Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 297 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 74 tỷ

      74 tỷ 297 m2 249,16 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank giảm mạnh hơn 10 tỉ!Cần bán ngay ngôi nhà phố thương hiệu đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 9x33m.- Hiện trạng: 2 lầu. CTXD:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 101 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 101 m2 173,27 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD Phan Sào Nam, khu víp Tân Bình, DT lớn 101m2, ngang khủng gần 5m, sổ nở hậu tài lộc, ngay khu chợ vải, chỉ 17.5 tỉ thỏa thuận.* Do gần 3...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 280 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 280 m2 142,5 triệu/m2
      Nhà 2 MT trước sau Ngô Bệ, P. 13, Q. Tân Bình.DT: 8*35m.Kết cấu: Trệt + 4 lầu.Đang có thu nhập 120tr/tháng.Vị trí: Sát ngay đường Cộng Hòa (cách chỉ 20m)...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2 tại Đường 4 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố KD, Đường số 4, Linh Xuân, DT 70 mét vuông - 3 tầng - 5 phòng ngủ - Nhỉnh 5 tỉ.- Trục đường số 4, KD buôn bán sầm...
      Đường 4, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 80 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      ĐỊnh cư cùng gia đình, cô tôi bán ngay nhà phố Đặng Dung, P. Tân Định, Q. 1DT 5x20m, nhà mới đẹp Kết cấu: 4 tầng. HĐ thuê 90 tr/tháng Vị trí khu đường quy...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 200 m2 78 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà 4 tầng tọa lạc tại P. Đông Hưng Thuận Q. 12 TPTp HCM DT: 20 X 10M.Kết cấu: 1 trệt 4 lầu. Đang cho thuê 70tr/tháng.Vị trí cực đẹp, nằm ngay...
      Đường Đông Hưng Thuận, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 11 tỉ - góc 2 MT Tân Bình - 60 mét vuông - 5.5x10m - 3 tầng - 3 phòng ngủ - vị trí đẹp - Nguyễn Văn Trỗi - gấp bán.Nhà thiết kế đẹp,...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 90 m2 121,12 triệu/m2
      Chủ giảm gấp bán ngay, 15tỉ xuống 11 tỉ.MT đường ngay Nguyễn Thái Sơn gần sân bay tân sơn nhất, BV 175.Bán nhà 1 đời chủ.Mặt đường 12m vỉa hè 3,5m DT 5x18m...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 84 m2 160,72 triệu/m2
      Hàng hiếm - giá mềm - bán ngay nhà cấp 4 Khu Đường Đôi 7&9 Tân Kiểng 4.2x19m nở hậu.- DT: 4,2m x 18,5m. Nở hậu 8,7m.- nhà c4 - XD đc 5 tầng.- Vị trí KD...
      Đường Số 7, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố tại Đường Đặng Như Mai - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 120 tỷ

      120 tỷ 0 m2
      liên lạc: 0931 464 ***.Bán căn hộ góc toà nhà văn phòng dự án Huy Hoàng Lợi, Tp Thủ Đức.DT: 287,5  mét vuông (15m x20m) liên lạc: 0931 464 ***.Góc...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 480 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Thảo Điền - Quận 2, giá 85 tỷ

      85 tỷ 480 m2 177,09 triệu/m2
      Thông tin mô tả về sp : 1. Vị trí : MT đường Nguyễn Duy Hiệu, P. Thảo Điền, Q. 22. DT : 18x27 , CN 480 mét vuông vuông vắn3. Kết cấu : nhà c4, tiện...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 64 m2 390,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà MT Đường Hoa Lan, P. 2, Phú Nhuận.+ DT 4x16m, 64 mét vuông + trệt 3 lầu, sân thượng.+ Sổ vuông không một lỗi phong thuỷ.+ giá 25...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Đường Bờ Tuyến - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 88 m2 68,07 triệu/m2
      MÃ SỐ: C886 [Việt].- DT: 4m x 22m. Công nhận: 88m2.- Hiện trạng: Nhà 2.5 tấm.- Vị trí: Nhà nằm trong khu vực dân trí cao. Đường nội bộ thông thoáng, sạch...
      Đường Bờ Tuyến, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 6 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 222 tỷ

      222 tỷ 6 m2 37000 triệu/m2
      Bán quỹ đất siêu ngon, măt tiền Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, ngay Hòa Bình, cách ngã 4 Bốn Xã chỉ 1 kilomet.- Quỹ đất hiếm hoi, giá ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - 16 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Q5 Q6 Q10 Q11 Q8 Q4 Q3.- Đoạn đường 2 chiều nằm giữa đường...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Chánh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Giá đầu tư chỉ 13.5 tỉ - nhà 3 tầng khu dân cư Trung Sơn.- DT: 5x20m - 3 lầu BTCT.- Nhà thiết kế đẹp - còn mới vô ở ngay.- SHR hoàn công.a/c xem nhà gọi...
      Dự án Trung Sơn, Đường Số 8, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 9 tầng tại Đường Phạm Viết Chánh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 75 tỷ

      75 tỷ 0 m2
      Giá giảm sâu còn 75 tỉ chốt - Tòa nhà VP hầm 9 lầu tại Phạm Viết Chánh Q. 1 - 0906 698 ***- DT: 6.7 x 21.55m. Công nhận: 114.8 mét vuông.- Kết cấu:...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 114 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 114 m2 228,08 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT đường lớn Q. Phú Nhuận.Khu vực sang trọng. Nguyễn Văn Trỗi.DT: 6x19m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt, 2 lầu mới. Vào KD ngay.giá: 26...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!