Thông tin mô tả
HÀNG HIẾM và đặc biệt là
thông tin chính xác 100
-DTCN: 4.6m x14m. XD trệt 1 lầu.
- hiện cho thuê mặt bằng 20tr
Vị trí ngay đắc địa, gần Galaxy Cinema, chợ Tân Bình... Đường lớn 2 chiều tiện
Giá: 12,9 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 201,56 Triệu/m2
672443
Mua bán
HÀNG HIẾM và đặc biệt là
thông tin chính xác 100
-DTCN: 4.6m x14m. XD trệt 1 lầu.
- hiện cho thuê mặt bằng 20tr
Thành Luân ( Sale Vip)
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2