Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Tùng, giá 10,89 tỷ

      10.89 tỷ 35 m2 311,15 triệu/m2
      - Nhà nằm trên mặt phố hot hít nhất nhì Q. Đống Đa, đường 2 chiều không dải phân cách, giáp ranh nhiều Q.: Thanh Xuân, Hoàng Mai, thuận tiện di chuyển các...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 95 m2 410,53 triệu/m2
      Tòa nhà 8 tầng đẹp long lanh tại góc ngã 4 Nguyễn Trãi - Nguyễn Xiển.Bán tòa nhà mặt đường Nguyễn Xiển - ngay góc ngã 4 Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân:- DT...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 57 m2 403,51 triệu/m2
      Hàng hiếm - vị trí siêu đẹp - mặt phố Nguyễn Chí Thanh - vỉa hè rộng - KD cực tốt.+ Bán nhà mặt phố Nguyễn Chí Thanh, 57 mét vuông, 4 tầng, MT 9m, giá...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Cống Vị - Ba Đình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 40 m2 372,5 triệu/m2
      Bán nhà Q. Ba Đình.5 tầng 1 hầm - thang máy - mặt phố KD - vỉa hè - vị trí đắc địa - view trường học.* Thiết kế:- Tầng hầm: Kho, có thể làm ngủ.- Tầng 1:...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2 tại Đường Lương Thế Vinh - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 65 m2 186,16 triệu/m2
      Hiếm hot! Mặt phố Lương Thế Vinh - Nam Từ Liêm - oto tránh - ở, KD cho thuê - gần khu nhà ở quốc hội.- Vị trí đắc địa, giao thông cực kỳ thuận tiện nơi tiếp...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 54 m2 222,23 triệu/m2
      Vị trí siêu KD, 54 mét vuông, 7 tầng thang máy, giá 12 tỉ. Nhà mặt phố KĐT Ngô Thì Nhậm, Q. Hà Đông. Vị trí siêu đẹp, KD sầm uấT khu phân lô, đường...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2 tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn nhà phố Văn Cao - P. Liễu Giai - Q. Ba Đình. Vị trí đẹp chỉ hơn 100m ra đến mặt Hồ Tây, gần ngã 4 Nguyễn Đình Thi - Trích...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 160 m2 tại Phố Trúc Khê - Láng Hạ - Đống Đa, giá 62 tỷ

      62 tỷ 160 m2 387,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm nhà lô góc phố Trúc Khê, Q. Đống Đa.+ DT 160m2 x 6 tầng x MT 8.5m.+ Thiết kế hiện đại, nội thất luxury, sang trọng.+ Lợi thế nhà lô...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Mr Nam - Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Đắc Di, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 58 m2 375,87 triệu/m2
      Bán nhà mặt hồ Linh Quang - Đống Đa. Lô góc MT 6,8, 7 tầng thang máy, Dt 58m2.- Vị trí mặt hồ Linh Quang giáp Trần Quý Cáp - Văn Chương.- Thiết kế 7 tầng...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 62 m2 tại Đường Ô Chợ Dừa - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 37 tỷ

      37 tỷ 62 m2 596,78 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Ô chợ Dừa - DT 62  mét vuông x 5 tầng x mT 5 . 6 phòng. 5 phòng vệ sinh. hướng Tây Nam. bìa đỏ chủ thiện trí cần bán. - Vỉa...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vành Đai 3 - Hoàng Mai, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 60 m2 231,67 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt đường Vành Đai 3 - Tam Trinh - Hoàng Mai - 4 làn xe tránh - vỉa hè rộng - KD - 7 tầng thang máy.DT 60m2, MT 4.2m, giá 13.9 tỉ - thỏa thuận.-...
      Đường Vành Đai 3, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 55 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      bán ngay 7 Tầng thang máy phố Lê Trọng Tấn Hà Đông 9 tỉ hơn - chính chủ làm ăn lộc lá chuyển nhà sang căn biệt thự nhượng lại căn 7 tầng thang máy KD...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà phố 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán lại nhà mặt phố, số 690 đường Láng, Q. Đống Đa, Thủ đô Hà NộiThiết kế nhà gồm 3 tầng:Tầng 1 : có thể KDTầng 2,...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khả Trạc, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 48 m2 302,09 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt phố Nguyễn Khả Trạc - nhà đẹp - đường oto tránh - vỉa hè rộng - khu vực KD sầm uất.+ Vị trí đẹp, mặt phố vỉa hè rộng. Khu vực giao thông...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 58 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 58 m2 203,45 triệu/m2
      Chính chủ ở tỉnh gửi bán ngôi nhà mặt phố P. Yên Hoà.Phố phụ không phải phố lớn, nhà cũ, cốt còn tốt, ở sạch sẽ giữ gìn.Vị trí để ở và KD thì cấm có chê...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 276 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 230 tỷ

      230 tỷ 276 m2 833,34 triệu/m2
      Siêu Phẩm Mặt Hồ Tây.+ Vị trí đẹp view hồ.+ MT rộng, thửa đất đẹp.+ Nhà 1 hầm 6 nổi.+ Cầu thang máy và bộ để đoạn giữa nhà, thông sàn các tầng.+ bìa đỏ...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Cực rẻ, phải thật nhanh mới kịp.- Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà mặt phố KD sầm uất Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy.- Nhà nằm vị trí đắc địa ngay trường ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà mặt phố có 1 0 2 ở Doãn Kế Thiện, không có căn thứ 2, nhà mặt phố vỉa hè rộng, KD bất chấp, hàng hiếm.+ DT : 120m + MT : 5m+ Giá:...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!