Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Đào Duy Anh - Huế, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Đào Duy Anh.Giá: 4 tỉ 2.Nhà gồm 5 PN rất thích hợp để làm nhà nghĩ, homestay, tiệm Spa.DT: 120 mét vuông.Hướng: hướng Đông ...
      Đường Đào Duy Anh, Phường Phú Bình, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trọng Dân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 115 m2 37,83 triệu/m2
      (Rẻ 15 phần trăm) bán nhà nguyễn trọng dân chính chủ 5x23mx3T bìa đỏ MT KD tốt 4,35 tỉ.(P. 4, TX Gò Công. Gần ủy ban nhân dân TXGC: 200m. 1h10p về...
      Đường Nguyễn Trọng Dân, Phường 4, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 67 m2, mặt tiền 20m tại Đường Song Hành - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 67 m2 74,63 triệu/m2
      bán nhanh MT Song Hành khu ăn uống sầm uất.- MT Song Hành giáp Nguyễn Ảnh Thủ sầm uất bậc nhất Hóc Môn.- Khu dành cho ăn uống, nhà hàng, quán ăn,. V. V...-...
      Đường Song Hành 1, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 448 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 448 m2 51,34 triệu/m2
      Villa tâm huyết cần bán ngay!Đăng lại hạ giá từ 46 tỉ xuống còn 23 tỉ.Nhà dạng villa phong cách hiện đại.Vị trí: P. Phước Long A, Q. 9, TP. Thủ Đức.DT:...
      Đường Số 16, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 155 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 155 m2 33,55 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố đường Trần Quang Khải, có hợp đồng thuê 80tr/thg, DT 7.3x18, 5 tầng, giá 52 tỉ - DT 7.3x18- Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu- Vị trí: gần...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 145 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 145 m2 179,32 triệu/m2
      bán nhanh nhà góc 2 MT đường cách chợ Bà Chiểu 200m, DT 5.6x24, 4 tầng, giá 26 tỉ- DT 5.6x24- Kết cấu: 4 tầng- Vị trí: gần chợ Bà Chiểu, gần đường Phan...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 325 m2, mặt tiền 10m tại Đường Linh Trung - Thủ Đức, giá 30 tỷ

      30 tỷ 325 m2 92,31 triệu/m2
      Cần bán ngay toà chung cư dịch vụ 50 phòng MT đường Linh Trung 325m21 trệt 1 hầm 5 lầu, thu nhập nét 180tr/thángGiá đất 29 tỉ, toà nhà chung cư dịch vụ...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường 11 - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Đường 11, p. Bình Thọ - Thủ Đức Khu nhà an ninh. oto chạy đậu trước cửa nhà Kết cấu: 1 lầu - sân thượng sân thượng chính chủ đã làm sẵn đường điện nước hết...
      Đường 11, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 11 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 148 tỷ

      148 tỷ 0 m2
      Chính chủ rao bán tòa nhà 3 MT Trần Hưng Đạo. Hẻm hông 8m hẻm sau thông thoáng.DT: 8.8 x 26.5m, DTCN: 224.2m2.Kết cấu: Hầm 10 tầng nổi. Đang có hợp đồngT:...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 168 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 21 tỷ

      21 tỷ 168 m2 125 triệu/m2
      Chia TS chính chủ cần bán ngay MT Phan Văn Trị P5Cung đường KD buôn bán số 1 Gò Vấp DT 5.3x30m (168 mét vuông)Chỉ 21 tỉ còn thỏa thuận
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 136 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 21 tỷ

      21 tỷ 136 m2 154,42 triệu/m2
      bán nhanh MT Thống Nhất, P. 11, Gò Vấp.- DT: 6.5m x 21m, (nở hậu: 7.8m) 136m2. Hiện trạng cấp 4, đang cho thuê 40 tr/ tháng.- Đoạn đường đẹp nhất.- Phòng...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 114 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 114 m2 614,04 triệu/m2
      - Vị trí MT đường 10 ngay đối diện căn biệt thự thương mại.- DT: 400m2 sử dụng.- DT: 5.7x20m DT đất.- Vìa hè KD lớn, đỗ xe ô tô thoải mái.- Hoàn thiện có...
      Dự án Sari Town, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Cao Thắng - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 145 tỷ

      145 tỷ 0 m2
      - đc: Đoạn KD sầm uất.- DT: 14.5 x 16 m.- DT đất 219.3 m2.- diện tích sử dụng: 251.75 m2.- Kết cấu đẹp: 1 trệt + 1 lầu.- Hướng: hướng Tây Nam.- pháp ...
      Đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Thị Giáng Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 810 tỷ

      810 tỷ 1 m2 810000 triệu/m2
      Bán MT 108A Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q1, CN: 1057m2, 4 tầng, 810 tỉ - TL.-ĐC: 108A Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q1.Công nhận: 1.057 m2;Ngang 20m dài...
      108A, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 133 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 24 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 133 m2 187,97 triệu/m2
      MT VIP căn hộ góc 2 MT Vị Trí Siêu Đẹp ,Không Lộ Giới ,DT :5.6 X24m ,CN 132.4  mét vuông ,Nhà 4 Tầng Hiện Đang Cho Thuê 40 tr /Tháng Gần Ngay Chợ Bà...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 241 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 241 m2 269,71 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán gấp hotel MT đường Thăng Long P. 4 Q. Tân Bình.- DT: 7m x 33m.- Công nhận: 241m2.- Kết cấu: Hầm + 7 tầng + thang máy.- Bao gồm có 43...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 50 m2 416 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố đường Trần Quang Khải, DT 4.5x12, giá 20,8 tỉ- DT 4.5x12- Kết cấu: nhà c4- Vị trí: gần chợ Tân Định, gần nhà thờ Tân Định, gần...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường 44 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 91 m2 107,7 triệu/m2
      Mô tả về bất động sản:1. đc: MT đường 44, P. Thảo Điền Q2.2. DT: 4x23m, CN: 91 mét vuông.3. Kết cấu: Trệt 1 lầu; pháp lí: SHCC; Hướng: hướng Tây ...
      Đường 44, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!