Thông tin mô tả
- Vị trí cực đẹp,
-
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT kiên cố.
- Hiện trạng nhà mới đẹp. Thiết kế hài hòa bắt mắt.
- Thuận tiện
-
-
-
Giá: 13,3 Tỷ
Diện tích: 68 m2
Giá/m2: 195,59 Triệu/m2
671591
Mua bán
- Vị trí cực đẹp,
-
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT kiên cố.
- Hiện trạng nhà mới đẹp. Thiết kế hài hòa bắt mắt.
- Thuận tiện
-
-
-
Ms Kimmm
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2