Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 162 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 162 m2 339,51 triệu/m2
      Bán toà ngôi nhà phố đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh.- DT: 6x29m. CN: 162m2.- Kết cấu: Hầm 7 tầng.- hợp đồngT dự kiến: 150 tr/tháng.- giá chỉ:...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 80 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10, giá 35,9 tỷ

      35.9 tỷ 80 m2 448,75 triệu/m2
      Giá cực sốc, bán căn nhà phố đường 3 Tháng 2, P. 11, Q. 10, ngay Hà Đô, khu áo cưới, gần vòng xoay Dân Chủ - Cao Thắng.DT cực đẹp: 4 x 20 m, DT sàn gần...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      ngôi nhà vị trí đẹp nhất đoạn đường Trần Hưng Đạo Q1, 2 chiều đông đúc không có con lươn.Kế bên nhiều NH lớn VCB, ACB và spa thẩm mỹ, FnB nổi tiếng.DT...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 400 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2, giá 75 tỷ

      75 tỷ 400 m2 187,5 triệu/m2
      SIÊU VỊ TRÍ GIÁ ĐẦU TƯ cam kết rẻ hơn thị trường 30 phần trăm. MT Trần Não, Q2, DT 20m x 20m, Giá Chỉ: 75 tỉ- Hiện trạng: Cấp 4 tiện xây mới (khu vực...
      Đường Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 43 - Quận 7, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Siêu rẻ, MT đường số P Tân Quy, Q. 7 giá nhìn 9,8 tỉ, thỏa thuận.- DT: Ngang 4 dài 20 (80m2).- Hiện trạng: 1 trệt + lửng gồm có 2 PN. Xác định bán đất...
      Đường 43, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 45 m2, hướng Đông tại Đường Đông Hồ - 4 - Quận 8, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 45 m2 215,56 triệu/m2
      MT Đông Hồ P. 4 Q. 8.Nhà 4 tầng - thiết kế hiện đại giá 9,7 tỉ (thỏa thuận).Kết cấu: 4 Tầng 1 trệt 3 lầu.Gồm 5 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, 1...
      Đường Đông Hồ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 264 m2 tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 76 tỷ

      76 tỷ 264 m2 287,88 triệu/m2
      Siêu phẩm ngay MT Lương Định Của, P. Bình Khánh, Q. 2 ( Cần bán nhanh)- DT : 23m x 13,3m. Công nhận: 264m2 ...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 85 m2 tại Đường Thế Lữ - Tân Nhựt - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      - Cách cầu chợ Đệm ~ 500m.- Nằm gần BV Nhi Đồng TP, BV Huyết Học, gần sát bên ĐH Y Khoa Phạm Ngọc Thạch,... Nên cư dân ở đây cực kì đông.- Nằm gần chợ Tân...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 26 m2 tại Đường 5 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 26 m2 119,24 triệu/m2
      BÁN MT KD ĐƯỜNG SỐ 5, LINH CHIỂU, THỦ ĐỨC. DT 26m2. Trệt lầu hoàn công đầy đủGiá Ngộp: 3,1 tỉVui lòng hotline Hạnh 0979 999 ***
      Đường 5, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 70 m2 tại Đường Liên Ấp 1-2 - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      * Nằm ngay MT đường Liên Ấp 123. Vĩnh Lộc B. Bình Chánh (cách trường cấp 1 Lại Hùng Cường 100m).* DT: 70m2 (5x14).* giá: thương lượng(đầy đủ nội ...
      Đường Liên ấp 123, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 172 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 172 m2 377,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa nhà phố đường Võ Thị Sáu - gần vòng xoay dân chủ, đối diện với Gas metro.Đang cho thẩm mỹ viện thuê 240 tr/th giá chỉ 65 tỉ tl mạnh!- DT...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      - Vị Trí: Nhà Nằm Ngay Đường Quách Điêu, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh- DT: 70m2 ( 5 x 14 )- Thiết Kế: Nhà 1 Trệt 1 Lầu, Phòng Khách, khu vực bếp, 2 PN, 2 Phòng...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      * Với lợi thế MT phía sau rộng 8m, ngôi nhà rất thuận tiện để ở và KD, vị đi lại thuận tiện mà không hề ảnh hưởng đến buôn bán* Nằm giữa 2 công trình lớn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      Bán đất MT đường Bùi Tá Hán khu KĐT An Phú An Khánh P. An Phú.- DT 4x20m công nhận.- Xây dựng đc: Trệt + 2 lầu sân thượng.- Đường trước nhà 16m có vỉa hè.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Thắng - Quận 10, giá 20 tỷ

      20 tỷ 64 m2 312,5 triệu/m2
      căn nhà phố đường Cao Thắng, P. 12, Q. 10, DT 4*16. Giá 20 tỉ. L/H 0833 599 ***.+ Vị trí MT đường Cao Thắng, P. 12, Q. 10, vị trí view đẹp thoáng mát.+...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 130 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 130 m2 423,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà phố võ văn tần P. 5 Q. 3- DT : 10 x 13m- Kết cấu : 5 tầng - hợp đồng thuê : 185 tr - Giá : 55 tỉ .- Vị trí : Tuyến đường thương...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi là chính chủ cần bán nhà 257 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1, HCM, dt 3.9m x 15.21m, 4 lầu, cho thuê đc 55 tr/tháng, bán 27 tỉ ( thỏa thuận khách...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      Bán 6 ngôi nhà MT đường Số 20 Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức.- Kế bên trung tâm thương mại gigamall - kết nối toàn bộ khu bên sông - căn hộ chung cư Opal...
      Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!