Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gia Quất - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      . Nhà Gia Quất_Gần Ngọc Lâm_ Gần công viên Ngọc Thụy_Khai Sơn - Long Biên. DT 40mx4 tầng Tầng 1: Bếp, phòng ăn, vệ sinh Tầng lửng: Phòng khách riêng biệt ...
      Phố Gia Quất, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 13 tầng, 250 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 120 tỷ

      120 tỷ 250 m2 480 triệu/m2
      * Sốc từ 180tỉ giảm xuống 120tỉ cho siêu phẩm toà nhà TT Q. Đống Đa - Thủ đô Hà Nội.+ DT: 250m2.+ MT: 15m.+ XD: 13tầng (2 hầm).* pháp lí: Sổ lâu dài,...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 133 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 133 m2 338,35 triệu/m2
      bán nhanh nhà Q. Đống Đa, vị trí đẹp, KD sầm uất, DT từ 90 đến140 mét vuông, giá chỉ từ 40 tỉ1. Vị tríGần các tuyến đường lớn trung tâm: Chùa bộc,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      - Nhà nằm trong KĐT mới Ao Sào là một trong những nơi phân lô của Q. Hoàng Mai đáng sống nhất. Đường 32m vỉa hè rộng, nhà rất gần mặt phố, nối từ Pháp Vân,...
      Dự án Ao Sào, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 93 tỷ

      93 tỷ 220 m2 422,73 triệu/m2
      - Toà nhà nằm ở vị trí đẹp trung tâm Q. Đống Đa, đường 2 làn xe chạy, vỉa hè 2 bên. Đây cũng là khu vực tập trung nhiều văn phòng, trường đại học, nhà...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      MẶT ĐƯỜNG CỔ ĐIỂN, TỨ HIỆP, THANH TRÌ, 68 mét vuông ĐẤT, ĐƯỜNG 3 oto TRÁNH, KD BẤT CHẤP, GIÁ ĐẦU TƯcontact : Em Tiến- DT 68 mét vuông đất, MT...
      đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng, 102 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42 tỷ

      42 tỷ 102 m2 411,77 triệu/m2
      - Bán tòa nhà văn phòng 102m2 xây 9 tầng thang máy thiết kế thông sàn, mặt phố Khuất Duy Tiến đường 60m vỉa hè 6m đỗ các loại ô tô ngày đêm. Vị trí đắc địa...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 66 m2 tại Phố Đại La - Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 66 m2 530,31 triệu/m2
      Mặt phố Đại La - vỉa hè rộng - KD đỉnh.Thiết kế 9 tầng thang máy mới khôngong.+ Tầng hầm để xe.+ Tầng 1 cho thuê KD.+ Tầng 2,3,4,5,6: Cho thuê làm chung cư...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố 9 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 75 m2 233,34 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng phố Lê Đức Thọ ôtô 9 tầng thang máy - 75 mét vuông - MT: 6m - 80tr/tháng - 17.5 tỉ.0866 230 ***.Hiếm vô cùng phố Lê Đức Thọ hiện xây...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, 220 m2, mặt tiền 14m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 95 tỷ

      95 tỷ 220 m2 431,82 triệu/m2
      Chính chủ bán KS 3 sao Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm.DT 220 mét vuông.Mt 14m 9T 42 phòng doanh thu gần 5 tỉ/năm.+ Vị trí năm khu vực trung tâm Q. Nam Từ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      cực hiếm, Bán nhà mặt phố Vạn Phúc - Đại Mỗ dt 75m2, 2 tầng, mt 4.5m, giá 11.5 tỉ. Rẻ quá gọi ngay ngay 0393 564 ***- Nhà vị trí mặt phố trục đường Vạn...
      Phố Vạn Phúc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 58 m2 tại Đường Trích Sài - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 58 m2 543,11 triệu/m2
      BÁN NHÀ 7 TẦNG MẶT PHỐ TRÍCH SÀI - NHÀ ĐẸP - THANG MÁY XỊN SÒ - VỈA HÈ - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - VIEW HỒ TAY LỘNG GIÓ - KD SIÊU ĐỈNH.+ Vị trí siêu đẹp. Nhà 2...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 43 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 43 m2 302,33 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Lô góc, MP Văn Cao, Ba Đình, DT 43 mét vuông, MT 4m, 3 tầng, 13 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố VIP, đường oto 2 chiều, vỉa hè rộng, KD sầm...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 99 m2 303,04 triệu/m2
      DT sổ và xây dựng 99  mét vuông, xây 4 tầng, MT 5 m, giá nhỉnh 30 tỉ.* Vị trí vô cùng đẹp, nằm trên tuyến phố to, đẳng cấp cắt giao phố Bạch Mai, Kim...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 65 m2 300 triệu/m2
      Bán Nhà mặt phố Lạc Trung - Thanh Nhàn - HBT: 65m, nở hậu, 5 tầng, vị trí đắc địa, KD vip.- Nhà thuộc mặt phố Lạc Trung Thanh Nhàn, đoạn đẹp nhất phố, rất...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 76 m2
      EM TÔI CẦN bán nhanh NHÀ KV PHỐ GIẢI PHÓNG NHÀ MỚI TINH bìa đỏ CHÍNH CHỦ KD MỌI NGÀNH NGHỀ 6 TẦNG THANG MÁY NHẬP KHẨU MẤY BƯỚC DA BẾN XE VỈA HÈ RỘNG NHÀ...
      Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 266 m2, mặt tiền 11m tại đường Đồng Bát - Nam Từ Liêm, giá 88 tỷ

      88 tỷ 266 m2 330,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà văn phòng 7 tầng 1 tum, mặt phố đường Đồng Bát, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội.Tòa thiết kế gồm 7 tầng 1 tum:Tầng 1 - 4:...
      Đường Đồng Bát, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, giá 28 tỷ

      28 tỷ 70 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, DT 70 mét vuông, MT 5,5m, 2 tầng, 28 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố vip, đường oto 2 chiều, vỉa hè rộng KD sầm uất...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!