Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 768 - Vĩnh Cửu, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu vừa xây như hình.- Vị trí: Nằm trên MT đường DT768, ngay làng Bưởi Tân Triều.DT: 5x20m công năng nhà 3  phòng ngủ, nhà để xe, nhà...
      Đường ĐT 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố tại Đường 768 - Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà máy tôn MT đường 768 gần ngã ba Cây Dương, cách KDL Bửu Long 2 kilomet, đối diện Phòng Công chứng Bùi Ngọc Hiếu, Xã Bình Hòa, Huyện Vĩnh Cửu...
      Đường 768, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, hướng Nam tại Đường Trúc - Văn Giang, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 100 m2 179 triệu/m2
      Cần chuyển nhà nên bán nhanh ngôi nhà phố KD - ngôi nhà phố Thuỷ Nguyên Ecopark giá 17.9 tỉ.- DT: 100m2.- Xây dựng 4 tầng, hoàn thiện đẹp tầng 4, tầng...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Nguyễn Khoái, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang- Dt : 60m2 ( rộng 4m )- DT sàn : 124m2 - Hướng Đông : Đường nhựa hiện trạng 13m- Hướng tây : Đường...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 142 m2, mặt tiền 8m , giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 142 m2 96,48 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Trần Khánh Dư TTTP Nha Trang. 142 mét vuông ngang 8.3m.Vị trí nằm trên MT đường Trần Khánh Dư, đoạn gần Cao Bá Quát.Hiện trạng...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Châu Văn Liêm - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Nhà góc 2 MT Châu Văn Liêm - 3.1 tỉ.* Vị trí: Góc 2 MT đường Châu Văn Liêm & Đường 4B.- Cách vòng xoay Hoàng Diệu & Nguyễn Đức Cảnh chưa tới 100m.- Hiện...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 142 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Khánh Dư - Nha Trang, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 142 m2 96,48 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Trần Khánh Dư TTTP Nha Trang. 142m2 ngang 8.3m.Vị trí nằm trên MT đường Trần Khánh Dư, đoạn gần Cao Bá Quát.Hiện trạng nhà 4 tầng, 8...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 222 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 28,86 tỷ

      28.86 tỷ 222 m2 130 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Hồng Bàng, P. Tân Lập, TP Nha Trang.- Gần ngã 4 Hồng Bàng - Ngô Đức Kế.- DT đất: 222m2(ngang 6m nở hậu).- Đông Bắc.Nhà xây mới,...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 145 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lý Tự Trọng - Đà Lạt, giá 35 tỷ

      35 tỷ 145 m2 241,38 triệu/m2
      Bán hotel MT Lý Tự Trọng, P1, Đà Lạt trung tâm thành phố.DT đất: 145 mét vuông đất ở đô thị.Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, sân thượng. Gồm: 20 PKD, 1...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường Yên Thanh - Uông Bí, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán cắt lỗ nhà phố thương mại liên kế Vincom Uông Bí:- Nằm trên mặt đường chính 35 mét.- DT 112,5  mét vuông rộng 5m.- Vỉa hè mỗi bên 5m.- Kết cấu...
      Dự án Vincom Shophouse Uông Bí, Đường Quốc lộ 18, Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 71 m2 tại Đường Chu Văn An - 4 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 898 tỷ

      898 tỷ 71 m2 12647,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố liên kế giá rẻ hoàn thiện 1 trệt 1 lầu đường Chu Văn An.đc: P. 4, TP Trà Vinh (gần khu du lịch Huỳnh Kha - Trường chuyên Trà Vinh).Tiện...
      Đường Chu Văn An, Phường 4, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán nhanh nhà phố 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã An Phú - Pleiku - Gia Lai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 138 m2 18,12 triệu/m2
      Khu nhà có vị trí thuận lợi cho thuê mặt đường chính Lê Duẩn (QL 19), mặt sau nguyễn Duy Trinh chỉ có cách 1 miếng đất 20m là ra đường chính, trường học,...
      Đường Quốc Lộ 19, Xã An Phú, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 561 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hùng Vương - Nhơn Trạch, giá 12 tỷ

      12 tỷ 561 m2 21,4 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Hùng Vương xã Phú Đông DT 561m2 có 200m2 thổ cư bán giá 12 tỉ.Tel/zalo 0965 379 ***
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 126 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 34 tỷ

      34 tỷ 126 m2 269,85 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Lý Tự Trọng - Lộc Thọ - Nha Trang, nhà thiết kế đẹp,Hiện đang cho thuê nhà hàng dài hạn 50tr/tháng (mỗi năm tăng 10 phần trăm)....
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 11m tại Huyện Diên Khánh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 200 m2 43,5 triệu/m2
      Bán đất có mô hình nhà hàng, MT đường bờ kè Trần Phú, Diên Khánh.- DT: 200m2 (ngang 11.5m).- Đường rộng 24m, có nhà 1 trệt 1 lầu sẵn trang thiết bị vào...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 134 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 134 m2 100,75 triệu/m2
      Hàng kẹt, bán nhà mới 2 MT Lê Hồng Phong, Phước Long, đang cho thuê có dòng tiền.- DT: 134 mét vuông (ngang 6.5m).- Nhà 1 trệt 3 lầu, có hầm để xe...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 222 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 28,86 tỷ

      28.86 tỷ 222 m2 130 triệu/m2
      Giá ngộp, đi nước ngoài bán gấp ngôi nhà phố đường Hồng Bàng - Tân Lập, chỉ 130tr/ mét vuông.- DT: 222 mét vuông (ngang 6.5m) nở hậu 14m.- Có...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 134 m2 tại Đường Củ Chi - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 134 m2 74,63 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố đường Củ Chi, vị trí cách bờ biển Phạm Văn Đồng 150m. Khu vực sầm uất, phù hợp KD đa ngành nghề. Chủ cần bán ngay nên bán giá...
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!