Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 88 m2 111,37 triệu/m2
      Thủ Đức - Hiệp Bình Phước, MT QL 13 Cũ, Giao Thủ Đức - Bình Dương - Q. 12, Ngay Gần ngã 4 Bình Phước.- MT đường QL 13 cũ, đang làm đường 20m có lề sắp hoàn...
      Đường Quốc Lộ 13A, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 164 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 64 tỷ

      64 tỷ 164 m2 390,25 triệu/m2
      Chị tôi cần bán building Nguyễn Trãi, trung tâm Q. 1.DT: 10*20m CN 164 mét vuông.Kết cấu: Hầm, 5 lầu, thang máy, thang bộ nhà.Nằm khu vực đắc địa, phù...
      373C, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 188 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phổ Quang, giá 62 tỷ

      62 tỷ 188 m2 329,79 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà phố Phổ Quang, Q. Tân Bình, DT: 7.3 x 26 hầm + 8 tầng full hệ thống phòng cháy chữa cháy 62 tỉ.Bán building MT đường Phổ Quang, P. 2,...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 110 m2 277,28 triệu/m2
      THÔNG TIN CHUẨN 100 phần trăm. Nhà căn biệt thự khu vực hiếm nhà bán, nội thất gỗ đắt đỏMô tả:- DT: 110m (7 x 14m)- Hiện trạng: 5 tầng. Thiết kế cổ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT! Nguyễn Đình Chiểu, P. 4, Q. 3 DT 4.2x20m 4 lầu giá 34.5 tỉ TL.- Vị trí: 2 MT 556 Nguyễn Đình Chiểu, P. 4, Q. 3.- DT: 4.05m x 20.01m...
      556, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 76 m2 309,22 triệu/m2
      L/H cho Nhã Sala: 0901 478 ***chuyên ngôi nhà phố trung tâm Q1, Q3,  phòng ngủ).- Gần MT  phòng ngủJ, căn giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà Trưng...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 26 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 26 m2 63,47 triệu/m2
      - Căn MT đường Nguyễn Thái Bình, P4, Tân Bình.- DT: 4m x 6,5  mét vuông. 26 mét vuông.- Nhà: 1 trệt, 1 lầu. Đang cho thuê 16tr/ tháng.- SHR...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Dương Văn An - Quận 2, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố Dương Văn An thuộc KDC An Phú New City Dt7x23 chỉ 36tỉ Luyến 0909 039 ***- đc Dương Văn An - thuộc KDC An Phú New city, P. An Phú, Q....
      Dự án An Phú New City, Đường Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 175 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Quang Định, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 175 m2 119,43 triệu/m2
      Mới ra thị trường! Sở hữu Villa MT, ngang gần 9m với chỉ hơn 110tr/m21chính chủ ngộp bank, cần bán gấp villa tâm huyết MT 16m khu Lê Quang Định, BT.** liên...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Phạm Thế Hiển - Quận 8, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ.MT vị trí Phạm Thế Hiện Q. 8, đang cho thuê 8 tr/tháng.- DT: 60.9m2.- pháp lí: bìa đỏ.- giá: 9.600 tỉ (TL).
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 104 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 104 m2 326,93 triệu/m2
      * Bán Nhà góc 2 MT Thành Thái, P. 14, Q. 10.- DT: 6m x 17m.- Kết cấu Trệt - 5 lầu.- hợp đồngT 120 tr/tháng.- Vị trí KD cực đẹp trên đường Thành Thái với...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT đường Hoa Sữa Q.  phòng ngủ. Đang KD cà phê, doanh thu tốt.L/H: 0909 616 *** Nam Huynh.- DT: 16x3,3m.- KC: Lững, 3 tầng và...
      Đường Hoa Sữa, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường 43 - Thảo Điền - Quận 2, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn 12A đường số 43 Thảo Điền Q2 Dt10x26 chỉ 65tỉ cực hiếm Luyến 0909 039 ***- đc 12A đường số 43, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT 10 x 26 (DTCN...
      12A, Đường 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 240 m2 145,84 triệu/m2
      Siêu phẩm toà văn phòng Đặng Thùy Trâm P. 13 Q. Bình Thạnh.DT: 12x20m Công Nhận 240m2.Kết Cấu: Hầm 5 tấm. Dt Sàn Gần 1000m2.Khu căn biệt thự sang trọng....
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 290 m2, mặt tiền 14m tại Đường Thân Văn Nhiếp - Quận 2, giá 42 tỷ

      42 tỷ 290 m2 144,83 triệu/m2
      Cần bán ngay 299B11 Thân Văn Nhiếp P. An Phú Q2 Dt290 mét vuông chỉ 42tỉ view sông Luyến 0909 039 ***- đc 299B11 Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q. 2.-...
      299B11, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 55 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Lên sóng siêu phẩm ngay chợ Hạnh Thông Tây - Thống Nhất P11 Gò Vấp.* DT: 5m x 11m. sổ hồng công chứng ngay.* Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân thượng.Gồm: garage...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 392 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 6 - Quận 3, giá 90 tỷ

      90 tỷ 392 m2 229,6 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn nhà phố Điện Biên Phủ, Q. 3.- DT: 14 x 28m.- Kết cấu: 2 tầng.- hợp đồng thuê: 200 tr/th.- Giá: 90 tỉ.- Vị trí: Vỉa hè 8m - đoạn...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 56 m2 205,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố đường Bàu Cát 3, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 4x14m, đất vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà 3 tầng đang KD.- Vị trí...
      Đường Bàu Cát 3, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!