Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 48 tỷ

      48 tỷ 0 m2
      Giảm 5tỉ bán nhanh 48tỉ còn bớt.Bán hoặc cho thuê nhà 5 lầu MT Lâm Văn Bền, P. Tân Kiểng Q7.giá 48 tỉ.giá cho thuê: 100tr/th còn thỏa thuận HĐ 5 năm ưu...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 187 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 187 m2 66,85 triệu/m2
      MT Tân Thới Hiệp 07, Q. 12.DT: 7.2m x 25m nở hậu 7.5m.Nhà 1 trệt 1 lầu. Đang cho thuê 25tr.Vị trí đẹp. Ngay Metro. Giáp Gò Vấp.Đường 20m. Khu mua bán KD sầm...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      MT KD Nguyễn Ảnh Thủ.Mô tả:- MT ngang gần 8m, dài gần 25 vuông vắn, đang cho thuê KD 35tr/tháng.- nhà c4 suốt đang cho thuê buôn bán shop thời trang....
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3, giá 34 tỷ

      34 tỷ 112 m2 303,58 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 235 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 235 m2 191,49 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp Huỳnh Văn Bánh, P. 11 Q. Phú nhuận.- DT: 12 x 24 Nở hậu tài lộc.- DT đất: 235 mét vuông.- DT sàn: 630 mét vuông.-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 150 m2 95,34 triệu/m2
      GIÁ NÀO CŨNG BÁN - bán gấp nhà c4 ĐƯỜNG TÂN LẬP P. HIỆP PHÚ KDC SẦM UẤT.Bán nhà phố, Đường Tân Lập , P. Hiệp Phú.* KDC hiện hữu.* Cách ngã tư Thủ Đức...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Kim Cương Nhà - Đất Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 83 m2 tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 83 m2
      * đc: Mai Thị Lựu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.* DT: 4x21 công nhận 83 mét vuông.* Nhà kết cấu 1trệt 1lầu, phía sau có sân nhỏ, hẻm...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 270 m2, mặt tiền 15m tại Đường Mỹ Hưng - Tân Phong - Quận 7, giá 87 tỷ

      87 tỷ 270 m2 322,23 triệu/m2
      - Siêu phẩm cung Điện Nam Thông - 4 lầu - 15x18m - Phú Mỹ Hưng - khu vực xây dựng toàn căn biệt thự xa hoa - nơi tinh anh hội tụ đại gia nổi tiếng Việt...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường 14A - Quận 7, giá 25 tỷ

      25 tỷ 133 m2 187,97 triệu/m2
      Hot kiếm đâu ra khách ơi.Duy nhất 1 lô góc đẹp cho thuê thu nhập cao đường 16m khu xây 5 lầu.Lô góc Cư Xá NH, Q. 7.Đang cho thuê thu nhập cao.DT: 7x19m.Ngay...
      Đường 14A, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Man Thiện - Hiệp Phú - Quận 9, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      - MT Man Thiện có 2 căn bán.- DT 5x20.- nhà c4 giá 12.5 tỉ; nhà 4 tầng 16.5 tỉ.căn nhà phố đường Man Thiện, P. Hiệp Phú, Q9 - 100m2 (5x20m) đang cho thuê...
      Đường Man Thiện, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 240 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 240 m2 77,09 triệu/m2
      MT KD Nguyễn Ảnh Thủ.Mô tả:- MT ngang gần 8m, dài gần 30m vuông vắn, đang cho thuê KD 15tr/tháng.- Nhà cũ tiện xây mới, đầu tư đa dạng mục đích. Thông số...

      Bán nhà phố 1 tầng, 126 m2 tại Đường Trương Định - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 126 m2 436,51 triệu/m2
      Cách hồ Con Rùa hơn 200m, tới Dinh Độc Lập chỉ vài ph đi bộ.+ nhà c4 còn ở tốt, hoặc xây mới luôn, khu xây dựn có hầm và cao tầng.+ Thích hợp KD mọi ngành...
      Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 240 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 240 m2 162,5 triệu/m2
      -Bán căn biệt thự để đi định cư nước ngoài đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.- DT: 16x15m.- Kết cấu: 3 tầng, tặng hết nội thất luxury...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Đường Chợ Lớn - 11 - Quận 6, giá 12 tỷ

      12 tỷ 72 m2 166,67 triệu/m2
      MT Chợ Lớn DT (4.5x16m) nhà 5 tầng cực kỳ sang trọng. Giá 12 tỉ.- Bán ngôi nhà MT KD ngay Tên Lửa Q. 6.- DT: 4.5m x 16m.- Đường rộng 20m, vỉa hè 6m, ô tô...
      Đường Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 86 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 86 m2 133,73 triệu/m2
      căn nhà phố Trương Thị Hoa. Đúc 5 lầu. Có thang máy. Ngay trường học cấp 2.căn nhà phố Trương Thị Hoa (TTH07) P. Tân Thới Hiệp, Q12.DT: 4,3m nở hậu x...

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 128 m2 tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 128 m2 210,94 triệu/m2
      Thua lỗ chứng khoán nên chính chủ hạ giá 10 tỉ bán nhà.- Tòa building vừa xây - MT Trường Chinh, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 16m. vuông vắn. - Kết cấu: 8 Tầng...
      129A , Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 76 m2 210,53 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Lạc Long Quân, Q. Tân Bình.- DT: 4.5m x 17m (76m2).- Xây dựng: Trệt, 2 lầu.- Nhà vị trí rất đẹp, đủ lộ giới, khu rất VIP, vỉa hè...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường An Phú - Quận 2, giá 31 tỷ

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu giá siêu mềm ngay MT Cao Đức Lân, P. An Phú, Q. 2.- DT: 8x20m.- Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, có 4 PN, 4 phòng  nhà vệ sinh.-...
      Đường Số 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!