Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng tại Phường Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Toà nhà căn hộ chung cư cao cấp MT đường vân đồn - nha trang- DT 96.7m2.- diện tích sử dụng: 670m2- Đông Nam.- Vị trí: MT đường Vân Đồn rộng 20m-...
      Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      hotel MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Giá: 42tyGiá: 42,000,000,000đc: Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Đà Lạt - P1DT: 100m khoảng 420,000,000/m - Ngang: 8.1mHướng: Tâypháp lí:...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 0 m2
      Bán tòa nhà góc 3 MT tại đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình.- Tòa nhà có DT 8.60 x 24m, đc công nhận là 203.15 mét vuông.- Kết cấu gồm 1 hầm và 8...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 55 m2 tại Phường 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 55 m2 318,19 triệu/m2
      MT trung tâm Q. 10 - gần trường đại học Kinh Tế - 55 mét vuông - nhà 5 tầng xịn xò - có lề đường rộng thêm 4m - giá 17.5 tỉ.- Dtich: 4.1 x 13.5m.-...
      Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 57 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường An Phú Đông - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 57 m2 122,81 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay hạ 500tr nhà 3 lầu MT chợ An Phú Đông 1. Chợ Vườn Lài cách 100m.KD vạn ngành. Cực sung.Giá 7 tỉ có tl chủ.liên hệ 0908 956 *** đào xem nhà.
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 75 tỷ

      75 tỷ 128 m2 585,94 triệu/m2
      Bán nhà phố Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, TP.HCM.- DT: Công nhận 128 mét vuông (8x16m) không trừ lộ giới.- Kết cấu: Hầm, Trệt, Lửng, 3 Lầu.- HĐ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 29 tỷ

      29 tỷ 150 m2 193,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư DV cao cấp 33 phòng MT Lý Phục Man, Q7.- DT: 6x25m, hướng Bắc.- Cấu trúc: Trệt, 4 lầu, ST, 33P,  nhà vệ sinh riêng, thang máy, cho...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2 tại Đường Tân Thành - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 56 m2 158,93 triệu/m2
      nhà phố KD - TÂN PHÚ - 4 TẦNG KIÊN CỐ - 4 phòng ngủ - VỊ TRÍ ĐẸP SIÊU ĐỈNH.- Nhấc máy Alo 0902 794 *** Công căn nhà phố- Vị trí: MT KD đường rộng...
      Đường Tân Thành, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 81 m2 tại Đường Bình Hưng - Phong Phú - Bình Chánh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 81 m2 111,12 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường nhựa 10 mét đối diện công viên sát ngay đường số 10 KDC Phong Phú 5.DT 4,5x18m xây 1 trệt, 3 lầu nhà đã hoàn công đầy đủ, tổng...
      Dự án KDC Phong Phú 5, Đường Bình Hưng, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 600 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 78 tỷ

      78 tỷ 600 m2 130 triệu/m2
      - Cần bán dãy trọ và 2 ngôi nhà cấp 4, MT Huỳnh Tấn Phát Q. 7 (gần ngã tư Hoàng Quốc Việt).- DT: 11 x 45m nở hậu tổng DT 600m2 full thổ cư.- Có dãy trọ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 280 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 280 m2 142,86 triệu/m2
      Siêu phẩm mua xây tòa nhà, căn hộ chung cư dịch vụ, nhà hàng và hotel, tại P. 26, Bình Thạnh.- đc: Góc 2 MT khu bến xe Miền Đông, P. 26, Bình Thạnh.-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 51 m2 83,93 triệu/m2
      Giảm giá mạnh 4.280tỉ (giá cũ 4.850tỉ). Tặng: bộ ghế sofa, kệ TV, b/ăn, bình gas, m/hút mùi, m/lạnh, m/giặt, 3tủ q/áo,...KC: 1trệt 2lầu, Bưng Ông Thoàn,...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ GỬI / CẦN BÁN NHÀ ĐẸP KDC THẠNH XUÂN, P. THẠNH XUÂN, Q. 12- DT đất: 53,4m2- DTXD: 40,7m2- DTSD: 147,7m2- Kích thước: 4m x 13,39m- Kết cấu: 1 trệt...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 252 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - 6 - Quận 3, giá 79 tỷ

      79 tỷ 252 m2 313,5 triệu/m2
      Bán nhà MT Trần Quốc Thảo P 6 Q3 DT 12x21m căn biệt thự 4 lầu kiến trúc Pháp khu phố sang trọng SHR chính chủ cần tiền bán giá 79 tỉ.MT Trần Quốc Thảo DT...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      Siêu phẩm - giá chào đầu tư.MTKD độc lập ngang 8m.Vị trí cực sung gần Lũy Bán Bích.--------------------- Đoạn KD đỉnh, trung tâm Q. Tân Phú, gần trường Lê...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Cty Bđs Thảo Nguyên Xanh Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 115 m2 204,35 triệu/m2
      Mô tả : Nhà 2 MT KD đa dạng ngành nghề đường Phạm Văn Đồng và đường Kha Vạn Cân, Đối diện trung tâm thương mại Gigamall. + 2 MT trước sau có vỉa hè rộng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Trí, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Hữu Trí. Cách chợ Bình Chánh và chợ đầu mối Bình Điền chỉ 5p di chuyển.DT 80 mét vuông. vuông vắn...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 3 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 165 tỷ

      165 tỷ 3 m2 55000 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh Toà nhà MT Lê Đức Thọ, P. 13, Q. Gò Vấp. Nằm gần An Hội và Lê Văn Thọ- DT : 30m x 100m. Công nhận : 2705.1  mét vuông , khuôn viên...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!