Thông tin mô tả
CHỦ GỬI BÁN
DT: 387
Đang cho thuê
Hướng
Giá 75
Giá: 75 Tỷ
Diện tích: 387 m2
Giá/m2: 193,80 Triệu/m2
662403
Mua bán
CHỦ GỬI BÁN
DT: 387
Đang cho thuê
Hướng
Giá 75
Đào Minh Trường
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2