Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 90 m2 90,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đường Bàu Năng 6-Thanh Khê - TP Đà Nẵng-Dtd: 90 mét vuông (5x18)m; diện tích sử dụng 240 mét vuông-Đường: 5,5m, vỉa hè...
      Đường Bàu Năng 6, Hòa Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 79 m2 tại Đường Giáp Văn Cương - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 79 m2 77,85 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG ven biển ĐƯỜNG GIÁP VĂN CƯƠNG -P Hoà Khánh - TP Đà Nẵng-DT: 78,6 mét vuông -Đường 5,5m, lề 3m-Đầy đủ Công năng sử dụng-Vị trí: Đấu...
      Đường Giáp Văn Cương, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 77 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 77 m2 102,6 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đường CHƠN TÂM 9 - Gần đại học Sư Phạm-P.Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT đất: 76,5  mét vuông, DTSD 210,6  mét vuông (nhà nhiều...
      Đường Chơn Tâm 9, Hòa Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 125 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 125 m2 65,6 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường 7,5m Nguyễn Xí - trục đường KD-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DTĐ: 125m² (5x25)m-Đường: 7,5m, vỉa hè 4m-Đầy đủ Công năng sử dụng: gồm...
      Đường Nguyễn Xí, Hòa Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 90 m2 90,56 triệu/m2
      Đường Bàu Năng 6, Hòa Minh

      Bán gấp nhà phố 100 m2 tại Quận Hải An - Hải Phòng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ nhượng lại suất Ngoại Giao 2 ngôi nhà PHỐ 4 tầng 100m² tại VƯỜN ĐẢO VUA vin ROYAL Vũ Yên, Hải Phòng.Vị trí đắc địa: Ngay sát Vincom & Trường...
      Đảo Vũ Yên, huyện Thủy Nguyên và Quận Hải An, TP Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 77 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 77 m2 102,6 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đường CHƠN TÂM 9 - Gần đại học Sư Phạm-P.Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT đất: 76,5 m2, DTSD 210,6 m2 (nhà nhiều tầng, kiên cố)-Đường 5,5m, lề...
      Đường Chơn Tâm 9, Hòa Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 90 m2 90,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đường Bàu Năng 6-Thanh Khê - TP Đà Nẵng-Dtd: 90m² (5x18)m; diện tích sử dụng 240m²-Đường: 5,5m, vỉa hè 3m-Đầy đủ Công năng sử dụng....
      Đường Bàu Năng 6, Hòa Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 47 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 47 m2 153,2 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc Nguyễn Sơn, P Phú Thạnh, Q Tân Phú - 4x12 - 3 tầng, đang cho thuê 13 tr. Giá: 7.2 tỉ TL mạnh. liên lạc: 0909724191/p>Có giá mềm cho...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 47 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 47 m2 297,88 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Xí, P. 13, Q. Bình Thạnh. Vị trí cực đẹp, cách ngã 4 Nơ Trang Long chỉ 20m, khu vực KD sầm uất.DT: 3.5m x 13.5m...
      304 Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Phú Xuân 2 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG PHÚ XUÂN 2 - KẸP CÔNG VIÊN 12M - SÁT HOÀNG THỊ LOAN-Tìm nhà rộng rãi, KDC văn minh, vừa ở vừa cho thuê tốt? Đừng bỏ lỡ căn này!-Thông tin chi...
      Đường Phú Xuân 2, Hòa Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Phú Xuân 2 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Đường Phú Xuân 2, Hòa Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 77 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 77 m2 102,6 triệu/m2
      Đường Chơn Tâm 9, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 75 m2 tại Đường Âu Cơ - Liên Chiểu, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Bán dãy trọ 4 phòng kiệt K256 Âu Cơ - Dtđ: 75m²-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Dtđ: 75m². Đất vuông vức rất đẹp ngang 13m kẹp cống thoát hiểm thoáng mát. -Công...
      Đường Âu Cơ, Hòa Khánh Bắc

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 90 m2 90,56 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG 3 MÊ BÀU NĂNG 6 Phong cách LUXURY nội thất đầy đủ-Vị trí: Cách biển 400m,-Nhà 3 tầng, MT đường BẦU NĂNG 6-Tây Bắc -Cách biển 400m, 5 ph đi...
      Đường Bàu Năng 6, Hòa Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 93 m2 tại Phố Kỳ Đồng - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 93 m2 112,91 triệu/m2
      MT KỲ ĐỒNG – ĐƯỜNG 7M5, VỈA HÈ 8M – TRUNG TÂM THANH KHÊ-Vị trí đắc địa: Gần Nguyễn Đức Trung – sát chợ Kỳ Đồng, KD mở cửa là có tiền.-DT: 92.5m2-Nhà 2 tầng...
      Đường Kỳ Đồng, An Khê

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 95 m2 tại Phố Kỳ Đồng - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 95 m2 110,53 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Đường KỲ ĐỒNG-Thanh Khê - Đà Nẵng-DT 92 mét vuông, Ngang 5m-Đường rộng 7,5m mà lề rộng 8m-Đầy đủ Công năng-Vị trí nhà ngay trung ...
      Đường Kỳ Đồng, An Khê

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 95 m2 tại Phố Kỳ Đồng - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 95 m2 110,53 triệu/m2
      Đường Kỳ Đồng, An Khê

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!