Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Khương, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 125 m2 164 triệu/m2
      bán nhanh.Giảm sốc 2 tỉ nay còn 20,5 tỉ thỏa thuận tiếp chính chủ.hotel mới MT đường Lê Văn Khương, Q12. Gần Siêu thị Metro và nhà máy bia Heniken giáp Gò...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 79 tỷ

      79 tỷ 0 m2
      Tòa nhà đẹp nhất khu căn biệt thự Q. 7 giảm 20 tỉ.Building Circle (tòa nhà văn phòng).- MT đường Lê Thị Chợ, P. Phú Thuận, Q. 7.DT: 355,4 mét vuông...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 0 m2
      * Vị trí cực VIP! Đối diện nhiều building lớn của Q1, người nước ngoài sinh sống nhiều.* Tập trung nhiều tòa văn phòng, hotel cao cấp, nhà hàng, thẩm mỹ...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 27 tỷ

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Đình Chiểu, P5, Q3 ngang 5 nở hậu 7.6m có HDT 60 tr/tháng chủ gấp bán.Vị trí chiến lược di chuyển thông tứ tung Q1, Q3, Q10 thông...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 19 tỷ

      19 tỷ 180 m2 105,56 triệu/m2
      2120lđ: bán nhanh ngôi nhà phố - cấp 4 - đang cho thuê 40 tr/ tháng - P. Linh Đông - 235 mét vuông.* Bán ngôi nhà phố đường Kha Vạn Cân P. Linh...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 112 m2, mặt tiền 6m tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 112 m2 214,29 triệu/m2
      Bán tòa nhà 2 MT đường Yên Thế, P. 2, Tân Bình, ngay khu vực sát sân bay Tân Sơn Nhất.DT: 6,3x18m - công nhận 112 mét vuông.Thiết kế: Trệt, lửng 3 lầu...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 140 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 10 tỷ

      10 tỷ 140 m2 71,43 triệu/m2
      Giảm 2,8 tỉ bán gấp còn 10 tỉ chốt trong 3 ngay. nhà phố Trương Thị Hoa (Tân Thới Hiệp 07), Q12.Đối diện siêu thị Metro Hiệp Phú. Vị trí đắc địa.DT: 7m x...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      DT: 4.5m x 20m. Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.đc: Đường 156 An Dương Vương, P. 16, Q. 8, TpThành phố Hồ Chí Minh.Bao gồm: Phòng Khách, Phòng Ăn, 2 PN thường và...
      156 An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 69 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 69 m2 492,76 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà ngay MT 95 Bùi Thị Xuân, Q. 1.Thích hợp mua cho thuê hoặc KD.- DT: 4.2 x 20. Công nhận 69m2.- Kết cấu: Trệt + 3 Lầu.- Hướng: hướng Tây...
      95, Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD đường Đề Thám - P. Phạm Ngũ Lão - Q. 1:- DT: 2.43m (nở hậu 2.83m) x 9m. Công nhận 23m2 đất ở.- Hiện trạng: Nhà còn mới đúc 1 trệt + 2 lầu kiên...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 115 m2 200 triệu/m2
      🌸 CHỈ 23 tỉ 💕TÂN BÌNH- NGAY SÂN BAY - TOÀ căn nhà phố- 115 mét vuông - 6 TẦNG ( 6,3x18)M 🌸+Nhà vị trị trung tâm P. 2 Tân Bình, chỉ cách nhà ga...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 133 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lô 2 - Bình Chánh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 133 m2 63,91 triệu/m2
      Vị trí giáp Q. Bình Tân, trường Tiểu học,2,3. KCN Lê Minh Xuân 3. BV Chợ Rẫy 2 nằm trên trục đường trước nhà và đầy đủ tiện ích về Aeon Bình Tân 5ph.Nhà...
      Đường Lô 2, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 63 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 63 m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố KD P. 6 Gò VấpDT 4*16m. Công nhận 63m2Kết cấu trệt lầu với 2 PN, 2 nhà vệ sinh logia, bếp và phòng khách rộng rãiMT...
      Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 47 tỷ

      47 tỷ 110 m2 427,28 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm góc 2 MT Võ Văn Tần, P. 5 Q. 3.- DT: 8m * 12m - nở hậu đẹp 13m.- Kết cấu: Trệt - 3 lầu - Sân thượng.- HĐ thuê 150 tr/tháng.- Vị trí: Nhà 2...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - Quận 10, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 55 m2 281,82 triệu/m2
      Ngộp bank.Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố đường Lê Hồng Phong, P12, Q10.- DT 5x11m dtcn 55m2.- Trệt 3 lầu st.- ngôi nhà MT duy nhất trong khu vực...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 144 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 90 tỷ

      90 tỷ 144 m2 625 triệu/m2
      Bán nhà 256b MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa - P. Võ Thị Sáu - Q. 3 - tuyến đường danh giá bậc nhất trung tâm Hồ Chí Minh - Đoạn 2 chiều đẹp nhất.- DT: 11mx18m. Công...
      256B, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 68 m2 264,71 triệu/m2
      Nhà 4m*gần 17m 68 mét vuông 1 trệt 2 lầu, MT Nguyễn Trọng Tuyển P15 Phú Nhuận Gần sát Phan Đình Phùng, KD nhộn nhịp sầm uất. Nhà 3 phòng ngủ 3...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Cô Bắc - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 70 m2 371,43 triệu/m2
      MT KD sầm uất đường Cô Bắc, Cầu Ông Lãnh, Q. 1.+ DT: Ngang 4,1m - Dài 17m vuông vắn.+ Công nhận 70m2.+ Hiện trạng: 4 tầng kiên cố, có thể cơi nới thêm.+ Vị...
      Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!