Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 85 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hùng Vương - Nha Trang, giá 31 tỷ

      31 tỷ 85 m2 364,71 triệu/m2
      Nhà 7 tầng góc 2 MT đường Hùng Vương, p. Lộc Thọ, tp. Nha TrangDT: 85  mét vuông ( 5,1 m)Vị trí: Toạ lạc khu phố Tây trung tâm thành phố Nha Trang,...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 97 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 97 m2 319,59 triệu/m2
      Nhà mặt phố Giảng Võ, vị trí đắc địa gần đường Nguyễn Thái Học – Kim Mã, Giang Văn Minh, Cát Linh, Hào Nam. Gần ga Cát Linh, bến xe bus Kim Mã, trạm...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 176 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Phước Tiến - Nha Trang, giá 35 tỷ

      35 tỷ 176 m2 198,87 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT Lê Đại Hành ngang 24m tp. Nha TrangDT: 192  mét vuông ( quy hoạch còn: 176  mét vuông )Vị trí ngay góc ngã 4 nhộn nhịp, thích hợp...
      Phường Phước Tiến, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền 186 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 31,79 tỷ

      31.79 tỷ 186 m2 170,92 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 1230 Lạc Long Quân, P. 9 Q. Tân Bình, ngay cây xăng Lý Thường Kiệt - Lạc Long Quân, chợ Tân Bình.- DT: 5m x 38m, công nhận 186 mét ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 120 m2 tại Đường Bạch Đằng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bạch Đằng, P. 2 Tân Bình, ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 8m x 16m; 120 mét vuông đất. vuông vắn, không tóp hậu, không lộ giới,...
      Đường Bạch Đằng, 2

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 50 m2 660 triệu/m2
      cực hiếm - siêu đẹp - vị trí có 1 0 2 - căn mặt phố Nguyễn Xiển lô góc 2 MT - gần ngã 4 Nguyễn Trãi - Vành Đai 3 - Khuất Duy Tiến - Tuyến đường KD thích...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 75 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 75 m2 533,34 triệu/m2
      Nhà khu phân lô, oto vào nhà, thiết kế BT chắc chắn, chính chủ đã mua nhà to hơn nên có cần bán. Thiết kế: Tầng 1: garage, Phòng khách,  nhà vệ ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 35,8 tỷ

      35.8 tỷ 135 m2 265,19 triệu/m2
      Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân Mặt Phố Giá Đầu Tư cực hiếm Duy Nhất Còn Xót Lại một căn Hiện Trạng gia bán Đất SIÊU PHẨM MẶT PHỐ, oto TRÁNH, VỈA HÈ ĐÁ BÓNG,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 440 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 440 m2 77,28 triệu/m2
      Chủ định cư Úc bán hết TS cần bánbán nhanh giá rẻ nhất so với Thị trường 1/3Nhà MT Đất Thánh, Tân BìnhDT: 448 mét vuông ngang 6mNha 1 trệt lửng...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 199 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 35,79 tỷ

      35.79 tỷ 199 m2 179,85 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Thái Bình, ngay khu K300 P. 12 Q. Tân Bình. - DT: 8m x 25m; 199 mét vuông đất công nhận, diện tích sử dụng 588 mét ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 105 m2 366,67 triệu/m2
      Bán nhà  mặt phố Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Nhà xây 5 tầng, thang máy, đường phố rộng rãi sạch đẹp, KD hay làm văn phòng công ty đều...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 190 m2 tại Đường Trần Văn Dư - 13 - Tân Bình, giá 32,79 tỷ

      32.79 tỷ 190 m2 172,58 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Văn Dư, P. 13 Q. Tân Bình, khu nhà ga T3, trục Hoàng Hoa Thám - Cộng Hòa.- DT: 6m x 33m; công nhận 190 mét vuông. diện tích ...
      Đường Trần Văn Dư, 13

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 83 m2 tại Đường Nguyễn Khắc Hiếu - Ba Đình - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 83 m2 361,45 triệu/m2
      - Nhà nằm mặt phố VIP thuộc P. Trúc Bạch, Ba Đình. Khu vực đc săn tìm và hiếm nhà bán.- Khu vực có nhiều tuyến phố cực Víp nhiều nhà hàng KD tấp nập: Nguyễn...
      Đường Nguyễn Khắc Hiếu, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 90 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 90 m2 361,12 triệu/m2
      Mô tả: + Mặt phố Dương Văn Bé, KD tấp nập ngày đêm, vị trí rất đẹp.+ Lợi thế ô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn. + Đất vuông văn đẹp. Phù hợp xây tòa nhà hoành...
      Đường Dương Văn Bé, Bạch Đằng

      Cần bán nhà mặt tiền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hoàng Mai, giá 34 tỷ

      34 tỷ 100 m2 340 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, Q. Hoàng Mai, vị trí đẹp, 2 vỉa hè KD và với 3 thoáng vĩnh viễn 1 mặt phố, 1 khe thoáng & 1 mặt ngõ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà phố 2200 m2, hướng Đông tại Đường Lý Thái Tổ - Long Tân - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 2200 m2 15 triệu/m2
      MT đường nhựa Lý Thái Tổ, gần cầu Long Tân, gần Vành Đai 3 nối Sài Gòn, hơn 20m ngang MT, bên hông có hẻm bê tông, 2200m², 500m² thổ cư, có nhà, xưởng nhỏ,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Long Tân, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà phố 140 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 140 m2 234,29 triệu/m2
      Bán Toà nhà văn phòng mặt phố DT 140M 7 tầng Thang máy Giá 32,8TỷVỊ TRÍ VÍP - DT LỚN - 7 TẦNG THANG MÁY - NỘI THẤT SANG TRỌNG - DÒNG TIỀN CHO THUÊ ỔN ĐỊNH.-...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 199 m2 tại Đường Nguyễn Văn Mại - 14 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 199 m2 170,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố nhánh Trường Sơn, P. 4 Tân Bình, ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 8m x 29m; 199m² đất; diện tích sử dụng 399m²- Nhà mặt phố Tân Bình: 1...
      Đường Nguyễn Văn Mại, 4

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.