Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông tại Đường Lữ Gia - Đà Lạt, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      căn nhà phố gần 20m đã hoàn công KD cực tốt.- DT: 90m2 full thổ cư.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Đường trước nhà 20m.- Nhà 1 trệt 4 lầu đã hoàn công đầy...
      Đường Lữ Gia, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 154 m2 tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 154 m2
      Đại lộ Hùng Vương là tuyến đường huyết mạch và kết nối cực kỳ thuận lợi. Vì vậy mà các BĐS ở đây thực sự đắt giá.Thông tin nhà:- Nằm trên đại lộ Hùng Vương...
      Dự án Regal Maison Phú Yên, Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên
      T
      Doãn Vân Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Phú - Vĩnh Yên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse lô góc đối diện khu cao tầng và TTTM dự án VCI Sky garden, Vĩnh yên, Vĩnh Phúc.- Vị trí trung tâm P....
      Dự án VCI Mountain View, Đường Trần Phú, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Mê Linh - Vĩnh Yên, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      DT: 90 mét vuông, MT: 5m, Hướng: hướng Đông Nam.Mặt chính QL2, KD sầm uất, gần các hãng thời trang nổi tiếng như: Ivy Moda, Yody, Elly, Sixdo,...
      Đường Mê Linh, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 120 m2 350 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu compound Him Lam cực VIP đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bìnhcăn biệt thự trong khuôn viên riêng có bảo vệ, có công viên nội khu rộng...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố Nguyễn Gia Trí P. 25 Bình Thạnh.DT: 4x20m, CN đủ 80m2 không lộ giới.Kết cấu: Trệt 4 lầu.Hướng: hướng Tây Bắc.sổ hồng.Vị trí...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường 9 - Quận 9, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 88 m2 84,1 triệu/m2
      - Vị trí: nhà phố đường Số 9 12m có vỉa hè cây xanh, thông thẳng từ Đỗ Xuân Hợp 200m vào, cách chợ Phước Bình chỉ vài bước chân. KDC bàn cờ, an ninh, KD...
      Đường 9, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 324 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông tại Quận 7, giá 170 tỷ

      170 tỷ 324 m2 524,7 triệu/m2
      Bán hotel Paradise tại Phú Mỹ Hưng. KS đc xây trên 03 miếng đất R4 - 60,61,62 đường Số 2, Hưng Gia 5, Phú Mỹ Hưng với DT đất là 18m x 18m gồm có:+ 01 nhà...
      Đường Số 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 105 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 105 m2 214,29 triệu/m2
      Bán MT Lâm Văn Bền Q. 7 - giá 22,5 tỉ.Vị trí: MT Lâm Văn Bền đoạn gần đường số 47, P. Bình Thuận, Q. 7, HCM.DT: 5m x 21m nở hậu nhẹ.Thiết kế: 01 trệt, 02...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng tại Đường Lý Chiêu Hoàng - 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà phố 9 Lý Chiêu Hoàng P. 10 Q. 6. Nhà nằm trong KDC Bình Phú và cách đường Nguyễn Văn Luông 100m và nằm gần trường cấp 1 Phú Định. Ngang 4m (nở...
      9 Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9, giá 21 tỷ

      21 tỷ 140 m2 150 triệu/m2
      Góc 2 MT đường 494, P. TNPA, Q9, gần Lê Văn Việt.DT: 7 x 20 = 140m2giá 21 tỉ thỏa thuận, ngoài ra tôi còn nhiều sp khác từ 350 tỉ trở lại các cung đường,...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      - Kẹt tiền bán ngay: Nhà 4 tầng có hầm để xe đường 494-Lê Văn Việt, đang có HĐ thuê 40tr/tháng. - DT đất: 5*21=105m2 thổ cư công nhận, vuông vắn, không bị...
      Đường Số 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Xuân 1 - Tân Xuân - Hóc Môn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      ngôi nhà phố Đường Tân Xuân 1, Tân Xuân, Huyện Hóc Môn. GIÁ 6,6 tỉ.inbox em gửi sổ 0336 570 ***.DT: 125,8  mét vuông.Kết cấu: 3 Tầng + 1 lửng;...
      Đường Tân Xuân 1, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Thái Học - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Gần trường học Minh Đức chỉ 1 ph đi bộ, chợ Bến Thành 3 ph lái xe, Takasimaya 5 ph lái xe...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 90 m2 154,45 triệu/m2
      Bán nhà mt Nguyễn Thái Sơn, p4 Gò Vấp.- Dt đất 90 mét vuông kết cấu 1 trệt 1 lầu.Xin đc giấy phép XD 1 trệt, lửng, 5 lầu, sân thượng.- KDC sầm uất,...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hưng Phú - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 85 m2 198,83 triệu/m2
      Q. 8 - MT KD ĐỈNH - NGANG ĐẾN 7M - QUA Q. 1,5& 8 CHỈ 1 CÂY CẦU - 2 ph ĐI XE MÁY - CÓ DÒNG TIỀN SẲN 35 TR/ THÁNG.Bán nhà Hưng Phú 85 mét vuông, 5tâng,...
      Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Q. Tân Phú - MT đường Trương Vĩnh Ký - đoạn đẹp - DT 6.8x20m - Đúc 3 tấm - Giá 22.86 tỉ!Bán nhà MTKD đường Trương Vĩnh Ký - P. Tân Sơn Nhì - Q. Tân Phú:-...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!