Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 64 m2 39,85 triệu/m2
      Bán nhà Đường Cống Lở P. 15 Q. Tân Bình.Giá: 2 tỉ 550 tr Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Có 1 phòng tập thể dục, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, sân thượng,...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà rất đẹp nằm trong khu dân cư 500 căn.Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh.DT: 4 x 20 = 80m2.Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Qúy Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường 3 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường số 3, Khu Him lam Linh Chiểu, P. Linh Chiểu.Sát MT Hoàng Diệu 2, khu trung tâm, trường cấp 1,2,3, KD buôn bán sầm uất...Nội khu...
      Đường 3, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố tại Xã Trung Chánh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,61 tỷ

      5.61 tỷ 0 m2
      NH Phát mại TS MT đường Thiên Quang - Trung Chánh - Hóc MônDT : 4.07x50 nở hậu 9mĐất công nhận trên sổ 221.3m2Hiện trạng : đất trống tiện cho khách có nhu...
      Đường Thiên Quang, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      - Chính Chủ Gửi Bán Nhà Mặt Phố, Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp Thủ Đức.Ngang Hơn 6 Mét - Giá khoảng 141 tr/ mét vuông.Hiện trạng: nhà ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Văn Kiểu - 11 - Quận 6, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 80 m2 146,25 triệu/m2
      - Bán nhà MTKD đường 15m Trần Văn Kiểu, P. 11, Q. 6 - GẦN MT CHỢ LỚN, HẬU GIANG.- DT: 4 x 20m (công nhận 80 m2 đất) diện tích sử dụng: 195 m2.- Kết cấu:...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Lê Văn Việt, P. Hiệp Phú, Q9, TP. Thủ Đức.- Giá: 73 tỉ.- DT: 190m2 bề ngang 7,5m nở hậu 9,1m chiều dài 22m. Cn 189,9m2.- Nhà không lộ giới,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 90 m2 121,12 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường số 10, P. Linh Trung, Thủ Đức. Gần chợ Linh Trung.- Vị trí ngay MT đường KD buôn bán.- DT 90 mét vuông (5x18m) gồm 7 phòng ...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường 3/2 - 10 - Quận 10, giá 21 tỷ

      21 tỷ 84 m2 250 triệu/m2
      400 tr/m2! Kiếm đâu ra căn hộ góc 2 MT đường 3 Tháng 2 và Lê Hồng Phong, P. 10, Q. 10 - GPXD trên Q. đc trệt lửng 5 lầu mái che thang.Ưu thế:- Ngang lớn...
      Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 210 m2 tại Đường Hồ Văn Tư - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 210 m2 66,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hồ Văn Tư, Trường Thọ, Thủ Đức.+ DT đất: 210m2.+ DT sàn: 286m2.+ Hiện trạng: Nhà một trệt, 1 lầu.+ Vị Trí: MT đường Hồ Văn Tư P. Trường...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 40 m2 tại Đường Âu Cơ - Phú Trung - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      SHR, chính chủ:- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng, 3 phòng ngủ, 2 toilet. 1 phòng ngủ ở tầng một thích hợp cho người cao tuổi.- Sổ vuông, nở hậu tài...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Văn Kiểu - 11 - Quận 6, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 80 m2 146,25 triệu/m2
      - MT KD đường Trần Văn Kiểu, P. 11, Q. 6.- DT: 4m x 20m vuông vắn.- Nhà trệt + 2 lầu, nhà còn cứng cáp- Giá 11,7 tỉ (còn thỏa thuận).*** MT KD sầm uất...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      Siêu Phẩm hẻm xe hơi Nơ Trang Long P. 7 Bình Thạnh nội thất sang xịn mịn chủ mới dọn vô ở ngay + Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng 4 tầng BTCT gồm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Thị Hai - Quận 12, giá 13,48 tỷ

      13.48 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm.nhà phố ngay chợ Hạt Điều, Tân Chánh Hiệp, Q. 12.DT: 8.25m x 23m.Thiết kế làm 2 ngôi nhà riêng biệt (ở một căn, cho thuê một căn quá ok).Nhà 1...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 126 m2 tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 126 m2 365,08 triệu/m2
      căn nhà phố Phạm Thái Bường, khu phố Nam Long 3 - Phú Mỹ Hưng- DT đất: 7m x 18m (126m)- Kết cấu: Hầm + trệt + lửng + 3 lầu + áp mái, 590m2 sàn- full nội ...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      nhà phố đường nội khu yên tĩnh, khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, gần công viên cây xanh thoáng mát, sát siêu thị co.opmart, xung...
      Đường Số 19E, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 54 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 13 tỷ

      13 tỷ 54 m2 240,75 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà MT Hà Tôn Quyền ngay chợ đang ở và KD giá rẻ:- DT đất thực tế 68m2 (3,7x19). Trên sổ 54m2 DTXD 90m2.- MT KD ngay chợ. Rất...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 22 tầng, 2 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 2 m2 675 triệu/m2
      - Khuôn đất vàng ngay trung tâm Q. 1, MT Võ Thị Sáu. P. Tân Định- DT : 38 x 56 mét vuông ( 2158 mét vuông ) , Nở hậu 41m - Đất trống : giấy ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!