Thông tin mô tả
Cần
- DT ngang 8m x dài 22m.
-
- Hiện trạng là
-
-
- Giá giảm sốc chỉ còn 140
Anh(chị) có quan tâm và cần mua
Giá: 140 Tỷ
Diện tích: 172 m2
Giá/m2: 813,95 Triệu/m2
672444
Mua bán
Cần
- DT ngang 8m x dài 22m.
-
- Hiện trạng là
-
-
- Giá giảm sốc chỉ còn 140
Anh(chị) có quan tâm và cần mua
Bất Động Sản
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2