Thông tin mô tả
Tôi Muốn Bán Nhà 439
Sổ Đất
Cần Tiền Cho Con Trai Làm Ăn Nên Tôi Muốn
Giá : 85
Giá: 85 Tỷ
Diện tích: 439 m2
Giá/m2: 193,62 Triệu/m2
851657
Mua bán
Tôi Muốn Bán Nhà 439
Sổ Đất
Cần Tiền Cho Con Trai Làm Ăn Nên Tôi Muốn
Giá : 85
Nguyễn Phúc Thịnh
Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
6,85 tỷ
57 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4,8 triệu
58 m2
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2