Thông tin mô tả
Long mạch -
Nhà 5 tầng 135
- Dt: 135
- Kết cấu: 5 tầng 6
- Cho thuê dòng tiền 140
- Vị trí:
- Gần
- Giá: 26,5
Chuyên
Giá: 26,5 Tỷ
Diện tích: 135 m2
Giá/m2: 196,30 Triệu/m2
663474
Mua bán
Long mạch -
Nhà 5 tầng 135
- Dt: 135
- Kết cấu: 5 tầng 6
- Cho thuê dòng tiền 140
- Vị trí:
- Gần
- Giá: 26,5
Chuyên
Hoàng Huynh
Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,95 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
43,5 tỷ
77 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
90 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
27,5 tỷ
68 m2