Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 9m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 32,9 tỷ

      32.9 tỷ 83 m2 396,39 triệu/m2
      chính chủ cơ cấu lại TS, thiện chí bán gấp nhà mặt phố Liễu Giai, tuyến đường đẹp nhất Q. Ba Đình - thành phố Hà Nội:DT: 83 mét vuông.MT: 9m.Xây...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Thuyết, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      Gia chủ cơ cấu lại TS, thiện chí bán gấp tòa nhà VP mặt phố Dịch Vọng Hậu - Tôn Thất Thuyết:Tòa nhà thuộc dự án Premier Tôn Thất Thuyết với các thông số cụ...
      Dự án The Premier Hà Nội, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 83 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm, giá 28 tỷ

      28 tỷ 83 m2 337,35 triệu/m2
      chính chủ cơ cấu lại TS cần bán gấp tòa Văn phòng mặt đường Phạm Hùng Mỹ Đình Nam Từ Liêm, cụ thể:+ DT: 83m.+ MT: 6m.+ Thiết kế: 08 tầng đủ, thông sàn,...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 106 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Huy Bích, giá 22 tỷ

      22 tỷ 106 m2 207,55 triệu/m2
      HIẾM PHÂN LÔ Q. ỦY HOÀNG MAI, PHỐ BÙI HUY BÍCH, 2 THOÁNG TRƯỚC SAU, 2 VỈA HÈ oto XẾP HÀNG, KD ĐẲNG CẤPL/H : Em Tiến- DT 106 mét vuông đất , MT 6.6m-...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 161 m2, mặt tiền 8m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 34 tỷ

      34 tỷ 161 m2 211,19 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng cũ mặt phố Hồng Tiến DT 161m MT 8,4m lô góc vỉa hè KD mọi mô hình. Nhà cũ xác định bán đất.Sau quy hoạch nhà ra 4 MT. DT sau quy hoạch là...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Đình, giá 41 tỷ

      41 tỷ 105 m2 390,48 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè lớn - KD sầm uất - vị trí đắc địa nhất khu vực Khương Đình.Tòa nhà 9 tầng gồm 1 hầm, 1 lửng, KD vp.+ Thiết kế hiện đại:- Tầng hầm để xe +...
      Đường Khương Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 57,5 tỷ

      57.5 tỷ 180 m2 319,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt hồ Đền Lừ Hoàng Mai 180 mét vuông xây 3 tầng MT 10m vị trí siêu đẹp.Gia đình cần tiền muốn bán nhà mặt phố Đền Lừ, Tân Mai, P. Hoàng Văn...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ, giá 50,8 tỷ

      50.8 tỷ 110 m2 461,82 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Khúc Thừa Dụ, Cầu Giấy, 110m2 MT 6m 50.8tỉ gọi ngay: 0393 447 ***.Nhà mặt phố vip vị trí siêu đẹp, KD sầm uất các loại hình, một mặt phố...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 45,89 tỷ

      45.89 tỷ 90 m2 509,89 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đắc địa đẹp nhất phố phù hợp KD mọi loại hình: Nhà. Hàng, NH, Spa, văn phòng, phòng khám...+ Nhà thiết kế T1 - T5 thông sàn, tầng 6 2...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 30 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 30 m2 850 triệu/m2
      - Nhà đẹp mặt phố VIP trung tâm gồm 2 mặt thoáng trước sau, đường rộng vỉa hè đá bóng.- Từ nhà chỉ vài ph lên Hồ Gươm, Phố Cổ, Nhà Hát Lớn...- Giá trị TS 6...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 63 m2 tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 63 m2
      - Vị trí đỉnh cao, mặt phố KĐT Văn Quán, Hà Đông.- Tòa nhà 8 tầng, thang máy nhập khẩu, nhiều oto tránh, vỉa hè, lô góc.- DT từ tầng 2 trở lên 85m2.- chính...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 300 m2, mặt tiền 12m tại Đường Từ Hoa - Quảng An - Tây Hồ, giá 205 tỷ

      205 tỷ 300 m2 683,34 triệu/m2
      Phố Từ Hoa, quảng an là 1 trong những tuyến phố (vip) và đắt đỏ bậc nhất mặt Hồ Tây, phố siêu hiếm nhà bán.- Phù hợp khách mua ở, cho thuê, giữ tiền vv...-...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 55 m2 tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 55 m2 210 triệu/m2
      Tố Hữu, tuyến đường huyết mạch dọc trục kinh tế phía tây Thủ đô Hà Nội. Kết nối nhiều khu đô thị lớn như khu đô thị Him Lam Vạn Phúc, khu đô thị...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 65 tỷ

      65 tỷ 110 m2 590,91 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng mặt phố Trần Quang Diệu.- Phố vip hiếm nhà bán, xây 9 tầng thông sàn có hầm.DT 110 mét vuông, MT 7,6m.- Dòng tiền 200 tr/ tháng, cho...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Chương - Văn Chương - Đống Đa, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 33 m2 284,85 triệu/m2
      siêu hiếm - view Hồ Văn Chương - vị trí đắc địa - vỉa hè oto - KD đỉnh - nhà đẹp ở ngay.Vị trí đắc địa, nằm sát bên bờ Hồ Văn Chương vừa ở vừa tận hưởng...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 92 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 37 tỷ

      37 tỷ 92 m2 402,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa Hai Bà Trưng 92m2 MT 6m giá 37 tỉ.Nhà nằm trên mặt phố Trần Đại Nghĩa 92m2 2 MT 1 mặt phố, 1 mặt ngõ KD tốt.Thích hợp xây tòa...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 120 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 120 m2 354,17 triệu/m2
      Chủ có nhiều nhà muốn nhờ bán bớt ngôi nhà siêu đẹp tại khu vực Vạn Bảo, Kim Mã, Ba Đình. Nhà nằm ngay trong trung tâm VIP nhất, cạnh Lotte, Daewoo, nhiều...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, 77 m2 tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 77 m2 389,62 triệu/m2
      + Vị trí nhà giữa phố Nghĩa Tân, vỉa hè đỗ xe thoải mái. Nhà 2 mặt, 1 mặt phố và 1 mặt ngõ oto tải đỗ cửa. Xung quanh hàng xóm xây dựng 8-9 tầng có đủ. +...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!