Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 9m tại Phố Hai Bà Trưng - Phúc Yên, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Em Cần bán nhà 2 tang — 3 mặt thoáng mặt đường QL 2 giá F O ✌️✌️👉 Cách Công An TP Phúc yên Vĩnh phúc 100m . P. Hùng Vương Phúc yên .🌿 Cách thế giới di...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 191 m2 tại Phường Hòa Hương - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 4 tỷ

      4 tỷ 191 m2 20,95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường Hồng Lư, Hòa Hương, vị trí đắc địa, gần trung tâm TP.DT đất 191 mét vuông, ngang 9,33m, SHR chính chủ, đất ở...
      Đường Hồng Lư, Phường Hòa Hương, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nhà phố 250 m2 tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Bán Villa Biển An Bàng - Thiết kế hiện đại - Vào KD vận hành ngay (MS45)- Thời điểm bất động sản khai thác dòng tiền lên ngôi, sẽ là lựa chọn ưu...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 144 m2, mặt tiền 5m , giá 9,96 tỷ

      9.97 tỷ 144 m2 69,17 triệu/m2
      DT mỗi căn 144 mét vuông, MT 5m, xây 5 tầng, tổng DT sàn xây dựng 558 mét vuông.Nhà đã hoàn thiện mặt ngoài, sơn trắng đồng bộ, phía sau có...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Tích Sơn, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, mặt tiền 26m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Hạ Long, giá 83 tỷ

      83 tỷ 0 m2
      Cần tiền đầu tư nên bán ngay hotel tại TP Hạ Long - Quảng Ninh, DT bìa đỏ 517.23 mét vuông, MT 26m, hướng Bắc ghé Đông, DTXD 300m2x8T.hotel tiêu...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Hạ Long, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Chính chủ gia đình tôi chuyển lên thành phố Hà Nội cần bán nhà mặt đường Nguyễn Chí Thanh, P. Hồng Hải (đối diện Trường mẫu giáo IQ).Đường rộng 10m, vỉa...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 339 m2, mặt tiền 14m tại Đường Kim Đồng - 6 - Đà Lạt, giá 23 tỷ

      23 tỷ 339 m2 67,85 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngôi nhà MT đường P. 6, ngay gần chợ lớn số 4 Ngô Quyền, khu vực cư dân tập trung sầm uất. Thuận tiện di chuyển, gần trường cấp ...
      Đường Kim Đồng, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Hùng Vương - Nông Trang - Việt Trì - Phú Thọ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      + Chính chủ bán nhà 3 tầng Đại Lộ Hùng Vương, TP Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ - LH: 0396 270 ***.* Đ/c: Nhà số 1840 đại lộ Hùng Vương, khu 2A, P. Nông Trang, TP...
      Số 1840, Đường Hùng Vương, Phường Nông Trang, Việt Trì, Phú Thọ

      Bán nhà phố 5 tầng, 589 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đường Hùng Vương - Tuy Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 589 m2 20,38 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, MT Đại lộ Hùng Vương rộng 48m ngay trung tâm thành phố Tuy Hòa, kết nối ra biển chưa tới...
      Dự án Regal Maison Phú Yên, Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Vinh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Đại lộ Hùng Vương 40m Ecopark Vinh 7tỷDT 108m2MT 6m, thiết kế trần cao 6m, xây dựng 4 tầng bàn giao full mặt ngoàiVị trí mặt đường...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Hùng Vương, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Sông Bồ - Hương Trà, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Sông Bồ P. Tứ Hạ - Hương Trà.DT 171,5m2 ngang 7,5m.DTXD 99m2, DT sàn 197,5m2.Nằm ngay MT đường Sông Bồ 11,5m rộng rãi thoáng mát.Nằm...
      Đường Sông Bồ, Phường Tứ Hạ, Hương Trà, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường B3 - Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT đường B3 KĐT VCN Phước Long. SHR đầy đủ.- DT 75 mét vuông ngang 5m Đông Nam.- Kết cấu gồm 3 PN, 4 tolet, phòng thờ.- Vị trí gần công...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thái Thân - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán nhà 3,5 tầng MT Đặng Thái Thân, Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 100m2. Ngang 5m (sàn xây dựng 324m).- Hướng Đông. Đường rộng 16m.- Vị trí: KĐT Bắc Vĩnh Hải,...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Phố Đặng Thái Thân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Thái Phiên - Nha Trang, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      Nhà 1 trệt 1 lửng mt đường Thái Phiên KD tốt - DT đất 85 mét vuông giá 3.95tỉ.- DT: 85.2 mét vuông ngang 4m.- SHR thổ cư. Đã hoàn công.- Nhà...
      Đường Thái Phiên, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bạch Đằng - Nha Trang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố giá 8,3 tỉ Đường Bạch Đằng - Tp Nha Trang.căn nhà phố đường KD.- DT 55,5 mét vuông ngang gần 5m. SHR chính chủ.- Vị trí đẹp ngay...
      Đường Bạch Đằng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 46 m2 tại Đường Đống Đa - Tân Lập - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngang 6,3m ven biển đường Đống Đa khu bàn cờ Tp. Nha Trang giá rẻ.DT đất: 70m2 ngang 6,3m, diện tích sử dụng 170m2.Nhà 3 tầng có 3 PN.Vị...
      Đường Đống Đa, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Số 14 - khu đô thị Hà Quang 2 giá chỉ 5,5 tỉ (để lại toàn bộ nội thất).------------------------ DT 80m2, ngang 5m.- Nhà gần công...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 14, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 395 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lý Nam Đế - 8 - Đà Lạt, giá 26 tỷ

      26 tỷ 395 m2 65,83 triệu/m2
      MT đường chính Lý Nam Đế, P. 8 - 395m2 - 100 phần trăm xây dựng, ngang 18,4m.- Hiện trạng có 1 ngôi nhà 2 tầng 5  phòng ngủ và 1 dãy trọ thu...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!