Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường B6 - Phước Hải - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 44 m2 86,37 triệu/m2
      - Chủ gửi bán ngôi nhà đường B6 - VCN Phước Hải - Nha Trang.- Kết cấu: Nhà 3 tầng, gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet, Khách, Bếp...- Hiện trạng: Đường...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Đến - Nha Trang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 32 m2 71,88 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngô Đến vị trí ở KD.DT: 32 mét vuông ngang 4,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 2,3 tỉ.Sẵn hợp đồng thuê.liên lạc: 0907 353 *** Duy.
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - Phước Hải - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      giá mềm.Bán nhà phố KD đường Đồng Nai giá mềm.- DT 93,7m2. Ngang 5m vuông vắn đẹp.- Tây Bắc.- Nhà 1 trệt 1 lầu thoáng mát, gồm 4 phòng ngủ (có...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 9m tại Đường Ma Trang Sơn - Đà Lạt, giá 12 tỷ

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      giá: 12 tỉ 000.DT: 125 mét vuông (ngang 9m).Vị trí: Đường Ma Trang Sơn, P5, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (3 PN, 2 phòng...
      Đường Ma Trang Sơn, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 165 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phan Bội Châu - Hội An, giá 13 tỷ

      13 tỷ 165 m2 78,79 triệu/m2
      Mô tả:+ ngôi nhà mặt phố, sở hữu MT rộng, nằm tại trung tâm phố cổ Hội An, khách du lịch sầm uất gần như quanh năm.+ Xung quanh hàng quán, coffee, spa sầm...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Sơn Phong, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 100 m2 109 triệu/m2
      Bán nhà phố TL 40m Dương Quảng Hàm 100m2(5x20) sát giáo xứ kế Bình Thạnh 10 tỉ 900.* Chủ ngộp cần bán gấp trong năm 2023, không bán đc sẽ để xây nhà mới...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 80 m2 177,5 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: 4mx20m = 80m2. không lộ giới.+ Đường nhựa 12m. Lề 5m. Sầm uất ngày đêm.+ Kết cấu: Nhà 3 tầng xây Bê tông cốt thép kiên cố thoáng mát, phù hợp...
      Đường 1, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Vĩnh Khánh - 10 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      MT thụt Vĩnh Khánh P. 10.Full thổ cư hoàn công 110m2 sử dụng.Mô tả:- Bán ngôi nhà phố thụt Vĩnh Khánh Q4.Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng.- DT:...
      Đường Vĩnh Khánh, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 12 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 12 m2
      Bán tòa nhà góc hai MT số 307 - 309 Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.kết cấu: 1 hầm, 6 lầu sân thượng DT đất công nhận 2056,5m. (ngang 38 x dài...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 45 m2 331,12 triệu/m2
      Mặt phố KD sầm uất - vỉa hè - oto tránh - thoáng trước sau - thông số vàng.+ Vị trí đắc địa đoạn KD buôn bán sầm uất các loại hình. Vỉa hè to rộng rất lợi...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 57 tỷ

      57 tỷ 120 m2 475 triệu/m2
      bán ngay tòa Văn phòng mặt phố Nguyễn Xiển, vỉa hè 22m Ưu tiên khách làm Văn phòng:+ Vị trí: mặt phố Vành đai 3, vỉa hè đá bóng oto dừng đỗ, gần ngã 4...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 175 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Lê Chân, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 175 m2 102,29 triệu/m2
      căn nhà đẹp là căn nhà hội đủ các yếu tố, thiên thời địa lợi nhân hoà, vị trí đẹp và hoàn hảo đến từng chi tiết.Em Dũng xin giới thiệu...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường An Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 10,15 tỷ

      10.15 tỷ 70 m2 145 triệu/m2
      Gần Aeon_Mall_Câu Vinh Tuy_KD Đa Dạng _Phun Nội Thất....*Bán nhà 6 tầng_Thang máy_Gra oto_Phun nội thất_70m_mt siêu rộng....*Công năng dư thừa,tiện ích khỏi...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 85 m2 294,12 triệu/m2
      Hoa hậu phố KD sầm uất+ chính chủ cần bán để giải quyết việc gia đình, không muốn ổn ào làm ảnh hưởng để bên thuê+ ngôi nhà chủ tự xây, hiện đang cho đơn...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 230 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 61 tỷ

      61 tỷ 230 m2 265,22 triệu/m2
      + Bán nhà vị trí đẹp nhất mặt phố Nguyễn Sơn, Nguyễn Văn Cừ Q. Long Biên, trung tâm Q. kết nối Long Biên tương lại với Q. Hoàn Kiếm.+ Vị trí đắc địa mặt phố...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Phường Việt Hưng - Long Biên, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 80 m2 185 triệu/m2
      Nhà Mặt phố Kim Quan Thượng, Việt Hưng, Long Biên. DT 80m x4.5 tầng, MT 7.5m, vỉa hè, KD, ôtô dừng đỗ - sau nhà ngõ oto 4 chố chạy vù vù + Vị trí hàng xóm...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 99 m2 267,68 triệu/m2
      - Nhà mặt phố trần phú tọa lạc tại vị trí đẹp nhất Q. Hà Đông KD sầm uất bất kể ngày đêm nhà vỉa hè rộng miên man. - Vị trí gần trung tâm thương mại,...
      Đường Trần Phú, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giếng Sen, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp như hoa hậu, rẻ nhất khu vực, không còn căn nào có vị trí đẹp hơn căn này ở Giếng Sen, La Khê, Hà Đông.+ Đảm bảo thông tin chính xác...
      Đường Giếng Sen, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!