Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      bán ngay nhà phố Dương Đình Nghệ - có garage ô tô, phố Hàn Quốc sầm uất.- Chồng nơi vợ nơi, cần bán nhanh nhà Đà Nẵng để sum họp gia đình.- Nay gia đình...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 84 m2 tại Đường Cao Đạt - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 84 m2 214,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà MT đường Cao Đạt, P. 1, Q. 5.+ DT: 6m x 14m. Khuôn đất vuông vắn.+ Hiện trạng: 4 tầng.+ Vị trí: MT đường 20m.+ giá: 18...
      Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 100 m2 199 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi lớn. Trung Tâm Cư Xá Đô Thành Q. 3DT : 5,5 x19m. vuông vắnNhà xây 1 trệt 3 lầu mới. Đang có thu nhập ổn định. giá :...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Giá siêu rẻ góc 2 MT đường thương mại Lê Quang Định, P. 11, Q. Bình Thạnh.- DT 6x30m, khuôn đất đẹp không bị lỗi phong thủy.- Hầm 6 tầng thang máy. Nhà vừa ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 135 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - Phú Nhuận, giá 23 tỷ

      23 tỷ 135 m2 170,38 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT đường Trần Hữu Trang, P. 11, Q. Phú Nhuận.- Vị trí vip: Góc 2 MT, đường thông ra nhiều đường: Nguyễn Văn Trỗi, Hồ Biểu Chánh, Huỳnh Văn Bánh,...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố giá cực rẻ đường Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.Tuyến đường thương mại, nơi tập trung NH, hotel, dịch vụ thẩm mỹ viện, nhà hàng.Thông...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Giáp - Hải Châu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 81 m2 70,38 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán trước tết.- Nhà 3 tầng đường 5m5 Hoà Cường Hải Châu.- DT 81m2 ngang 5m.- 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh. Nhà chủ tự tay xây dựng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 100 m2 35,9 triệu/m2
      Nhà đẹp Hoà Xuân sát phạm Hùng.Giá chỉ: 3 tỉ 590 tr.Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm.-------------Nhà 3 mê mới đẹp gần chợ Miếu Bông, chợ Hòa Xuân, Cẩm...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Trà, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 73 m2 102,74 triệu/m2
      Cực hot - Sơn Trà - nhà 3 tầng, đường 7,5m, đối diện chợ Phước Mỹ, cách biển Mỹ Khê tầm 400m.Vị trí:MT đường 7,5m, trục đường KD sầm uất.Đối diện cổng vào...
      Đường Chính Hữu, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 264 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 67 tỷ

      67 tỷ 264 m2 253,79 triệu/m2
      Siêu phẩm đầu tư là lời! Chính chủ cần bán nhà MT ngay Nguyễn Gia Trí (D2) - D5 P. 25 Q. Bình Thạnh (12x22m) hầm 7 lầu ST hợp đồngT: 350tr/th giá: 67 tỉ.-...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 300 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 300 m2 113,34 triệu/m2
      siêu hiếm! Nhà 2 MT, 1 mặt đường 2/9 và MT đường Tống Phước Phổ, nằm ngay trung tâm Q. Hải Châu, vị trí phù hợp KD cực kỳ đắt giá.Chi tiết:- 328 Đường...
      328, Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trưng Nữ Vương - Hải Châu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      MT gần 8m Trưng Nữ Vương sát ngã 4 Nguyễn Hữu Thọ giá cực sốc.Khu vực KD sầm uất, gần ngã tư giao nhau với đường Nguyễn Hữu Thọ.Nhà 3 tầng MT gần 8m.KD...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      Bán nhà sát biển Mỹ Khê, đường 7m5, nhà 4 tầng kiên cố.- chính chủ đi HCM định cư nên cần bán nhà đang ở, nhà mới, sạch sẽ, công năng tối ưu.- DT đất gần...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 191 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm, giá 129 tỷ

      129 tỷ 191 m2 675,4 triệu/m2
      ngôi nhà 2MT trước sau kế bên Metro Bến Thành - siêu phẩm giá chỉ 129 tỉ - cam kết đẳng cấp, thượng đỉnh và lời ngay 50tỉ khi xuống tiền.+ 2mt trước sau....
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 130 m2 tại Đường Sầm Sơn - 4 - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 130 m2 230,77 triệu/m2
      Tòa Building giảm 6 tỉ - MT khu sân bay - đường Sầm Sơn P. 4 Tân Bình _ giá 30 tỉ.- DT: 8m x 17m, công nhận 130m2.- Kết cấu: Hầm 7 tầng, có thang máy. diện ...
      Đường Sầm Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 600 m2, mặt tiền 20m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 180 tỷ

      180 tỷ 600 m2 300 triệu/m2
      Bán hotel 12 tầng (85 phòng) đường Võ Nguyên Giáp, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn.- DT: 600  mét vuông (ngang: 22 m).- Hướng Đông.- Đường rộng: 30 m.-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 3 tầng, 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Chỉ cần trả trước 2 tỉ có ngay nhà đẹp đón Tết.---------Bán nhà 3 tầng new 100 phần trăm Hoà Minh, gần ngã tư Hoàng Thị Loan & Nguyễn Sinh Sắc.-...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần để sử lý công việc, giá giảm sập sàn còn 3.1 tỉ nhà mặt phố Nại Hiên Đông sát Sông Hàn.+ Nhà 2 tầng mới đẹp MT đường Bùi Huy Bích,...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!