Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 84 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 84 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Trần Quang Khải, Nguyễn Huy Tử, Q. 1.- DT: (4x21m) công nhận: 84 mét vuông, 2 tầng, hợp đồng thuê 35 tr/tháng, giá rẻ TL.- Khuôn đất...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 264 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 22 tỷ

      22 tỷ 264 m2 83,34 triệu/m2
      Vị trí, vị trí & vị trí, BĐS dòng tiền.Một siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 8x33m giá 22 tỉ TL, Q12.Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định.KDC đông,...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 12 tầng, 293 m2, mặt tiền 60m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 92 tỷ

      92 tỷ 293 m2 314 triệu/m2
      - Vị trí: siêu hiếm. Ngay đoạn đường đôi, đẹp nhất trên đường Trường Sơn.- DT: 8.5x34m. 12 tầng hoành tráng. Hiệu xuất cho thuê: 5 tỉ.- Mua giữ tiền, hay...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Bán nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất.- DT: Ngang 5 dài 16, 80 mét vuông.- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 2 PN, 3 phòng  toilet. Nhà mới đầy ...
      Bình Chánh New Center, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      bán nhanh ngôi nhà phố đường Mễ Cốc, P. 15, Q. 8.DT 78,8m2. Ngang 4x19m. DT sàn 148m2.+ Thiết kế: 1 trệt + 2 lầu với 4 phòng ngủ 3 toilet.+...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 16 tầng, 470 m2 tại Đường Tân Cảng - 25 - Bình Thạnh, giá 88 tỷ

      88 tỷ 470 m2 187,24 triệu/m2
      DT: 8.8mx58m. CN 470 m2.Siêu vị trí, nằm ngay góc Ung Văn Khiêm, cách Vinhome Central 500m. Thích hợp mua để xây Building, căn hộ chung cư dịch...
      Đường Tân Cảng, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 88 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 88 m2 65,91 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hiệp Thành 31(Chung Thị Minh) - 88m2 - 6 phòng ngủ - trệt 3 lầu, gấp bán. Giá chỉ 5,8 tỉ.MT Hiệp Thành 31 - ngay công viên.DT...
      Đường Chung Thị Minh, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 160 m2 56,25 triệu/m2
      MT KD kế Lê Văn Quới - 160 mét vuông - ngang 6m - giá rẻ.MT Đường số 4, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.DT 6 x 25m NH.+ Khu vực an ninh, sạch sẽ ra Lê Văn...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lê Quang Định, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Lê Quang Định P5 Bình Thạnh mua vừa ở vừa KD văn phònghoặc mua giữ tiền + Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng BTCT gồm 5 phòng KD,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 205 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 205 m2 185,37 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán nhanh biệt thự 05 siêu sang tại Thảo Điền Q2 với giá rẻ bất ngờ, có DT hiếm có - siêu thoáng, KDC dân trí cao, sang trọng và sầm uất bậc...
      Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 25m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 23 tỷ

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiển bán ngay MT KD cưc kỳ sầm uất.310 Lê Văn Sỹ, P14, Q3.DT: Ngang 4m dài 20m. Nhà vuông vắn đẹp không lỗi phong thuỷ.Kết cấu: Nhà 4...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Kiểu, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 80 m2 146,25 triệu/m2
      + Hàng kín! Khách trả gần tới giá! Phải nhanh mới kịp.+ Giá chỉ 11.7 tỉ rẻ hơn căn lân cận 2 tỉ lận!+ ngôi nhà phố KD Trần Văn Kiểu, P. 11, Q. 6.+ Vị trí...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 110 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 110 m2 281,82 triệu/m2
      - Khai thác 170tr/tháng. MT sầm uất giáp Q. 1.- Ngang 9 x 15m 110 mét vuông, hoàn công đủ, khuôn đất vuông vắn.
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Quang Nghị, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      - Dự án nhà mặt tiền Lovera Park - Khang Điền - khu Phong Phú 4, Bình Chánh.- Tiện ích nội khu: fitness, hồ bơi, sân tennis, sân bóng rổ, công viên cây...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      V
      Doanh Nguyễn Lovera Vista Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 94 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 3 - Phú Nhuận, giá 19 tỷ

      19 tỷ 94 m2 202,13 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà mới Góc 2MT đường Phùng Văn Cung, Phú Nhuận.- Vị Trí: Lợi thế Góc 2 MT Phùng Văn Cung, cách Phan Đăng Lưu chỉ 200m, thuận tiện di...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 190 m2, mặt tiền 10m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 190 m2 167,9 triệu/m2
      Chính chủ cuối năm cần tiền gấp mới bán ngôi nhà đẹp như căn biệt thự villa VIP nổi nhất phố K300 MT NB khu K300 - đường 10m- DT: 10x20m vuông vắn công...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 9 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 9 m2 6666,67 triệu/m2
      - 3.5 x 25.5 CN 89.18m.- 5 Tầng bê tông kiên cố, 7  phòng ngủ, thiết kế lệch tầng, 2 sân thượng, view cực thoáng.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Vị trí đắc...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 27m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình đang có nhu cầu cần bán ngay căn nhà phố số 378 - 380 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, kế góc Lê Văn Thịnh.- DTKV: 27x32m, công nhận:...
      378 - 380, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!