Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 275 m2 tại Đường Hàn Thuyên - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 160 tỷ

      160 tỷ 275 m2 581,82 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Hàn Thuyên, Q. Hai Bà Trưng cũ. Một vị trí đẹp & đẳng cấp cho việc xây dựng 1 tòa nhà VP – công ty hay 1 hotel...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 365 m2 tại Đường Hạ Hồi - Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 156 tỷ

      156 tỷ 365 m2 427,4 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Hạ Hồi, Q. Hoàn Kiếm cũ. Một vị trí đẹp, giá trị sống cao & đẳng cấp cho việc xây dựng 1 tòa nhà VP – công ty hay 1...
      Đường Hạ Hồi, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 165 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Hai Bà Trưng, giá 151 tỷ

      151 tỷ 165 m2 915,16 triệu/m2
      + Bán nhà đất mặt phố Bùi Thị Xuân, Q. Hai Bà Trưng cũ. Một vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp cho việc xây dựng 1 tòa nhà VP – công ty...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 150 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      a/c thành phố Hà Nội đầu tư BĐS thanh hoá vị chí đẹp giá rẻ gọi em em a/c thích vị chí nào em tìm cho ạ??? Zlo 0397327765/p>
      Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 180 m2 tại Đường Lý Đạo Thành - Tràng Tiền - Hoàn Kiếm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      MẶT PHỐ LÝ ĐẠO THÀNH – NGÃ 6 TRÀNG TIỀN – TRUNG TÂM QUYỀN LỰC HOÀN KIẾM💎 2 MẶT THOÁNG – VỈA HÈ 6M – KD ĐỈNH CAO – HIẾM NHÀ BÁN • Vị trí kim cương của Q....
      Đường Lý Đạo Thành, Phường Tràng Tiền, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Liên Chiểu, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 80 m2 58,13 triệu/m2
      Bán nhà 2 TẦNG kiệt oto K64 TRẦN ĐÌNH TRI - ven biển-P. Hòa Khánh, TP ĐÀ NẴNG-Dt 80m² ngang 5m vuông vắn-Kiệt oto thông thoáng-Đầy đủ công năng sử dụng-Vị...
      Đường trần đình tri, Hòa Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 33 m2 tại Phố Hàng Lược - Cửa Đông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 33 m2 1000 triệu/m2
      HIẾM! MẶT PHỐ HÀNG LƯỢC – 33 mét vuông – VỈA HÈ RỘNG – CHỈ 33 tỉPhố cổ tầm tiền 30 tỉ mà có vỉa hè rộng gần như rất hiếm.📍 Vị trí cực đẹp trung tâm...
      Phố Hàng Lược, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 80 m2 58,13 triệu/m2
      Bán nhà 2 TẦNG kiệt oto K64 TRẦN ĐÌNH TRI - ven biển-P. Hòa Khánh, TP ĐÀ NẴNG-Dt 80 mét vuông ngang 5m vuông vắn-Kiệt oto thông thoáng-Đầy đủ công...
      Đường trần đình tri, Hòa Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 2 mặt kiệt Nguyễn Công Hoan-P. An Khê, TP Đà Nẵng-DT: 60 mét vuông -Công năng: -Tầng 1: Sân rộng rãi, phòng khách, bếp,01  phòng ...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Hòa An

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Dương Bích Liên - Liên Chiểu, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 70 m2 132,15 triệu/m2
      TUYỆT PHẨM - NHÀ 3 TẦNG DƯƠNG BÍCH LIÊN - SÁT LÝ THÁI TÔNG-Thanh Khê, Đà Nẵng-DT: 70m²; diện tích xây dựng 190m²-Đường 5m5 lề 3m-Công Năng: 3 phòng ...
      Đường Dương Bích Liên, Hòa Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Thiệt - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 72 m2 124,31 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ MỚI 3 TẦNG ĐƯỜNG LÊ THIỆT– gần biển -đầy đủ nội thất-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT đất 72m2-Đường 5,5m lề 4m-Công năng : Công năng: garage...
      Đường Lê Thiệt, Hòa Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2 tại Đường Dương Bích Liên - Liên Chiểu, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 70 m2 103,58 triệu/m2
      Bán nhà 3 đường Dương Bích Liên thông Lý Thái Tông-Thanh Khê, Đà Nẵng-DT: 70m2-Đường 5m5 lề 3m-Đầy đủ công năng sử dụng-Gần nhà hàng Minh Châu Place, sát...
      Đường Dương Bích Liên, Hòa Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 125 m2 tại Đường Nguyễn Thuật - Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG MT ĐƯỜNG NGUYỄN THUẬT - DT 125m²-P. An Khê, TP Đà Nẵng-Dtđ: 125m² (5x25)m -Đường rộng 5m5, lề 3m-Kết cấu: Nhà 2 tầng – Công năng gồm 3 PN, 2...
      Đường nguyễn thuật, Hòa An

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Đường Ngô Chân Lưu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 64 m2 72,66 triệu/m2
      Nhà 2 Tầng nội thất đầy đủ Y hình kiệt Ngô Chân Lưu - Gần ngã 5 Tô Hiệu-P Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT 64m²; ngang 4,1m; DTSD 117m² sàn.-Công năng : Phòng...
      Đường Ngô Chân Lưu, Hòa Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG 2 MÊ MT ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH-Đường 5.5m lề 3m-Dtđ 75 mét vuông ngang 6m vuông vắn-Công năng : Pk, bếp, 2 PN, 2 toilet, phòng SHC,...
      Đường Trường Chinh, Hòa An

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Phường Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 90 m2 666,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đê La Thành,  Ngọc Khánh, Ba Đình, 90 mét vuông x 8 tầng nổi, 1 tầng hầm, thiết kế hiện đại, đã quy hoạch ổn định vị trí cực đẹp,...
      Đường La Thành, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 120 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 51 tỷ

      51 tỷ 120 m2 425 triệu/m2
      - Bán tòa nhà đẹp mặt phố Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy cũ, TP Hà Nội, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung phố Hoàng Quốc Việt, phố Trần...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 127 m2, hướng Tây tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 6, giá 18,15 tỷ

      18.15 tỷ 127 m2 142,92 triệu/m2
      MT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét vuông chỉ 142tr/m, dòng tiền.16tr/tháng- HOA HỒNG 2 phần trămACE GIỚI THIỆU hoa hồng 2 phần trăm...
      410 Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!