Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Đường 28 - Bình Tân, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 90 m2 125,56 triệu/m2
      Bán nhà 3,5 tấm kế bên TTTM Aeon Bình Tân.ĐC: MT đường 28, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh.DT: 4,5 x 20, đường trước nhà 10 mét.DT xây dựng:...
      Đường 28, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 110 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3, giá 39 tỷ

      39 tỷ 110 m2 354,55 triệu/m2
      Bán tòa nhà chính chủ MT đường Lý Chính Thắng, P. Võ Thị Sáu, Q. 3.DT vuông vắn 5m x 28m, DTCN 110m2.- Kết cấu 7 Tầng, Nhà có thang máy, Đã hoàn thiện hệ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2 tại Đường Tên Lửa - Tân Tạo - Bình Tân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 81 m2 104,94 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp MTNB đường 14m khu Tên Lửa, Bình Tân - Cách Đường Số 7 chỉ 50m.- DT: 4,5 x 18m (81 m2) diện tích sử dụng: 200 m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Tên Lửa, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      ✅ Chỉ 5 tỉ - Nhà 5 Tầng - 5  phòng ngủ- 70m²(4,3x16m)- MT đường số ngay Đỗ xuân hợp PL B, Q.9 🔔 Mật tiền đường oto 8m rộng rãi sạch sẽ thông tứ phía,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 108 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 108 m2 305,56 triệu/m2
      Bán nhà Đối Diện chọ Bà Chiểu MT Bạch Đằng ,P.24,BT, 6x22 ,nhà 6L giá 33 tỉ TLTuyến Đường KD Buôn Bán Đa ngành nghề ngay gần Măt Tiền chợ Bà Chiểu , Gần...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường 27 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 100 m2 97 triệu/m2
      HBC215.Còn duy nhất ngôi nhà đẹp 3 tầng - khu vip bên sông Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức.- DT: 100M2(5X20M).- Đường 8m xe tải tránh nhau - đường số 27.- Giá...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phan Đăng Lưu - 9 - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      * Nghe giá xỉu ngang, MT 5m, đường bự chà bá mà giá chỉ bằng mấy đường nội bộ xung quanh, chỉ có tại Đại Dương - Siêu thị nhà tốt.* MT đường Phan Đăng Lưu,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Trần Thiện Chánh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 0 m2
      MT Trần Thiện Chánh P12 Q10• DT 4m x 21m • trệt 4 lầu (DT sàn 294 mét vuông)• Công năng : văn phòng - spa - phòng khám• vị trí đoạn đẹp có công viên...
      Đường Trần Thiện Chánh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 112 m2
      bán ngay 2 hotel khu vIP Bàu Cát+ KS MT đường Bàu Cát 8,p14,Tân BÌnh. DT 8x18. đúc 1 trệt, 4 Lầu, Sân thượng. 20p hiện đang có hợp đồng thuê 70Tr/th. Giá...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 938 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Hòa Thạnh - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 938 m2
      căn nhà phốSát bên Âu Cơ, Luỹ Bán Bích, Khu Bàu Cát, Đồng Đen, Hồng Lạc, Lạc Long Quân …..Vị trí trung Tâm, Tiện Ích ngập TrànGiá 225tỉ Gặp Chủ thỏa ...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 113 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một, giá rẻ

      Thỏa thuận 113 m2
      Nhà đẹp cấp 4 mới MT nhựa 6m thông nhánh Huỳnh Văn Lũy trung tâm Phú Lợi bán kính 500m trường học chợ siêu thị.Dt: 4.5*25m tổng 113 mét vuông.Giá rẻ:...
      Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố 150 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 150 m2 29,34 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nhà ở ngay KĐT TX Bến Cát, Bình Dương. Sổ gốc chính chủ, CC ngay.- DT: 150 mét vuông đất đô thị.- Vị trí đường trục chính, cư dân...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DA1-1, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thuận An, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 70 m2 21 triệu/m2
      Giá chỉ 21tr/ mét vuông mềm ở khu vực, chỉ cần trả trước 25 phần trăm - 30 phần trăm còn lại NH hỗ trợ.- Khu nhà mặt tiền Ngọc Lễ, Thuận...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      4,3 tỉ - bán ngay nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Nguyễn Du, KD sầm uất.P. Bình Hòa, Tp. Thuận An.DT: 80 mét vuông thổ cư 60,8 mét vuông...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 332 m2, mặt tiền 8m , giá 14 tỷ

      14 tỷ 332 m2 42,17 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT Đại Lộ Bình Dương.Ngay ngã tư Tân Lập phố NH, vị trí trung tâm quá vip miễn bàn.DT 7,59x43m thổ cư 50m2 vị trí hiếm nằm ngay gần góc ngã tư...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      M
      Pkd Bđs Thủ Dầu Một Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Nguyễn Du 4,3 tỉ nhà 2 lầu, KD sầm uất, p. Bình Hòa, Tp. Thuận An.DT: 80m2 thổ cư 60,8m2 (3,5X24m).Nhà 1 trệt 2 lầu, sân trước KD hoặc để...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tri Phương - Dĩ An, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 0 m2
      căn nhà phố Nguyễn Tri Phương, P. An Bình, Tp. Dĩ An.Nhà trọ 9,4 tỉ TL - 198,7 mét vuông (ngang 5m).Thổ cư 173,3 mét vuông - sổ hồng.Hỗ trợ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 300 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 300 m2 25,34 triệu/m2
      Bán 2 dãy trọ quá rẻ khu dân cư Việt Sing, P. Thuận Giao, Thuận An.DT: 300 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (10x30m).Cách đường 22 tháng 12 chỉ...
      Dự án VSIP 1, Đường NA9, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!