Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 90 m2 tại Đường Trịnh Khắc Lập - Liên Chiểu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT 7,5m đường Trịnh Khắc Lập - thông biển- Liên Chiểu, TP Đà Nẵng- DT: 90 mét vuông (4,5x20m)- Đường 7m5 vỉa hè 3m- Vị trí mảnh đất:...
      Đường Trịnh Khắc Lập, Hòa Hiệp Nam

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Hòa Minh 3 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,37 tỷ

      4.37 tỷ 72 m2 60,7 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Hòa Minh 3 - gần biển- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- Dt đất: 72 mét vuông - Đường 5,5m, lề 3m- Đầy đủ Công năng sử dụng: Nhà có...
      Đường Hòa Minh 3, Hòa Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 119 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 119 m2 142,86 triệu/m2
      🔵 Chính Chủ gửi bán gấp nhà như này: 17 tỉ cả 2 căn.- chính chủ cần đổi chỗ ở, tiện việc học cho các con nên cần bán gấp, gọn. ngôi nhà phố KD số 47 Xô...
      47 Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà mặt tiền 135 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 13,65 tỷ

      13.65 tỷ 135 m2 101,12 triệu/m2
      Bán nhà phố 115 đường số 1 Gò Vấp, giá rất tốt để đầu tư, rẻ hơn thị trường 20 phần trăm, liên hệ: 0949 766 228 Mr Hải.Vị trí tuyệt đẹp, P. 11,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 36 m2 tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 36 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Nghĩa Phát, P. 6, Q. Tân Bình- DT: 6m x 7m, công nhận 36m2 - Không gian đc tối ưu hóa.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 3  phòng ngủ, 4...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2345 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Diên Lạc - Diên Khánh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 2345 m2 6,83 triệu/m2
      🏡 Vị trí đắc địa: Nhà mặt đường Tỉnh lộ 2, khu vực đông đúc, thích hợp KD mọi ngành nghề.🌿 DT rộng: Ngoài nhà ở phía trước, phía sau có gần 2.000m2 đất...
      317, Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 70 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên, giá 800 tr

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      - KDC đông đúc, nhiều nhà trọ- Gần khu công nghiệp VSIP 3, nhà máy Logo- cơ sở giao thông hoàn thiện, điện âm nước máy- Gần chợ, gần trung tâm hành...
      Đường Tân Hiệp 10, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 170 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 17 tỷ

      17 tỷ 170 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Nguyễn Hữu Thọ - Đà Nẵng- DTĐ: 170 mét vuông (5x34)m - Đường rộng 33m (2 làn)- Hướng: Đông - Vị trí: Gần đường 30/4/ Trục đường KD...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Hòa Cường Bắc

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường Quang Hiền - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 75 m2 126,39 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Quảng Hiền, P. 11, Q. Tân Bình, gần khu Bàu Cát- DT: 5m x 16m, CN 75 mét vuông - DT sàn 89 mét vuông. vuông vắn, không...
      Đường Quang Hiền, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 105 m2 161,91 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Tân Hải, P. 13, Q. Tân Bình - trục Trường Chinh - Cộng Hòa, Etown Tân Bình.- DT: 6m x 17m, nở hậu 8m, CN 105 mét vuông - diện...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 157 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 157 m2 197,46 triệu/m2
      Cần bán nhà tại KQH Phan Đình Phùng- Nguyễn Công Trứ - P. 2- Đà LạtDT : 157 m MT : 9.5 m Hiện trạng nhà còn mới , với kết cấu 1 trệt , 2 lầu , 1 áp mái ,...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà mặt tiền 160 m2, hướng Nam tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 71 tỷ

      71 tỷ 160 m2 443,75 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Vương Thừa Vũ, Q. TX. Vị trí đẹp, độc & hiếm với lô góc 3 mặt thoáng sáng vĩnh viễn, vỉa hè đá bóng cực rộng &...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 130 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 69 tỷ

      69 tỷ 130 m2 530,77 triệu/m2
      + Bán tòa nhà Building đẹp lung linh tại mặt phố Nguyễn Sơn, Q. Long Biên. Vị trí đắc địa trên con phố đẹp đã đc quy hoạch ổn định, 2 MT...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 75 m2, hướng Nam tại Đường Hạ Lý - Hạ Lý - Hồng Bàng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 75 m2 114,67 triệu/m2
       ROYAL RIVER CITY  CHỐN AN CƯ ĐẲNG CẤP BÊN DÒNG SÔNG TAM BẠCVị trí trung tâm  Kiến trúc châu Âu  bìa đỏ lâu dài  Cơ hội đầu tư...
      Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 70 m2 17,86 triệu/m2
       Vị trí: P. Tân Hiệp, TP Tân Uyên, tỉnh Bình DươngDT: 70m²pháp lí: SHR, công chứng sang tên ngayGiá cắt lỗ chỉ: 1ty250 – Giá cực tốt so với khu vực....
      Đường 10, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn nhà mặt phố 103 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 103 m2 68,94 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT PHỐ NAM VIỆT Á – GĐ 1 Đường 7.5m – Lề 4m mỗi bên – DT 103 mét vuông – MT lớn 5.7m  Thông tin chi tiết: • Vị trí: MT...
      Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 52 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 52 m2 350 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - 6 TẦNG THANG MÁY - MT SIÊU ĐẸP NỞ HẬU 6.5M - oto VÀO NHÀ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - chính chủ XÂY NHIỀU TÂM HUYẾT ✨ + Lợi thế giao thông...
      Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà phố 83 m2 tại Đường Đặng Minh Khiêm - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 83 m2 72,17 triệu/m2
      - Cần bán ngay nhà 2 tầng đường Đặng Minh Khiêm- Công năng: 3 PN ( có PN dưới ), 3  toilet- Đường 5m5 vỉa hè 4m, trục đường thông - Đã đc kiểm...
      Đường Đặng Minh Khiêm, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!