Thông tin mô tả
Cần
-
- Hiện trang 5 tầng.
- Hiện đang cho thuê 250
- VỊ trí siêu đắc địa, gần
- Giá 55
Thông tin nội dung thật 100
Giá: 55 Tỷ
Diện tích: 277 m2
Giá/m2: 198,56 Triệu/m2
698198
Mua bán
Cần
-
- Hiện trang 5 tầng.
- Hiện đang cho thuê 250
- VỊ trí siêu đắc địa, gần
- Giá 55
Thông tin nội dung thật 100
Lai Thanh Tung
Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
14 tỷ
88 m2
Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
42 m2
Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
84 tỷ
198 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
24 m2