Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.899 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng tại - Hoà Xuân - Cẩm Lệ.Giá mới.Đường: 7m5 lề mỗi bên 3m5.DT: 5x20m.diện tích sử dụng: 240m2.Tầng 1: Sân oto, phòng khách, gian ...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mỹ Đa Đông 5 - Ngũ Hành Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      * Vị trí: - Cách biển Mỹ Khê 500m.- Cách cầu Rồng 3 kilomet.- Cách chợ Bắc Mỹ An 100m.* Mô tả: - DT đất 70 mét vuông xây 4 tầng 1 tum với 8 chung...
      Đường Mỹ Đa Đông 5, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 94 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 94 m2 26,49 triệu/m2
      Siêu phẩm MT đường biển nguyễn văn thoại Chỉ 15 bước ra biển Mỹ Khê - Biển Trung tâm đẹp nhất đà nẵng Trục đường 15m5 lề 7m mỗi bên .Sẵn nhà tiền chế 3 tầng...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ngô Quyền, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Phá đảo -Giảm kịch sàn - Rẻ nhất Bán nhà mặt đường Văn Cao -vị trí cực đẹp- Vip- Loanh quanh 14 tỉDT: 90m2 - MT 4.5mNhà xây 4 tầng Kiên cố chắc chắn - nằm...
      Đường Văn Cao, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Aqua City cách TP Biên Hòa 18 kilomet theo Google Map.- KĐT sinh thái 1.000ha, đã và đang bàn giao cho KH loại hình căn nhà phố, căn biệt thự, nhà ...
      Dự án Aquamarine Town, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 64 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 64 m2 76,57 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà khu đô thị contactP2.- 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 4 toilet.- Đông Nam.
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 222 m2 tại Đường Hồng Bàng - Tân Lập - Nha Trang, giá 28,95 tỷ

      28.95 tỷ 222 m2 130,41 triệu/m2
      Bán đất tặng ngôi nhà phố đường hồng bàng-tân lập giá rẻ nhất, k thể nào rẻ hơn (130tr/m) -DT 222m ngang 6,5m nở hậu 12m-hướng đông-nằm ngay vị trí...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Đường Phù Nghĩa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Do có nhu cầu chuyển lên TP Hà Nội định cư, gia đình chúng tôi cần bán ngôi nhà tại mặt đường Phù Nghĩa - sầm uất, buôn bán KD tốt, dân trí cao.Thông tin...
      Đường Phù Nghĩa, Phường Hạ Long, Nam Định, Nam Định

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 400 m2, mặt tiền 40m tại Đường Trương Pháp - Đồng Hới, giá 10 tỷ

      10 tỷ 400 m2 25 triệu/m2
      DT 400m2, DTXD 1700m2, thiết kế 6 tầng với 24 phòng cho thuê theo phòng cách Botique Hotel 5* sang trọng Tầng 1 là một quầy lễ tân + coffee, ăn sángTầng 2...
      Đường Trương Pháp, Phường Hải Thành, Đồng Hới, Quảng Bình

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phước Hải - Nha Trang, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Hà Quang 2.tầng một trống để KD.Gồm 3 PN, 4 toilet.

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 25m tại Đường Lê Thánh Tôn, giá 44 tỷ

      44 tỷ 110 m2 400 triệu/m2
      Bán căn hộ góc vị trí đắc địa ngay ngã 7, MT Lê Thánh Tôn & Quang Trung (Hd thuê giá trị cao).- DT: 110m2 (ôm MT 25m).- Nhà 3 tầng, hợp đồng thuê còn 2...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 25m tại Đường Lê Thánh Tôn - Nha Trang, giá 44 tỷ

      44 tỷ 110 m2 400 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc vị trí đắc địa ngay ngã 7, MT Lê Thánh Tôn & Quang Trung (hợp đồng thuê giá trị cao).- DT: 110 mét vuông (ôm MT 25m).- Nhà 3 tầng,...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 240 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Hội An, giá 60 tỷ

      60 tỷ 240 m2 250 triệu/m2
      Chủ thân thương gửi bán ngôi nhà gia truyền nhiều đời nổi tiếng.+ Vị trí ngay sát chùa cầu Hội An, cách không đến 10 bước chân!+ Nhà Đông Bắc - lệch Bắc...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng tại Đường Cái Dăm - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ chuyển sinh sống cần bán nhà 3 tầng 62,16 mét vuông mặt đường trung tâm Cái Dăm, Bãi Cháy, Hạ Long.Dt: 62,16 mét vuông (4,2m x 14,8m)...
      Đường Cái Dăm, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Hai Bà Trưng - 6 - Đà Lạt, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      Hot.Giảm 40 phần trăm cho căn hotel MT đường Hai Bà Trưng Đà Lạt.bán ngay - giá có 1 không hai.Mua ngay kẻo lỡ, không có cơ hội thứ 2 18.5 tỉ.- DT =...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà phố 3 tầng, 200 m2 tại Đường Ngũ Chỉ Sơn - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 42 tỷ

      42 tỷ 200 m2 210 triệu/m2
      Nhà hàng siêu hiếm Ngũ Chỉ Sơn - View hồ Mắt Ngọc - KD sầm uất ngày đêm - Giá cực kì tốt.- Bán nhà hàng phố Ngũ Chỉ Sơn, trung tâm Sapa 200m 3 tầng MT 10m...
      Đường Ngũ Chỉ Sơn, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu nhà phố 975 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 975 m2 10,26 triệu/m2
      Phân khúc dành cho quý AC đầu bất động sản dòng tiền, thu nhập ổn định.Chủ ở xa không người quản lý nên cần nhượng lại dãy trọ gồm 49p và 1 kiot MT QL...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - Huế, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng - 3 MT Đường Hai Bà Trưng - Tp Huế.DT: 87,5m2 - dt sàn: 401,5m2.Nhà 3 MT, gần BV TW, và Chợ gần Rạp chiếu phim, Khu vui chơi giải trí.Có thang...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Vĩnh Ninh, Huế, Thừa Thiên Huế
      H
      Trương Thị Diệu Hòa Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!