Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố đường số Tân Quy, Q. 7, 4x18, 2 tầng cũ, tiện xây mới. Rẻ nhất khu vực chỉ nhỉnh 9 tỉ.Cần bán ngay, thỏa thuận cho khách...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Văn Khánh - 7, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 85 m2 127,06 triệu/m2
      MT KD - nhà 5 tầng căn hộ dịch vụ - DT 5x17m - 14 phòng 1 mặt bằng - dòng tiền 50 tr/tháng như gửi NH - đường nhựa 10m - cách Q. 4 chỉ cây cầu - 5 ph về...
      Đường Trần Văn Khánh, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chính chủ gửi bán ngôi nhà MT Hoàng Diệu 2, Thủ Đức nay là TP. Thủ Đức.DT 9m x 25m = 225m nhà đang cho thuê KD buôn bán thu nhập ổn định.DT 4M x 25m...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 128 m2 tại Đường Hoàng Dư Khương - 12 - 10, giá 60 tỷ

      60 tỷ 128 m2 468,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa căn nhà phố Hoàng Dư Khương - Cao Thắng, P. 12, Q. 10.DT: 8 x 16m, không lỗi phong thủy.Kết cấu: Hầm 5 lầu mới đẹp.Nhà đang có thu nhập...
      Đường Hoàng Dư Khương, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Phương Trúc Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường 7A - Tăng Nhơn Phú B - 9, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 110 m2 131,82 triệu/m2
      Bán nhà lô góc 2 MT KD đường 7A, Q9, 110m2, khu phân lô, an cư lạc nghiệp. Giá 14 tỉ 500 TL.+ DT 6,5 x 17m, diện tích sử dụng 235m2. Nhà đẹp, kiên cố có...
      Đường 7A, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Miếu Nổi - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán rất gấp căn biệt thự khu Phan Xích Long, P3, Bình Thạnh, DT 8.2 x16m, trệt, 2 lầu, ST, giá 35 tỉ 0938 725 ***.DT: 8.2 x16m.Kết cấu: Trệt, 2...
      Đường Miếu Nổi, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Hồng - 2 - Phú Nhuận, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 64 m2 273,44 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ, còn 17.5 tỉ bán nhanh MT Hoa Hồng P2, Phú Nhuận, 4x16, CN 64 mét vuông 4 tầng, hợp đồngT 40tr 0938 725 ***.giá cực rẻ khu vực Phan Xích...
      Đường Hoa Hồng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 120 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi - 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu hơn 8 tỉ để bán gấp 1 sp siêu tốt đang ở MT Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2.DT: 6*25.Kết cấu: Hầm + 7 tầng.Mới hết HĐ thuê khoán...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 80 m2 198,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố ngay đường Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình.DT: 4.3 x 18m, nở hậu.Kết cấu: Trệt 2 lầu, cho thuê 30tr/tháng.Vị trí đẹp, gần công viên...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Phương Trúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 348 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 36 tỷ

      36 tỷ 348 m2 103,45 triệu/m2
      cực hiếm - Ngang 12x29 MTKD Tân Quý - Gần ngã tư Cực Đẹp.- DT: 12m x 29m.- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu.- Vị trí: MTKD ngay sát ngã tư Tân Quý - Gò Dầu, có...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường 3 - 10 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 115 m2 156,53 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng DT lớn 114,5 mét vuông, MT 6m đường trước nhà vỉa hè rộng đường lớn 50m KD buôn bán tấp nập ngày đêm. Hiện tại đang KD ổn...
      Đường 3, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 55 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Căn giá cực rẻ khu vực, chủ muốn bán nhanh hạ từ 15 tỉ còn 12,5 tỉ.- DT: 55 mét vuông (4 x 15m).- Chỉ tiêu xây...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Huy Thực - Tân Kiểng - 7, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 72 m2 218,06 triệu/m2
      Bán nhà phố 103 Phan Huy Thực, P. Tân Kiểng, Q. 7, DT 4x18m, hầm, 6 lầu - 15.7 tỉ, hợp đồngT 55tr 0938 725 *** - HHMG nhận đủ 1 phần trăm.DT: 4x18m,...
      103, Đường Phan Huy Thực, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường An Phú - 2, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 80 m2 171,25 triệu/m2
      - do có công việc gia đình tôi cần bán ngay 1 ngôi nhà 4x20m, khu an phú an khánh Q. 2 Sài GònNhà xây 1 trệt 3 lầu, đang cho thuê 32tr/thángNhà thuộc khu...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 121 m2 tại Đường Phạm Qúy Thích - Tân Quý - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 121 m2
      MT 121m2 nhỉnh 6 tỉ, Phạm Quý Thích, Tân Quý, Tân Phú.+ Vị trí MT Phạm Quý Thích di chuyển ra Tân Hương, Lê Thúc Hoạch, Tân Quý, Lê Thúc Hoạch, Lê Sát, Phú...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Trần Huy Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      - MT đường số Lê Văn Qưới - BHHA - Bình Tân.- DT: 5 x14m = 70m2. Sổ vuông hoàn công đủ.- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, đường xe tải.- Giá 5.5 tỉ thỏa ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - 2, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 80 m2 227,5 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng nên bán ngay 1 ngôi nhà phố tại khu An Phú An Khánh Q. 2 TP.HCM.- MT đường Cao Đức Lân.DT 4x20m, 1 trệt 3 lầu, nhà mới...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 169 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Quang Bích - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 169 m2
      Nếu a/c đang tìm mua một cặt nhà MT ngang lớn tại khu vực có thể KD thương mại thì đây chính là ngôi nhà sẽ giúp a/c đáp ứng đc mọi tiêu chí để vừa ở, vừa...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!