Thông tin mô tả
Nhà phân lô khu vực VIP của Hoàng Quốc Việt, sầm uất
Đường trước nhà 15m,
Làm việc
Giá: 32,86 Tỷ
Diện tích: 106 m2
Giá/m2: 310 Triệu/m2
636746
Mua bán
Nhà phân lô khu vực VIP của Hoàng Quốc Việt, sầm uất
Đường trước nhà 15m,
Làm việc
Trần Đình Huy
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2