Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Phú Xuân 2 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG PHÚ XUÂN 2 - KẸP CÔNG VIÊN 12M - SÁT HOÀNG THỊ LOAN-Tìm nhà rộng rãi, KDC văn minh, vừa ở vừa cho thuê tốt? Đừng bỏ lỡ căn này!-Thông tin chi...
      Đường Phú Xuân 2, Hòa Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 80 m2 221,25 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 4 mê MT đường Điện Biên Phủ-P. Thanh Khê, TP Đà Nẵng-Dtđ: 79,4 mét vuông ngang 5m vuông vắn-Đường 2 làn rộng 60m-Đầy đủ Công năng sử...
      Đường Điện Biên Phủ, Hòa Khê

      Bán gấp nhà mặt tiền 136 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 136 m2 183,83 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 4.5 tầng GÓC 2 MT NGUYỄN SINH SẮC và TRẦN tr LUẬT-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 136,5m (ngang 7m)-GÓC 2MT đường 60m lề 9m và...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 125 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 125 m2 65,6 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường 7,5m Nguyễn Xí - trục đường KD-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DTĐ: 125 mét vuông (5x25)m-Đường: 7,5m, vỉa hè 4m-Đầy đủ Công năng sử...
      Đường Nguyễn Xí, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG 2 MÊ MT ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH-Đường 5.5m lề 3m-Dtđ 75m² ngang 6m vuông vắn-Công năng : Pk, bếp, 2 PN, 2 toilet, phòng SHC, sân để xe riêng...
      Đường Trường Chinh, Hòa An

      Bán nhanh nhà phố 136 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 136 m2 183,83 triệu/m2
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 125 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 125 m2 65,6 triệu/m2
      Đường Nguyễn Xí, Hòa Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đầy đủ nội thất 3 tầng kiệt Trường Chinh-P. An Khê, TP Đà Nẵng-DT đất: 56m2-Nhà thiết kế 3 tầng kiểu hiện đại rất thoáng và đẹp. -Công năng:...
      Đường TRƯỜNG CHINH, Hòa An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 80 m2 221,25 triệu/m2
      Đường Điện Biên Phủ, Hòa Khê

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Đồng Kè - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 125 m2 33,21 triệu/m2
      Bán nhà GÁC LỬNG ĐÚC kiệt oto đậu đổ trước nhà K129 Đồng Kè -P. Hòa Khánh - TP Đà Nẵng-DT: 125 mét vuông ngang 5m vuông vắn-Kiệt oto tránh nhau, đậu...
      Đường Đồng Kè, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 216 m2 tại Phố Hàng Đào - Hàng Đào - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 200 tỷ

      200 tỷ 216 m2 925,93 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ HÀNG ĐÀO – 216m2 – giấy phép XD 7 TẦNG – 2 ph HỒ GƯƠM💎 Lõi Phố Cổ TP Hà Nội • DT 216m2 • MT 5m • Nhà 3 tầng chắc chắn • giấy phép XD hotel...
      Phố Hàng Đào, Phường Hàng Đào, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 60 m2, hướng Bắc tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 60 m2 210 triệu/m2
      💥Nhà Đối diện Công Viên - Bình Lợi, P. Bình Lợi Trung💫Ngang 4m dài 15m, vuông vức, CN 60 mét vuông, 4 tầng BTCT💫Vị trí: đường nhựa 10m, đối diện...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 80 m2 58,13 triệu/m2
      Bán nhà 2 TẦNG kiệt oto K64 TRẦN ĐÌNH TRI - ven biển-P. Hòa Khánh, TP ĐÀ NẴNG-Dt 80 mét vuông ngang 5m vuông vắn-Kiệt oto thông thoáng-Đầy đủ công...
      Đường trần đình tri, Hòa Minh

      Bán gấp nhà phố 70 m2 tại Phố Nguyễn Huy Tự - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      Bán nhà GÁC LỮNG ĐÚC Nguyễn Huy Tự - sát biển rất thoáng-P. Hòa Minh - TP Đà Nẵng-DTĐ: 70 mét vuông -Đường: 5,5m, lề 3m-Đầy đủ công năng sử dụng: nhà...
      Đường Nguyễn Huy Tự, Hòa Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 70 m2 tại Phố Nguyễn Huy Tự - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      Đường Nguyễn Huy Tự, Hòa Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 125 m2 tại Đường Đồng Kè - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 125 m2 33,21 triệu/m2
      Bán nhà GÁC LỬNG ĐÚC kiệt oto đậu đổ trước nhà K129 Đồng Kè -P. Hòa Khánh - TP Đà Nẵng-DT: 125m² ngang 5m vuông vắn-Kiệt oto tránh nhau, đậu đổ trước...
      Đường Đồng Kè, Hòa Khánh Bắc

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 75 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG 2 MÊ MT ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH-Đường 5.5m lề 3m-Dtđ 75m² ngang 6m vuông vắn-Công năng : Pk, bếp, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng SHC, sân để...
      Đường Trường Chinh, Hòa An

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 80 m2 221,25 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 4 mê MT đường Điện Biên Phủ-P. Thanh Khê, TP Đà Nẵng-Dtđ: 79,4m² ngang 5m vuông vắn-Đường 2 làn rộng 60m-Đầy đủ Công năng sử dụng: 5 PN,...
      Đường Điện Biên Phủ, Hòa Khê

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!