Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 61 m2 336,07 triệu/m2
      Tòa nhà vừa xây 8 tầng thang máy - view căn hộ chung cư - 2 vỉa hè - KD đắc địa.- Tòa nhà có vị trí siêu đẹp, đối diện CC T&T 35 tầng, khu vực KD nhộn...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khả Trạc, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 48 m2 245,84 triệu/m2
      Siêu rẻ - hơn 11 tỉ có nhà mặt phố Q. Cầu Giấy.Mặt phố - KD - ôtô tránh - phân khúc hiếm - Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy.DT 48 mét vuông x4 tầng, giá...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 175 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 175 m2 165,72 triệu/m2
      Bán tòa căn nhà phố vừa xây đường Trường Chinh, P. 12, Q. Tân Bình- DT: 5 x 35m- Kết cấu: 5 Lầu, có thang máy- pháp lí hoàn công đủ, sẵn sàng giao dịch-...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 238 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 238 m2 168,07 triệu/m2
      Khuôn đất rẻ nhất Khu Fideco Thảo Điền View sông 14x18m, giảm mạnh 59 tỉ còn 40 tỉ TL:- DT: 14x18m, DTCN 238m2.- Khuôn đất đẹp thích hợp xây văn phòng công...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 15 tầng, 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Hoàng Diệu - Thủ Đức, giá 81 tỷ

      81 tỷ 1 m2 81000 triệu/m2
      - MT ngang hiếm 20m, đang cho thuê.- DT: 1010m2 (ngang 20m, dài 51m).- Phù hợp xây nhà hàng, chung cư dịch vụ, hotel.- Vị trí: Hoàng Diệu 2, Kha Vạn Cân,...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Đường 23 - Tân Quy - Quận 7, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 72 m2 150 triệu/m2
      bán ngay nhà đường 23 Tân Quy 4x18m, 3 lầu giá 10,8 tỉ rẻ nhất thị trường.DT: 4x18m.Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 4 nhà vệ ...
      Đường 23, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      MT Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 4m 14m (CN 42,73m2).- KC: Trệt, lửng, 6 lầu, sân thượng có sẵn thang máy.- Trước nhà lề đường hơn 3m, thích hợp...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay MT đường lớn 32m Dương Quảng Hàm P. 5 Gò Vấp KD sầm uất đa ngành.- DT: 5x20m vuông vắn. Công nhận 100m2.- Hiện trạng C4 tiện xây mới làm...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 52 tỷ

      52 tỷ 144 m2 361,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố đường ngay Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.- Vị trí vô cùng đắc địa, nằm trong khu ẩm thực Phan Xích Long, tập trung nhiều...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 14 tỷ

      14 tỷ 130 m2 107,7 triệu/m2
      bán nhanh MTKD Lã Xuân Oai. Vị trí cực sung, gần khu công nghệ cao. Ngang 5m, DT 130m2. Giá 14 tỉ. sp phù hợp KD đa ngành nghề, phù hợp đầu tư, tích luỹ...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 18 tỷ

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số 2 khu Cư Xá Đô Thành,P. 4, Q. 3căn nhà tọa lạc trong khu phố lịch sự, sang trọng, an ninh, rất nhiều văn phòng công ty, rất...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 175 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 77 tỷ

      77 tỷ 175 m2 440 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà góc 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đakao, Q. 1.+ DT 7m x 25m, vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Hầm, 7 lầu, thang máy.+ Vị trí...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng tại Đường Hoàng Diệu - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      cực hiếm - MT đường Hoàng Diệu 2 - cho thuê KD quán ăn 20tr/tháng.S: 86.4 mét vuông 5.1m x 18m 12 tỉ.Linh Trung Thủ Đức.Mô tả:DT: 86.4 mét ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 10 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3, giá 180 tỷ

      180 tỷ 0 m2
      Toà nhà siêu khan hiếm MT Cách Mạng Tháng 8 - Q. 3.- đc MT Cách Mạng Tháng 8, P. 11, Q. 3.- DT: 12 x 26m. Công nhận: 315.9m2.- Tổng diện tích sử dụng:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Một ngôi nhà vị trí cực đẹp - phù hợp đầu tư KD hay khai thác dòng tiền.chính chủ thiện chí sang lại giá mềm.Góc 2MT Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 296 m2, mặt tiền 9m tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 44 tỷ

      44 tỷ 296 m2 148,65 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố số 584 Kinh Dương Vương An Lạc, gần bến xe Miền Tây. Nhà góc hai MT với hẻm hông rất thông thoáng. Ngang 9 mét dài 34 mét. Đã xây sẵn 5...
      584 Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 114 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Quang Diệu - Quận 3, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 114 m2 293,86 triệu/m2
      - Vị trí nằm đoạn đẹp, sang nhất đường Trần Quang Diệu- DT: 10x13m- nhà c4- Đang cho thuê: 140 tr/tháng- Giá: 33,5 tỉ Call Ms Hoài Thu 0916 652 *** xem nhà...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Súy - Tân Phú, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Phú!- giá siêu mềm tại thời điểm hiện tại.- Vị trí: Ngay chợ Tân Hương - cách đường Tân Hương 50m, đường 16m có lề đủ lộ giới.- Vị trí đẹp...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!