Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng MT đường T5 KĐT An Bình Tân, giá chỉ 5.2 tỉ.- DT đất: 100m2 (5x20).- Hướng: hướng Tây Nam.- Nhà kết cấu 3 tầng, 3 PN, 5  toilet,...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố 2 tầng, 224 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt, giá 24 tỷ

      24 tỷ 224 m2 107,15 triệu/m2
      Bán nhà MT khu dân cư An Sơn P. 4 ngay chợ Đêm Đà Lạt 8x28 hầm 2L thang máy, 24 tỉ. gọi ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 154 m2 tại Đường Hùng Vương - Tuy Hòa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 154 m2 84,42 triệu/m2
      Nếu ai muốn chọn ngôi nhà ở, KD, cho thuê trung tâm thành phố Tuy Hòa thì nên xem căn này.Nhà thiết kế 5 tầng mặt đường Hùng Vương - trung tâm thành ...
      Dự án Regal Maison Phú Yên, Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên
      T
      Pkd Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 154 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Hùng Vương - Tuy Hòa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 154 m2 84,42 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng xây chuẩn cao cấp đường Hùng Vương trung tâm thành phố Tuy Hòa.- Đường Hùng Vương là tuyến đường trung tâm sầm uất nhất TP Tuy Hòa đc KD...
      T
      Pkd Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quảng Yên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 102 m2 34,32 triệu/m2
      Nhà 3 tầng xây năm 2019.- DT: 102 mét vuông.- Hướng: Nam.- Số phòng: 4 PN, 2 WC, 1 phòng khách, 1 nhà bếp.- giá: 3.5 tỉ.- Đường trước nhà: 25m.căn ...
      Đường Thống Nhất 1, Phường Tân An, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 220 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Hội An, giá 11,66 tỷ

      11.66 tỷ 220 m2 53 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Nguyễn Duy Hiệu, Cẩm Châu.Dt 220 mét vuông - ngang 13.4m lận nhé cả nhà.Với 2 phòng ngủ lớn, pkhach, bếp và 1 chiếc sân vườn cực...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 164 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngô Quyền, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 164 m2 76,22 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ đường Ngô Quyền, TP Hội An, gần các địa điểm du lịch cũng như khu phố chợ đêm TP Hội An.DT 164m2.Thuận lợi cho việc KD và sinh sống. Đầy...
      Đường Ngô Quyền, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường 310 - Kim Long - Tam Dương, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 0 m2
      + Bán đất sẵn nhà 3 tầng kiên cố trục chính 310 thuộc Khu 7, Kim Long, Tam Dương, Vĩnh Phúc.+ DT: 116,5 mét vuông full thổ cư.+ MT gần 6m nở hậu.+...
      Đường 310, Xã Kim Long, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt đường Trần Hưng đạo.Tôi cần bán nhà 3 tầng P Nam Ngạn Tp Thanh Hoá nhà kết cấu đang còn đẹp phù hợp KD hoặc mở văn phòng, nghề...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Giỏ hàng 27 căn - đặt giữ chỗ để nhận ưu đãi:Tặng 1 cây vàng 9999 Tặng gói nội thất 100tr Tặng gói 50tr người dân daklak CK đến 2,5%NH hỗ trợ vay 70%GTHD/...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 750 m2, mặt tiền 25m tại Đường Lý Thái Tổ - Nhơn Trạch, giá 20 tỷ

      20 tỷ 750 m2 26,67 triệu/m2
      Bán nhà 25x30m lô góc 2 MT đường 2 oto tránh nhau xã Phú Hữu, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai hướng tây 20 tỉ 0933 182 *** Lê Duy.Vị trí: Cách phà Cát Lái...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 5E KĐT Hà Quang 2, P. Phước Hải, TP Nha Trang.DT: 60 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.Đường 5E rộng 13met.Kết cấu: 1 khách, 1 bếp,...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đặng Tất - Nha Trang, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 60 m2 118,34 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng MT đường Đặng Tất cách biển chỉ 150m - Tp Nha Trang.- DT 60m2 ngang 5m trừ QH mở đường 20m còn 44m2.- Đường hiện trạng 14m QH 20m.- Vị trí...
      Phố Đặng Tất, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 108 m2 tại Đường A1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 108 m2 80,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường A1 - khu đô thị Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang Con đường sầm uất nhất khu đô thị, thuận tiện KD buôn bán đa ngành nghề.- DT:...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 241 m2 tại Xã Đông Cao - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 241 m2 23,66 triệu/m2
      Nợ NH cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 DT 241m2:- Nằm trên trục đường huyết mạch nối giữa từ QL 3 cũ vào trung tâm P. Đông Cao.- Nơi cư dân đông đúc buôn bán...
      Đường Triệu Quang Phục, Xã Đông Cao, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 16m tại Đường Nguyễn Trung Trực, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      ngôi nhà phố đường Nguyễn Trung Trực.Vị trí MT đắc địa KD đa ngành nghề, vừa KD kết hợp nhà ở, đoạn từ trần quang khải tới đống đa.DT sổ: 91,1 m2 (3,6 x...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường Vĩnh Lạc, Rạch Giá, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Bán nhà Hà Quang 2 vị trí đẹp có sổ giá rẻ.60m2 (ngang 4m), giá: 4,7 tỉ sẵn hợp đồng thuê.64m2 (ngang 4m), giá: 5,7 tỉ (có sổ).60m2 (ngang 4m), giá: 5,6...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      - Hạ giá từ 10.5 tỉ xuống 9 tỉ.- Bán ngôi nhà phố khu đắc địa nhất đường A2(Hoàng Cầm), khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nhatrang (bên hông cục thuế).- 4...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!