc.- DT 72m2.- MT: 4,6m.- Giá...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, 135 m2 tại Đường Trúc Bạch - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 59 tỷ

      59 tỷ 135 m2 437,04 triệu/m2
      bán ngay tòa nhà mặt phố Trúc Bạch P. Trúc Bạch Q. Ba Đình. Là 1 trong những tòa nhà đẹp nhất tọa lạc tại vị trí đắc địa trên phố Trúc Bạch, 1 nơi đáng...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 64 m2 312,5 triệu/m2
      * Tôi cần bán nhà mặt tiền Vọng P. Đồng Tâm, Hai Bà Trưng thành phố Hà Nội.* Đầu Phố Vọng giáp Minh Khai, quy hoạch ổn định, vỉa hè rộng, KD thuận...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lợi - Hà Đông, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      Trung tâm Q. - lõi Hà Đông - phân lô - oto tránh - ngõ thông - 2 thoáng - oto vào nhà. Phố Lê Lợi 50m2 5 tầng MT 4,1m.+ Vị trí nằm giữa ngõ 3 Tô Hiệu, ngõ 3...
      Đường Lê Lợi, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Hải Châu Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phố Liễu Giai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán block căn hộ căn hộ hotel cao cấp phố Liễu Giai.- DT 90m - MT 7.5m - Nhà xây 8 tầng. Giá rẻ.- Phố lớn, Khu VIP, ngay gần hotel Daewoo' Lotte' đại sứ...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      Nằm sát mặt đường Trần Đại Nghĩa - 96.5 mét vuông - 6 tầng thang máy - xây mới - giá 20.5 tỉ.+ đc: Phố Trần Đại Nghĩa, P. Bách Khoa, Q. Hai Bà Trưng,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!