Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Phường Tân Quy - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      - căn hộ góc 2 MT đường Số 79 P. Tân Quy Q. 7.- Ngang 7m dài 15m.- Lề vỉa hè 8m. Đường ô tô rộng 20m, khu bàn cờ.- Cách Lotte Mart chỉ 500m.- Khu vực KD...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 80 m2 126,25 triệu/m2
      căn nhà phố ngay trường học - vừa ở vừa KD - 4 tầng, có thanh máy - chỉ 10. x tỉ.- MT đường nhựa 12m. Khu Nam Hùng Vương An Lạc, an ninh, dân trí.- Thuận...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Long Trường - Quận 9, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 57 m2 91,23 triệu/m2
      BÁN nhà NGUYỄN DUY TRINH, LONG TRƯỜNG, THỦ ĐỨC - giá mềm, CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ Thông tin chi tiết:DT: 57m (4x14m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, phù hợp với nhu cầu...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 85 m2 tại Đường 18B - Bình Chánh - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      bán ngay ngôi nhà MT đường 18B, X. Bình Chánh, H. Bình Chánh cách chợ Bình Chánh 300m.- Giá: thương lượng.- DT: 85m²(5m*17m).- pháp lý: SHR sang tên...
      Đường 18B, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 61 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 61 m2 573,78 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố đường thương hiệu Nguyễn Trãi, Q. 1.DT: 4x17m công nhận 61 mét vuông.Kết cấu 3 tầng kèm hợp đồng thuê 60 tr/ mét ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 253 m2, mặt tiền 17m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 24 tỷ

      24 tỷ 253 m2 94,87 triệu/m2
      Giá nào cũng bán - ngộp quá rồi.căn biệt thự căn hộ góc 2 MT đường B giao đường số 8, vị trí căn hộ góc cực đẹp, khu vực KD sầm uất.DT 17*15 =...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      - căn nhà phố đường khu Tân Phong Q. 7, 100 mét vuông, phù hợp cho mọi nhu cầu ở và KD.- Vị trí VIP, đối diện trường cảnh sát nhân dân, ĐH Tôn Đức...
      Dự án Kim Sơn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 72 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 72 m2 141,67 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư đầy tiềm năng? Đừng bỏ qua ngôi nhà nát tại MT đường số, P. Tân Quy, Q. 7. Với DTSD 72 mét vuông (4m x 20m) và...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Đường 22 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI - CẦN BÁN NHÀ 1 XẸC ĐƯỜNG oto THẠNH XUÂN 22, P. THẠNH XUÂN, Q. 12- DT đất: 50m2- DTXD: 36.5m2- DTSD: 96.2m2- Kích thước: 4.74m x 10.56m-...
      Đường 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 74 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - 14 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 74 m2 189,19 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng. Gồm 4 phòng ngủ 4 toilet, sân thượng trước sau.+ Nhà mới dọn vô ở ngay, thiết kế hiện đại. Tặng nội...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 79,9 tỷ

      79.91 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2MTKD Nguyễn Sơn - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú:- DT: 23m x 33m = 632.4 mét vuông đất ở.- Hiện trạng: nhà c4 tiện xây mới.- Vị trí: MT...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Trưng Trắc - Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Đường Trưng Trắc B, P. Hiệp Bình Chánh. Tp Thủ Đức.Nhà 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng gồm 5  phòng ngủ - 6 phòng vệ sinh. Có 1...
      Đường Trưng Trắc B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Chủ Gửi : ngôi nhà phố KHU VỰC SẦM UẤT NHẤT NHÌ THẠNH XUÂN, KD ĐA NGÀNH NGHỀ, KHÔNG MUA THÌ MUA Ở ĐÂU?? CẦN BÁN ngôi nhà phố THẠNH XUÂN 21 GẦN THẠNH...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 92 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - Quận 8, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 92 m2 72,83 triệu/m2
      Khu căn nhà phố biệt lập hiếm hoi tại nội thành Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: 2 MT đường An Dương Vương và Trương Đình Hội, ngay khu vực trung tâm Q....
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 13 tầng, 1 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Bến Thành - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 1 m2 100000 triệu/m2
      hotel 4* MT P. BẾN THÀNH, Q. 1. DT : 15mx35m . CN : 456m2 diện tích sử dụng : 3.540m2 KC : Hầm + 13 Tầng + Sân Thượng ( Khu vực xây 1 Hầm 7 Tầng ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà 2MT - Cộng Hòa trong 7 ngày.DT: 85,4  mét vuông (6,2x15).* Giá: 30 tỉ (348tr/ mét vuông) thỏa thuận.Đầu MT đường Cộng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP ĐƯỜNG ĐỖ XUÂN HỢP, Q. 9 GIÁ 3.XX. X NHỎMÔ TẢ:-Diên tích: 80m2- Nhà 2 tầng BTCT, Gồm 2 PN ,2  toilet ,logia Vị trí: Sát bên Cao Đẳng Kỹ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 30 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10, giá 12 tỷ

      12 tỷ 30 m2 400 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay nhà phố đường 3/2, P11, Q. 10.Đoạn đẹp sầm uất gần Nguyễn Chí Thanh.DT: 3.1x10m công nhận.Kết cấu trệt lầu.Hiện đang cho thuê có...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!