Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.899 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Q. Tân Phú - MT đường Trương Vĩnh Ký - đoạn đẹp - DT 6.8x20m - Đúc 3 tấm - Giá 22.86 tỉ!Bán nhà MTKD đường Trương Vĩnh Ký - P. Tân Sơn Nhì - Q. Tân Phú:-...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 168 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 168 m2 267,86 triệu/m2
      - Bán nhà như hình ảnh đăng tin- Vị trí: Đối diện toà nhà Etown Cộng Hoà, P. 13, Tân Bình- DT: 7x24m- Kết cấu: 1 hầm 6 lầu sân thượng- Toàn bộ nội thất như...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đỗ Xuân Hợp, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 120 m2 77,5 triệu/m2
      Chấn động tại Q. 9.Một siêu phẩm MT khu dân cư Nam Long - 120m2, 4 tầng - đường 10m - mà giá chỉ 9,3 tỉ rẻ nhất khu vực.Xung quanh toàn căn biệt ...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 101 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 101 m2 188,12 triệu/m2
      Phù hợp vừa ở vừa KD quản lý.DTCN 101m2.Nhà hiện tại đang KD căn hộ dịch vụ. Chủ mới có thể KD thêm dịch vụ hotel.Vị trí khu dân cư Kim Sơn khu quy...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường 12 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 112 m2 196,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố - Khu Trần Não - An Khánh - Q2.DT: Ngang 7m. Dài 16m. Nhà 5 tầng. View Landmark 81.Đang có thu nhập 65tr/tháng.- giá: 22 tỉ - thỏa thuận...
      Đường 12, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT đường 494 rộng 30m, có nhà đang cho thuê KDDT 5x20m=100 mét vuông, công nhận đủ.Khu vực sát bên Khu Công Nghệ Cao, đông đúc sầm uất!...
      Đường Số 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Giaᴸᴬᴺᴰ - Chuyên Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 270 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 270 m2 370,38 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 MT Nguyễn Trãi, Q. 1- DT: 10x25m - (nở hậu L 20m)- XD: 5 Tầng- Cho thuê 300 tr/tháng- Tuyến đường thương hiệu nổi tiếng tại Thành phố ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Chuyển đổi công việc chủ cần bán lại ngôi nhà vừa xây mới đẹp. Có hỗ trợ bank.DT: 5x30, sổ sẵn tại nhà, mua bán công chứng sang tên nhanh trong ngày.Nhà...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NH9, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Sung, giá 8,98 tỷ

      8.98 tỷ 32 m2 280,63 triệu/m2
      Bán nhà siêu hot MT Lê Quang Sung, P2, Q6, giá chỉ hơn 8 tỉ.Vị trí đắc địa:- Nằm trong khu chợ sỉ Bình Tây (Chợ Lớn), cách chợ Bình Tây chỉ 2 ph đi bộ.- Gần...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 2 - 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn nhà phố đường Số P4 Q4, oto đổ cửa.DT 31,5 mét vuông ngang 5x7m.Nhà 5 tầng đúc thật, kết cấu còn chắc chắn, về sơn sửa là đẹp.Giá...
      Đường 2, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 199 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi, giá tốt

      Thỏa thuận 199 m2
      Chính chủ cần bán nhà nguyên căn MT Tỉnh Lộ 8, DT 199 mét vuông.Thổ cư 144,6 mét vuông.MT ngàn 5m, dài 40m.đc Khu Phố 3, Thị Trấn Củ Chi. Khu...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trịnh Công Sơn - Hải Châu, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 160 m2 90,63 triệu/m2
      Vị trí: Nơi đây hình thành nên KDC hiền lành, an ninh, xây lên những căn nhà đẹp khang trang.+ DT: 160 mét vuông DTSD 240 mét vuông.+ Ngang:...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Minh Đạo - Quận 8, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Tôi là chính chủ đứng tên sổ, cần bán ngay nhà phố chợ Nhị Thiên Đường, KD đa ngành nghề.- Nhà căn hộ góc MT Hoàng Minh Đạo trung tâm chợ Nhị Thiên...
      Đường Hoàng Minh Đạo, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 156 m2, mặt tiền 8m tại Phường 11 - Gò Vấp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 156 m2 115,39 triệu/m2
      MT đường Số 12, P. 11, GV.DT: 8,02x19.5m.Hiện trạng nhà c4 có gác lửng còn khá tốt. Vị trí đẹp nhất đường số 12 KD buôn bán cực kì sầm uất.Thích hợp xây...
      Đường Số 12, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lương Nhữ Hộc - Hải Châu, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 95 m2 87,37 triệu/m2
      1/ Nhà 3 tầng Lương Nhữ Hộc đối diện đại học Ngoại Ngữ.DT 95m2 ngang 5m, bán 8,3 tỉ.2/ Nhà 3 tầng đối diện chợ, 105m2, ngang 5m nhà mới đẹp, bán 9,5...
      Đường Lương Nhữ Học, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 72 m2, hướng Nam tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố, 1 trệt 1 lầu đã hoàn công.- DTXD: 4x18m hướng Nam.- Giá: 1 tỉ 900 tr.- Nhà có 2 PN, 3 nhà vệ sinh, có sân đậu oto.Vị trí Nhà...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 52 m2, hướng Tây tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank cần ra gấp ngôi nhà nằm trong khu dân cư Cát Tường Phú Sinh.- DT: 4x13m.- Thiết kế 1T, 1L nhà có 2 phòng ngủ, 2 toilet, đường...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường D18, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      "Điểm nóng" bán nhà mặt đường Thiên Lôi - Đường thông ra Aeon - 120m - Thang máy chỉ hơn 9 tỉ - 6 tầng - Nằm ngay nối thông TUyến 2 Võ Nguyên Giáp - Aeon...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!