Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, lô góc mặt phố Nguyễn Hy Quang. Đường thông thoáng, rộng rãi, ô tô dừng đỗ, KD sầm uất.- DT 75m2, 8 tầng thang máy, MT 4m.- Nhà thiết kế...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 170 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 170 m2 229,42 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 4 tầng phố Đội Cấn - Cả Phố Mới có một căn duy nhất - MT khủng - 3 mặt thoáng - vip nhất phố - KD - an sinh xã hội - đỉnh cao. Vị...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 75 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 75 m2 413,34 triệu/m2
      CHỦ RẤT GẤP GIẢM CHÀO CÒN 31TỈ . 75M - 8 TẦNG , GIÁ 31 TỈSIÊU PHẨM MẶT PHỐ NGUYỄN HY QUANG - TT Q ĐỐNG ĐA - VỈA HÈ - KD SẦM UẤT - 2 MẶT THOÁNG - CHỦ TỰ XÂY...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 89 m2 337,08 triệu/m2
      Căn siêu hiếm mặt phố kèm đường sau nhà, thông thoáng, vỉa hè đá bóng, KD bất chấp ngay tại phố Nguyễn Khả Trạc khu phân lô vip.+ DT: 89m.+ MT: 5m.+ Giá:...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 90 m2 366,67 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa thuận tiện giao thông làm văn phòng viện thẩm mỹ spa trước nhà có vải hè 4m, khu vự tập trung đông cư dân sầm uất.+ Mặt phố rộng, đường 2...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - 2, giá 32 tỷ

      32 tỷ 100 m2 320 triệu/m2
      căn nhà phốNguyễn Quý Đức,  KĐT mới An phú An khánh, P. An phú,  tp. Thủ đức ( Q. 2 cũ)- DT:  5x20 mét. 1 trệt, 3 lầu, 5 PN, 6  phòng ...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ký Con - 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 65 m2 507,7 triệu/m2
      căn nhà phố Ký Con P. Nguyễn Thái Bình Q. 1. + DT 4*16.+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu.+ Vị trí vàng lõi trung tâm Q1 TPHồ Chí Minh.+ Khu vực KD sầm uất.+ Giá...
      Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng tại Đường Tạ Hiện - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      MT đường Tạ Hiện - Dự án Huy Hoàng. Toà building 8 tầng (có hầm, thang máy).DT: 5x22m-DTCN: 109,4 mét vuông.giá giá 30 tỉ.+ Vị trí vàng ngay Đảo Kim...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 220 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 220 m2 172,73 triệu/m2
      Định cư cần bán căn biệt thự đường Trường Sơn, P2, Q. Tân Bình.DT: 8 x 28m. Công nhận 220 mét vuông.Hiện trạng: 1 hầm 3 tầng sân thượng.- Vị trí...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Miếu Nổi - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán rất gấp căn biệt thự khu Phan Xích Long, P3, Bình Thạnh, DT 8.2 x16m, trệt, 2 lầu, ST, giá 35 tỉ 0938 725 ***.DT: 8.2 x16m.Kết cấu: Trệt, 2...
      Đường Miếu Nổi, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 120 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi - 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu hơn 8 tỉ để bán gấp 1 sp siêu tốt đang ở MT Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2.DT: 6*25.Kết cấu: Hầm + 7 tầng.Mới hết HĐ thuê khoán...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 348 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 36 tỷ

      36 tỷ 348 m2 103,45 triệu/m2
      cực hiếm - Ngang 12x29 MTKD Tân Quý - Gần ngã tư Cực Đẹp.- DT: 12m x 29m.- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu.- Vị trí: MTKD ngay sát ngã tư Tân Quý - Gò Dầu, có...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Quý Đức - 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà KĐT mới An Phú An Khánh, P. An Phú, Q. 2.DT: 5x20m.Hướng nhà: Chính Đông.giá: 30 tỉ.Kết cấu: Trệt, 3 lầu (5 PN, 6  nhà vệ sinh).Nhà thiết kế...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hồ Học Lãm, giá 34 tỷ

      34 tỷ 360 m2 94,45 triệu/m2
      Mã số: A816 [Kiệt.- DT: 12m x 30m, công nhận: 360 m2.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới.- Vị trí: MT rộng thoáng, sát đại lộ Võ Văn Kiệt. cư dân đông đúc,...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - 5, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm - góc 2 MT đường Trần Hưng Đạo, Q. 5.Vị trí siêu đắc địa, độ nhận diện thương hiệu cực kỳ cao.- DT ngang: 18 x 5m.- Kết cấu: 3 lầu + sân...
      988, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bến Vân Đồn - 2 - 4, giá 40 tỷ

      40 tỷ 125 m2 320 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay tòa nhà phố Bến Vân Đồn, Q. 4 - Ngay The Gold View.- DT: 7x26m, diện tích sử dụng: Gần 800 mét vuông.- Kết cấu: 8 lầu, có...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh - Q. (4m x 16m) 4 tầng. Giá sốc 32,5 tỉ.- DT: 4m x16m Cn: 60,5m2.- Kết cấu: 4 tầng.- giá: 32,5 tỉ (rẻ nhất đường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 225 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 225 m2 155,56 triệu/m2
      Giảm mạnh 8 tỉ! Chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố khu vip văn phòng căn biệt thự sang trọng.- DT: 7.5x30m.- Kết cấu: Hầm 4 tầng mới sử dụng ngay.- Vị...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.