Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.902 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 134 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 134 m2 66,42 triệu/m2
      Bán nhà lô góc 2 MT 2 tầng đường Lạc Long Quân- Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - TP Đà Nẵng- DT: 134m² (ngang 7,1m)- Đường rộng 10,5m, lề 4,5m và đường 5,5m-...
      Đường Lâm Nhĩ, Hòa Khánh Bắc

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố HÀNG BÀI giá 36 tỷ, 32m x 1 Tầng, MT 5m

      36 tỷ 32 m2 1125 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố HÀNG BÀI giá 36 tỷ, 32m x 1 Tầng, MT 5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Bài, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 58 m2 tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 58 m2 379,32 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố trung tâm Q. Cầu Giấy – vị trí đẹp, khu vực KD sầm uất, đường rộng oto tránh, vỉa hè thoáng, dân trí cao, an ninh đảm bảo.DT 58 mét ...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Mai Dịch

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Lê Bôi - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
       căn nhà phố KDC Lê Bôi - Trịnh Quang Nghị + Kết cấu 1 trệt , 2 lầu , sân thượng , 4 PN , 5wc + Vị trí nằm trong KDC sang trọng , không...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Hoàng Thúc Trâm - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG HOÀNG THÚC TRÂM – KIẾN TRÚC ĐẸP – CHẮC CHẮN – GIÁ CHỈ 9,2 tỉ (TL)💥 Nhà đẹp – giá hợp lý – trung tâm TP – không mua là tiếc!🔹 Vị trí vàng:...
      Đường Hoàng Thúc Trâm, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 105 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      BÁN NHÀ 2 MT NGUYỄN VĂN LỘC – 105 mét vuông, 5 TẦNG, KD ĐỈNH - Vị trí trung tâm, gần trung tâm thương mại Bắc Hà, khu Việt Kiều Châu Âu, các...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - Quận 8, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      🚀 Nhanh tay sở hữu ngay ngôi nhà phố MT rộng 10m tại khu dân cư Phú Lợi, Q. 8! 🌟 Vị trí đắc địa, cách Đại lộ Nguyễn Văn Linh chỉ 5 ph, dễ dàng kết...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 102 m2 tại Phố Vũ Hữu - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 102 m2 85,3 triệu/m2
      Vị trí trung tâm P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu – khu vực sạch đẹp, cao ráo, dân trí cao, an ninh tốtMT đường Vũ Hữu rộng 7.5m, vỉa hè mỗi bên 4m – giao...
      Phố Vũ Hữu, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 88 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 88 m2 18,75 triệu/m2
      📍 Vị trí:Nằm ngay ngã 3 Cổng 11, MT đường Nguyễn Trung TrựcCách KDL và đô thị Sơn Tiên chỉ 300m🏠 Kết cấu nhà & hạ tầng:Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm: 3 PN, 2...
      Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà Mặt phố Lý Nam Đế giá 35 tỷ, 50m2, MT 5,5m, Hè để xe

      35 tỷ 50 m2 700 triệu/m2
      Bán gấp nhà Mặt phố Lý Nam Đế giá 35 tỷ, 50m2, MT 5,5m, Hè để xeNay gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên sang tên nhanh nhà Mặt phố Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm...
      Phường Phường Cửa Đông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán Thửa đất Mặt phố Chùa Bộc giá 24 tỷ, 36m2, Đầu tư XD cực tốt

      24 tỷ 36 m2 666,67 triệu/m2
      Chính chủ bán Thửa đất Mặt phố Chùa Bộc giá 24 tỷ, 36m2, Đầu tư XD cực tốtDiện tích 36m2. Hướng chính Nam. Hè rộng, Đất vuông vắn, phù hợp khách mua đầu tư...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà Mặt Phố Nguyễn Lương Bằng giá 23 tỷ, 92m2, kinh doanh tốt.

      23 tỷ 92 m2 250 triệu/m2
      Bán gấp nhà Mặt Phố Nguyễn Lương Bằng giá 23 tỷ, 92m2, kinh doanh tốt.Mô tả:Diện tích 92mx2 tầngHướng Đông Nam thoáng...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố LÃN ÔNG giá 80 tỷ, 86m x 3T, MT 3,75m

      80 tỷ 86 m2 930,24 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố LÃN ÔNG giá 80 tỷ, 86m x 3T, MT 3,75mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Hàng Bồ, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 54 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      BÁN NHÀ NGÕ oto – PHỐ NGUYỄN CHÁNH, CẦU GIẤYDT: 54m²MT: 4.2mXây 3 tầng chắc chắnNgõ oto đỗ cửa, 2 mặt thoáng vĩnh viễnKhu vực trung tâm, gần BigC, Trần Duy...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 138 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 85 tỷ

      85 tỷ 138 m2 615,95 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRUNG HÒA - CẦU GIẤY - 136m² - 5 TẦNG - MT 5.2M - KD ĐỈNHCần bán ngay nhà mặt phố Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, vị trí siêu đẹp:DT: 136m²MT:...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 93 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 93 m2 258,07 triệu/m2
      Cần bán 93 mét vuông nhà 4 tầng mặt phố 36 Cổ Linh. Đường 15m, gần đường quy hoạch 25m.+ DT: 93 mét vuông, MT và hậu 3,9m, dài 23,8m, tọa hướng...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 67 m2 tại Đường Nguyễn Thiện Kế - Sơn Trà - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
      Cần bán nhà đường Nguyễn Thiện kế Đà Nẵng, -Nhà đẹp đang KD Spa- Dt 67m, ngang 6m, MT thoáng rộng, lề 2m, nhà 2 tầng, sát đường Võ Văn Kiệt, sát cầu Rồng,...
      Đường Nguyễn Thiện Kế, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 73 m2 tại Đường 11 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 73 m2 66,44 triệu/m2
      Nền góc duy nhất 2 MT đường số 11, Bình Hưng Hoà, Bình Tân. DT: Ngang 4m dài 13m tổng 73m2KDC sầm uất, ngay sân bóng và trường học. giá:...
      Đường 11, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!