Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chủ em kẹt bank bán nhanh tòa căn nhà phố đường Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình.Vị trí cách sân bay Tân Sơn Nhất 500m, tuyến đường đặc khu văn phòng, NH,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 180 m2 tại Đường Phan Xích Long - 3 - Phú Nhuận, giá 30 tỷ

      30 tỷ 180 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà căn hộ dịch vụ đường Phan Xích Long, P. 3, Q. Phú Nhuận.- DT 7,5 x 24m.- Kết cấu 8 tầng, bao gồm 29 chung cư và một mặt bằng dự kiến cho thuê với...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 115 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 115 m2 269,57 triệu/m2
      * gia đình tôi cần bán nhà mặt phố lê thanh nghị,hai bà trưng,hn.nhà tôi nằm vị trí đẹp và vỉa hè rộng nhất phố* gần khu giao nhau với phố trần đại nghĩa*...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      -Mặt phố Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Phố VIP - KD đẳng cấp - Vỉa hè rộng mênh mông - ô tô dừng đỗ thoải mái.-DT 100m xây 7 tầng - Thiết kế Mỗi...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 62 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 62 m2 516,13 triệu/m2
      *gia đình cần bán nhà mặt phố xã đàn,đống đa TP Hà Nội.*vị trí siêu đẹp nhất khu phố xã đàn* rất gần nhièu trường đại học và các phố lớn,phố huế,bạch...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 195 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 195 m2 184,62 triệu/m2
      Mặt phố Trung kính cầu giấy lô góc vỉa hè rộng oto h hai chiều DT 195  mét vuông giá 36tỉ LÔ GÓC VIP NHẤT PHỐ 3 THOÁNG VĨNH VIỄN - oto TRÁNH - VỈA HÈ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 111 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 111 m2 279,28 triệu/m2
      (Giá đầu tư) bán nhanh mặt phố Lê Thanh Nghị - Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng đoạn đẹp nhất phố!+ DT 111m2, MT 6m, vỉa hè đá bóng.+ Nhà đã xây đc hơn chục...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Thị Thúy Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 11m , giá 34 tỷ

      34 tỷ 160 m2 212,5 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh ngôi nhà MT thương mại, KD sầm uất đa ngành nghề dịch vụ, vỉa hè rộng 4m đậu đỗ xe thoải mái.MT đường Nguyễn Thái Bình P12 Q. Tân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 320 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 320 m2 98,44 triệu/m2
      - DT 5 x 20m = 100m hợp đồng thuê 40tr/th giá 17 tỉ.- DT 12m x 27m = 320m, 42 tỉ giảm giá 32 tỉ.- DT: 5 X 25m = 125m, 5 lầu. DT sàn 400m. hợp đồng thuê...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 225 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - 2 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 225 m2 146,67 triệu/m2
      Q. Tân Bình - ngay sân bay Tân Sơn Nhất - nhà phố KD - DT khủng - 225 mét vuông - 3 tầng - 33 tỉ!- Vị trí: MT Phạm Cự Lượng, P. 2, Tân Bình. Kế bên...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 92 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 38 tỷ

      38 tỷ 92 m2 413,05 triệu/m2
      - Cơ duyên mua gom 3 nhà - 2 MT trước sau, vỉa hè rộng. Vị trí đối diện trường Đại học Bách Khoa.- DT bìa đỏ 92 mét vuông, thực tế 100 mét ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 20m tại Phường Văn Quán - Hà Đông, giá 32,95 tỷ

      32.96 tỷ 115 m2 286,53 triệu/m2
      bán ngay mặt phố VIP Văn Quán, Hà Đông, lô góc, 6 tầng thang máy, KD đẳng cấp 115m2, 6 tầng, 3x. X tỉ.Mô tả:- Nhà mặt phố, vị trí cực đẹp, lô góc tổng MT...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay tiền mặt nên quyết tâm bán nhà mặt phố Huỳnh Thúc Kháng - Nguyên Hồng KD đỉnh - 2 thoáng - hiếm nhà bán - có thang máy.+ Vị trí nhà bán...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 216 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 216 m2 175,93 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9.5x23m.- Kết cấu: Nhà cấp 1, đang cho thuê 80tr/th.- Vị trí đẹp, đường 20m lề 4m đủ lộ...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà phố 207 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 207 m2 173,92 triệu/m2
      bán ngôi nhà mặt phố trần hưng đạo , Q. hà đông , thành phố Hà Nội . em thích bán nhà mặt phố . thích mặt phố .  ông anh gửi bán lại rất nhẹ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 104 m2 336,54 triệu/m2
      Bán nhà phố Võ Chí Công gần Lạc Long Quân - Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.DT 104 mét vuông 8 tầng MT 4.72m.Tòa nhà căn hộ dịch vụ phố Võ Chí Công rất...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Đình Thi, giá 40 tỷ

      40 tỷ 50 m2 800 triệu/m2
      Nhà mặt phố vip Nguyễn Đình Thi, Tây Hồ 45 mét vuông, 5 tầng, MT 9.5m, vỉa KD giá chào 40. X tỉ. 0968 932 ***.Nhà nằm vị trí đẹp nhất view Hồ Tây, KD...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân, giá 33,9 tỷ

      33.9 tỷ 72 m2 470,84 triệu/m2
      Nhà mặt phố Lạc Long Quân Tây Hồ vị trí đắc địa hiếm vỉa hè rộng thênh thang oto dừng đỗ KD ngày đêm nội thất xịn xò khu vực đáng sống dân trí cao giao...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.