Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 75 m2 178,67 triệu/m2
      + Nhà đẹp 7 tầng MT KD đường Lạc Long Quân, P. 11, Q. Tân Bình.+ DT 77 m2 x 7 tầng. Có thang máy. Nhà xây mới sử dụng đc hơn 3 năm. Chủ kẹt tiền. Gấp bán....
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 81 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 81 m2 320,99 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ THUỴ KHUÊ – MT 7.5M KHỦNG – VỈA HÈ – 3 BƯỚC RA HỒ TÂY 🔥💎 Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố Thuỵ Khuê, khu KD cực kỳ nhộn nhịp ngày đêm,...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 34 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 34 m2 441,18 triệu/m2
      HIẾM! MẶT PHỐ KIM NGƯU – MT 5M – VỈA HÈ RỘNG – 15 tỉ KHÔNG MUA LÀ MẤT 🚨Nhà mặt phố Kim Ngưu – tuyến phố KD cực kỳ sầm uất, nguồn nhà bán gần như không có....
      Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 79,5 tỷ

      79.5 tỷ 80 m2 993,75 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trần đại Nghĩa, P. Bạch Mai, HN. Một bất động sản với thông số nhà hiếm có ở mặt phố Trần Đại Nghĩa, Q. HBT cũ. Một bất ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 14, giá 8,08 tr

      8.08 triệu 78 m2 0,11 triệu/m2
      bán nhà 3 tầng ngay đường hoà minh, liên chiểu, đường rộng ô tô đậu đỗ thoả máiVị trí: gần biển nguyễn tất thành khu dân trí cao tiện ích bạc ngàn môi...
      Đường Hòa Minh 14, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 68 m2 tại Đường Hòa Minh 15 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8 triệu

      8 triệu 68 m2 0,12 triệu/m2
      cần bán ngôi nhà cực đẹp nhà phố lớn có lề và ô tô đậu đỗ vô tư, chỉ cách 150m ra biển nguyễn tất thành rất tiện lợi và tiềm năng tăng giá trong tương...
      Đường Hòa Minh 15, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tiểu La - Hải Châu, giá 8,08 triệu

      8.08 triệu 98 m2 0,09 triệu/m2
      gấp bán nhà đẹp công năng đầy đủ chỉ cần xách va li vô ở ngay, MT 6M ô tô vào đc, đường tiểu la, hàng siêu hiếm 📐DT: 98  mét vuông, MT 5,2m. Nhà...
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 98 m2 tại Phố Bạch Mai - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 57 tỷ

      57 tỷ 98 m2 581,64 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ BẠCH MAI – 7 TẦNG THANG MÁY – 98 mét vuông – DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG – GIÁ HIẾM KHU LÕI HAI BÀ TRƯNG💎 Hàng siêu hiếm mặt phố...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 310 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 35 tỷ

      35 tỷ 310 m2 112,91 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẤT GÓC 2 MT ĐƯỜNG 3/2 , GẦN SIÊU THỊ ĐIỆN MÁY CHỢ LỚN- Nền có nhà, góc 2 MT thoáng xây dựng nhà ngay- Rất thích hợp để mở phòng khám, NH, trung tâm...
      Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Phố Bà Triệu - Cẩm Phô - Hội An - Quảng Nam, giá 11 tỷ

      11 tỷ 85 m2 129,42 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho ngôi nhà phố có pháp lí bìa đỏ hoàn chỉnh ngay mặt phố Bà tr, TP Hội An.Vị trí nằm tại KDC hiện hữu P. Cẩm Phô, đảm bảo tính an toàn...
      Phố Bà Triệu, Phường Cẩm Phô, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp nhà phố 1520 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 460 tỷ

      460 tỷ 1520 m2 302,64 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Lê Đức Thọ, 1520 mét vuông, MT 70m, lô góc 3 mặt đường, chỉ 300tr/m+ Vị trí mặt phố Lê Đức Thọ siêu đẹp, siêu đắc địa, đối diện khu ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 125 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 125 m2 136 triệu/m2
      DT: 5 x 25m KẾT CẤU: 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng9 PN, 10  phòng vệ sinhCó cửa sổ, logia đầy đủ ở mỗi phòngSảnh rộngSân thượng thoáng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 55 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 55 m2 147,28 triệu/m2
      SIÊU PHẨM BÌNH TÂN CHỐT LIỀN TAY – 5 TẦNG đầy đủ nội thất – HXT – SÁT AEON TÂN PHÚ + Vị trí vàng: Gần đường Tân Kỳ Tân Quý, sát trường học – chợ –...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Thiệt - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 72 m2 85,42 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường LÊ THIỆT – 2 ph ra đến bãi biển -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT đất 72m2-Đường 5,5m lề 4m-Đầy đủ công năng sử dụng Vị trí gần trường C2...
      Đường Lê Thiệt, Hòa Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 56 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 41 tỷ

      41 tỷ 56 m2 732,15 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ PHAN CHU TRINH – VỈA HÈ ĐÁ BÓNG – 3 THOÁNG – TRUNG TÂM HOÀN KIẾM • Vị trí cực đẹp mặt phố Phan Chu Trinh, trung tâm Q. Hoàn Kiếm. • 5 ph lên phố...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Hoàng Mai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu shop KD tại khu vực có mật độ cư dân và giao thông "khủng" nhất Q. Hoàng Mai.Vị trí "Vàng": Mặt phố Mai Động, oto tải tránh nhau thoải mái....
      Đường Hoàng Mai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 42 m2 tại Phố Chả Cá - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm, giá 2,1E-05 tr

      0.01 triệu 42 m2 0,01 triệu/m2
      🏛️ HÀNG HIẾM PHỐ CỔ – MẶT PHỐ CHẢ CÁ – GIÁ TRỊ SƯU TẦM • BĐS nằm trên mặt phố Chả Cá, một trong những tuyến phố ẩm thực nổi tiếng nhất khu phố cổ Hoàn...
      Phố Chả Cá, Phường Hàng Bồ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 39 m2 tại Phố Mã Mây - Hàng Bạc - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 39 m2 948,72 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHỐ CỔ LÔ GÓC MẶT PHỐ MÃ MÂY HOÀN KIẾM - KD ĐỈNH CHÓP - PHỐ TÂY NHIỀU HƠN TA ✅ siêu hiếm căn nhà phố cổ 5 tầng khung cột chắc chắn. pháp lí...
      Phố Mã Mây, Phường Hàng Bạc, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!