Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 64 m2 tại Đường Thạnh Xuân 25 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đường Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- DT: 4x16m thổ cư đủ. diện tích sử dụng: 127m2.- Xây 1 trệt 2...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 894 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Duy Trinh, giá 114 tỷ

      114 tỷ 894 m2 127,52 triệu/m2
      - Bán MT Nguyễn Duy Trinh DT lớn 894 mét vuông (30m x33m) đang cho thuê 120tr, giá 114 tỉ TX H10 lầu.- DT 28x35m.- Hiện trạng nhà cấp 4.- Khu vực...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 76 m2 tại Đường Huỳnh Văn Chính - Phú Trung - Tân Phú, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 76 m2 128,95 triệu/m2
      - Bán đẹp nội thất luxury đường Huỳnh Văn Chính, 4mx19 m, 3 lầu, giá 9.8 tỉ , P. Phú Trung , Q.Tân Phú- Vị trí : MT đường Huỳnh Văn Chính , gần đường...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 133 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 133 m2 176,7 triệu/m2
      - Hot! Hot! Giảm tiếp 2 tỉ bán ngay trước Tết.- Cần tiền bán ngay trước Tết ngôi nhà phố 5 tầng 2 MT đường Lê Quang Định - Phan Văn Trị, P. 14, Q. Bình...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 100 m2 235 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Mt trước nhà 14m thông ra Đ. Nguyễn Thị Thập khu dân cư Him Lam Q. 7.Hướng nhà thuộc hướng Tây.DT: 5x20m gồm hầm xe, trệt, 3 tầng (có sân...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 5, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Tân Mỹ - Tân Phú - Quận 7, giá 51 tỷ

      51 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố, số 2 đường Tân Mỹ đối diện chợ Tân Mỹ. Căn kế góc.DT: 7x25 = 160,7m2.Kết cấu: Nhà xây 1 hầm 1 trệt 6 lầu. DT sàn sử dụng 1.137,8m2.Nhà có hợp ...
      Số 2, Đường Tân Mỹ, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường 3 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố ngay chợ Đo Đạc, P. Bình An, Q. 2.- DT: 4.2 x 18m.- Kết cấu: Trệt lầu.- HĐ thuê: 17 tr/tháng.Rất thuận tiện KD, buôn bán; làm văn phòng;...
      Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 30 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Tìm đc một siêu phẩm MT 5,5m mà giá 11, x tỉ giữa trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh, lộ giới đường 25m thì chắc đỏ con mắt cũng chỉ thấy một căn duy nhất...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Minh Trực - Quận 8, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 78 m2 62,83 triệu/m2
      bán nhanh giá rẻ ngôi nhà: MT đường Bùi Minh Trực, P6, Q8. Nhà 1trệt, 1lầu đúc kiên cố. Khu KD P6, Q8. DT đất sh: 2,7m/Nở hậu 3m x Dài 26m (sh 70 mét...
      Mt Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2 tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 48 m2 162,5 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Phan Thị Hành, P. Phú Thọ Hòa DT 4x12m 4,5 tấm giá 7.8 tỉ TL.Vị trí: Đường nhựa rộng 12m có lề, ô tô quay đầu thoải mái, khu KD buôn...
      Đường Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 250 m2 280 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh góc 2MT Lê Quang Định, P11, Bình Thạnh.DT: 8,5x30, nở hậu, công nhận 250m2. Có hẻm hông hết lộ giới.Kết cấu hiện tại: 1 trệt, 1...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà mặt tiền 13 tầng, 700 m2, mặt tiền 20m tại Đường Hàm Nghi - Bến Thành - Quận 1, giá 900 tỷ

      900 tỷ 700 m2 1285,72 triệu/m2
      - Chính chủ bán toà ngôi nhà phố đường Hàm giá chỉ 1.5tỉ/m2 kết cấu 2 hầm 13 tầng.- DT: 20x35m công nhận 700m2 thổ.- Kết cấu: 2 hầm 13 tầng hơn 6.000m2...
      Đường Hàm Nghi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 72 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 72 m2 131,95 triệu/m2
      MT KD đường Vườn Lài, 4mx18m, giá 9.5 tỉ, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT KD đường Vườn Lài, nằm gần đường Văn Cao, đang cho thuê mặt bằng KD.- DT:...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 560 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 79 tỷ

      79 tỷ 560 m2 141,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trước Tết, bán căn biệt thự kiểu pháp MT đường số Quốc Hương Thảo Điền, TP. Thủ Đức.- căn biệt thự có DT khuôn viên: 20x28 =...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 54 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 54 m2 277,78 triệu/m2
      Cần bán ngay trước tết. MT đường đang cho thuê ổn định. Vị trí nằm ngay khu văn phòng, trung tâm P. Đakao, xung quanh nhiều buillding, đầy đủ tiện ích chợ,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 84 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 84 m2 113,1 triệu/m2
      Bán nhà MT số đường Số 18, P. BHH, Q. Bình Tân.DT 4x21m.Kết cấu: 1 trệt + lửng + 2 lầu + ST. Gồm 14P đầy đủ tiện nghi ( phòng vệ sinh riêng) Có vỉa...
      Đường Số 18, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 150 m2 tại Đường An Dương Vương - 4 - Quận 5, giá 56 tỷ

      56 tỷ 150 m2 373,34 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố ngay An Dương Vương P. 4 Q. 5 đoạn đẹp nhất đối diện căn hộ chung cư Everrich cách Nguyễn Văn Cừ 500m.- DT: 7,3x25m. CN: 150m2....
      Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2 tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Hiệp Phú - Quận 9, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 120 m2 118,34 triệu/m2
      Siêu phẩm đầu tư khu Đông (Ngay ngã 4 Thủ Đức, vin Grank Park).118 Đường D2 (ngay Lê Văn Việt), P. Tăng Nhơn Phú A, Q. 9, TP. Thủ Đức.Vị trí: Trục D2 kết...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!