Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 111 m2, hướng Bắc tại Phường Tân Phong - 7, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 111 m2 292,8 triệu/m2
      Nhà chính chủ tự xây, kết cấu chắn chắn, tỉ mỉ.Xây dựng 1 trệt 1 hầm 4 lầu và sân thượng. thiết kế 8 phòng ngủ rộng rãi tiện nghi, 9 phòng vệ ...
      Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 80 m2 475 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thái - MT 6m - Vỉa hè rộng - KD sầm uất ngày đêm - Nhà gần các tuyến phố Lê Trọng Tấn , Vương Thừa Vũ , Nguyễn Viết Xuân…-...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 120 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Phố Vọng - Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân, giá 34,9 tỷ

      34.9 tỷ 120 m2 290,84 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Vọng, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp giáp ranh với nhiều Q.. Giao thông kết nối tứ tung gần ra phố Đại La, Giải Phóng,...
      Phố Phố Vọng, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 99 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 99 m2 353,54 triệu/m2
      Bán nhà Nam Từ Liêm 99m². Thiết kế 22 căn hộ chung cư dịch vụ khép kín. Đối diện Cao Đẳng FPT.- DT: 99m².- MT: 5m = hậu (thửa đất vuông vắn không lỗi...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 98 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 98 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà Phương Canh 98 mét vuông. Thiết kế 22 căn hộ chung cư dịch vụ. Đối diện cao đẳng FPT. Đường 2 Ôtô tránh.- DT: 98 mét vuông.- MT: 5m =...

      Cần bán gấp nhà mặt phố 67,2600021362305 m2, hướng Tây tại Đường An Bình - 5 - 5, giá 31 tỷ

      31 tỷ 67,27 m2 460,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh định cư nước ngoài, căn nhà phố KD buôn bán, sầm uất.Nhà thông giữa đường Võ Văn Kiệt và Trần Hưng Đạo hai trục đường lớn của Q....
      Đường An Bình, Phường 5, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 52 m2 596,16 triệu/m2
      Vị trí đắc địa gần CV Bách Thảo, Lăng Bác, sân VĐ Hàng Đẫy/ Cột cờ, các trung tâm thương mại đang xây dựng là Tiến Bộ Plaza, CT đa chức năng Postef, bến...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Mặt tiền kinh doanh Vạn Kiếp nhà 7 tầng có hầm ngang gần 8m DTSD gần 500m2 doanh thu khủng

      34 tỷ 75 m2 453,34 triệu/m2
      Mặt tiền kinh doanh Vạn Kiếp  nhà 7 tầng có hầm ngang gần 8m DTSD gần 500m2 doanh thu khủng- Kết cấu 1 hầm 6 tầng sân thượng.,- Lầu 1 2 KD tự kinh...
      Phố Phố Vạn Kiếp, Phường Phường 3, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

34 tỷ 75 m2 453,34 triệu/m2

      Bán nhanh nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 35,3 tỷ

      35.3 tỷ 64 m2 551,57 triệu/m2
      Mặt Phố - Vỉa Hè - Siêu Đẹp - Sổ Vuông - Đầy Đủ giấy phép XD + phòng cháy chữa cháy - KD Đỉnh - Tương Lai QH View Vườn Hoa-Nhà xây...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 90 m2, hướng Nam tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 38 tỷ

      38 tỷ 90 m2 422,23 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Khâm Thiên, Đống Đa, HN. MT vừa đẹp để kd cho thuê, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt. Thông sàn các tầng. oto dừng đỗ,...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 67 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 39.5 tỷ

      39.5 tỷ 67 m2 589,56 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng 7 tầng, DT 67 mét vuông, MT 5m (thông số vàng) tiềm năng tăng giá cực sáng nước!Nếu quý cô bác, a/c đang tìm một bds dòng tiền để...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 150 m2, hướng Bắc tại Đường Cao Lỗ - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      nền đất này có vị trí đẹp, phù hợp cho việc KD, buôn bánThông tin: DT: 150m², nhà 5 tầngMT: 7mGiá: 220 tr/ m²(có thỏa thuận)Lợi ích:Vị trí thuận lợi:...
      Đường Cao Lỗ, Xã Uy Nỗ, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà phố 144 m2, hướng Nam tại Đường Số 65 - Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 144 m2 222,23 triệu/m2
      ⛳ BÁN NHÀ 3 LẦU VỊ TRÍ KDBB ĐƯỜNG SỐ TÂN QUY, Q7💠 DT: 8x18m, hướng Nam💠 Hiện trạng: trệt, 2 lầu, ST, 4 phòng ngủ,  nhà vệ sinh riêng💠 Gần...
      Đường Số 65, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 150 m2, hướng Bắc tại Đường Cao Lỗ - Uy Nỗ - Đông Anh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      miếng đất này có vị trí đẹp, phù hợp cho việc KD, buôn bánThông tin: DT: 150m², nhà 5 tầngMT: 7mGiá: 220 tr/ m²(có thỏa thuận)Lợi ích:Vị trí thuận...
      Đường Cao Lỗ, Xã Uy Nỗ, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 413 m2 tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 413 m2 72,64 triệu/m2
      Hot Hot - Cần bán ngay Căn Villa đẹp MT đường An Sơn, Đà Lạt 413 mét vuôngDT: 413 mét vuông;Villa gồm: 1 phòng khách, 5 PN, 1 bếp.Căn Villa...
      Đường An Sơn, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 200 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 38 tỷ

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      + Bán nhà đất C4, mặt phố đường Giải Phóng, Q. Hoàng Mai, MT rộng gần 10 m, vỉa hè rộng KD, oto dừng đỗ cửa, lên xuống hàng hóa thoải mái,...
      Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 89 m2 tại đường Yên Phụ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 38 tỷ

      38 tỷ 89 m2 426,97 triệu/m2
      VỊ TRÍ cực hiếm – TRUNG TÂM Q. TÂY HỒ, VIEW HỒ TÂY, 7 TẦNG THANG MÁY, MT HOA HẬU, VỈA HÈ THÊNH THANG, KD SẦM UẤTVị trí: nhà nằm ở vị trí đắc địa, nằm trên...
      đường Yên Phụ, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.