Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 64 m2 112,5 triệu/m2
      Vị trí nhà: P. Tân Tạo, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh – nằm trong KDC hiện hữu, an ninh, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối các trục đường chính trong khu...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng kiệt Tôn Đản – kiệt 3m thông Yên Thế–Bắc Sơn -P. An Khê, TP Đà Nẵng-Nhà kiên cố, công năng đầy đủ, vô ở ngay.-DT: 100m2 (ngang 5m vuông ...
      Đường tôn đán, Hòa An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 45 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Đông - Hoàn Kiếm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 45 m2 888,89 triệu/m2
      ĐỘC BẢN LÝ NAM ĐẾ – LÔ GÓC 3 THOÁNG – MT VÀNG – GIỮ TIỀN ĐỈNH CAO • Tọa lạc tại lõi phố Lý Nam Đế – nơi tập trung cơ quan trọng yếu, giá trị bất động sản...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 50,20000076293945 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 50,21 m2 161,36 triệu/m2
      TT 30 phần trăm Nhận Nhà - căn nhà phố liên kế- khu dân cư kế Vạn Phúc City- NH BIDV hỗ trợ 70 phần trăm+ Ngang 4m Dài 12.5m    ...
      588 Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 200 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Hồng Phong - Hội An, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 200 m2 67,5 triệu/m2
      Vị trí MT đường lớn 10.5m, KDC Tu Lễ sầm uất, cực kỳ thuận tiện cho việc giao thương.DT đất rộng hơn 200 mét vuông, thông số lý tưởng với chiều ngang...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Cẩm Phô, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 74 m2 tại Đường Hoà Minh 10 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 74 m2 116,9 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Hoà Minh 10 - (Sát Trần Đình Tri, ven biển)-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 74m2-Đường 5m5 lề 3m -Công năng: 3 PN,3 phòng vệ sinh...
      Đường Hòa Minh 10, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 74 m2 tại Đường Hoà Minh 10 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 74 m2 116,9 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Hoà Minh 10 - (Sát Trần Đình Tri, sát biển)-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 74m2-Đường 5m5 lề 3m -Công năng: 3 PN,3 toilet Sân để...
      Đường Hòa Minh 10, Hòa Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 80 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 80 m2 88,75 triệu/m2
      📍 Vị trí: P. Tân Tạo, Q. Bình Tân, Tp TP.HCM📐 DT đa dạng:4 x 16m4 x 18m4 x 20m🏠 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu4 PN rộng rãi – 5  toilet – sân thượng thoáng...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 76 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 76 m2 328,95 triệu/m2
      Bán gấp MT Đỗ Quang Thảo Điền, 76m² 3 tầng nhà mới hợp đồngT 50 triệu giá 25 tỷDT: 76m²Kết cấu: 3 tầng – nhà mới, thiết kế hiện đạiVị trí: MT...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 64 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 64 m2 104,69 triệu/m2
      Bán nhà KDC dự án Bảo Tân Residence Bình Tânđường Hồ Văn Long, P. An Lạc, Q. Bình Tân, HCM. nằm kế cận đường QL 1A và đường Tỉnh lộ 10, thuận diện...
      Mặt tiền Đường 43A Hồ Văn Long, Tân Tạo, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 37 m2 tại Phường Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 25 triệu

      25 triệu 37 m2 0,68 triệu/m2
      💥💥 ! Cho thuê nhà Mt #thang_máy Q. hải châu 4 tầng trống suốt 💥dt đất 37m ngang #6,5m 💥giá 2️⃣5️⃣tr/ tháng💥Vi trí gần cầu sông hàn , khu đông khách...
      Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 120 m2 tại Xã Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      Vị trí nhà: P. Tương Bình Hiệp, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương – nằm trong KDC hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện, đường đi rộng rãi, thuận tiện di chuyển...
      Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 115 m2 tại Phường Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 38 triệu

      38 triệu 115 m2 0,34 triệu/m2
      💥Cho thuê nhà 2,5 tầng MT ngay ngã tư HÙNG VƯƠNG khu hải châu sầm uất💥Giá 3️⃣8️⃣tr💥Dt : 115m² × 2 tầng + 1 lửng ( trống suốt, ngang gần 6m )💥Vị trí rất...
      Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 46 m2 tại Phố Hàng Cháo - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 46 m2 663,05 triệu/m2
      Anh Tuấn – chủ doanh nghiệp dược phẩm, gửi bán ngôi nhà mặt phố Hàng Cháo, gần Nguyễn Thái Học, Cát Linh, Tôn Đức Thắng, khu KD sầm uất.DT 46m, xây 7 tầng...
      Phố Hàng Cháo, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 45 m2 tại Phố Hòe Nhai - Quán Thánh - Ba Đình, giá 37 tỷ

      37 tỷ 45 m2 822,23 triệu/m2
      💎 SIÊU PHẨM PHỐ CỔ HOÈ NHAI – LÔ GÓC – DÒNG TIỀN 600TR/NĂM – HIẾM CÓ KHÓ TÌM 💎 • Mặt phố Hoè Nhai – Ba Đình, khu vực KD sầm uất ngày đêm, khách trong –...
      Phố Hòe Nhai, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 241 m2 tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An, giá 8,48 tỷ

      8.49 tỷ 241 m2 35,21 triệu/m2
      🔥152 CĂN nhưng hiện tại Em còn CĂN CUỐI CÙNG thôi anh/chị em ơi!! ✨ngôi nhà phố BCONS UNIVALLEY🏡 Thiết kế: 1 trệt – 2 lầu – 1 tum • SHR từng...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Bán nhà mặt phố đẹp 56 m2 tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 56 m2 428,58 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ LÒ ĐÚC – TRỤC KD HUYẾT MẠCH – MỘT BƯỚC RA TIỀN 🔥 • Vị trí lõi Q. Hai Bà Trưng – mặt phố Lò Đúc, tuyến phố vàng, KD mọi loại hình từ...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 78 m2 tại Đường Nguyễn Chích - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 78 m2 115,39 triệu/m2
      căn biệt thự TÂN CỔ ĐIỂN 3 TẦNG – ĐƯỜNG NGUYỄN CHÍCH-P. Thanh Khê Tây – Đà Nẵng-Sát đường Lý Thái Tông-DT đất: 5m × 15,5m = 77,5m²-DTSD: gần 250m²-Kết...
      Đường Nguyễn Chích, Hòa Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!