Thông tin mô tả
Bán
Kết cấu: Hầm + trệt + lửng 4 lầu, sân thượng.
35 phòng
HDT: 200 tr/tháng.
Giá: 56.5
Giá: 56,5 Tỷ
Diện tích: 164 m2
Giá/m2: 344,51 Triệu/m2
660831
Mua bán
Bán
Kết cấu: Hầm + trệt + lửng 4 lầu, sân thượng.
35 phòng
HDT: 200 tr/tháng.
Giá: 56.5
Nguyễn Tiến Dũng
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2