Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.726 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      DT: 50m2 - giá: 2 tỉ (thỏa thuận nhẹ)View MT đường Phạm Văn Đồng thoáng, giá trị caoNhà mới, đầy đủ nội thất dọn vô ở ngay hoặc cho thuê giá mềm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 86 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Trung Chánh - Hóc Môn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      🔥 NHÀ TRUNG CHÁNH – NGAY NGUYỄN ẢNH THỦ – 86m2 – GIÁ CHỈ 3.7 tỉ – KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2📍 Vị trí: Trung Chánh – ngay đường Nguyễn Ảnh Thủ, KDC hiện hữu, an...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 77 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phú Thuận - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Chào anh/chị trên cà phêLand, thị trường khu Nam đang rục rịch trở lại nhưng tìm đc một dự án "vừa sang - vừa sát Phú Mỹ Hưng - mà giá lại mềm" thì thực sự...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 120 m2 tại Xã Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 120 m2 9,59 triệu/m2
      📐 Vị trí: Xã Tân Phú Trung, Củ chi, khu vực cư dân hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao👉  DT: 5x24 (120 mét vuông) đất vuông vắn, đẹp, có sẵn nhà...
      Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 109,19999694824219 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 109,2 m2 68,69 triệu/m2
      🌿miếng đất đẹp trong khu dân cư T30 Bình Chánh đối diện trường mẫu giáo cách trục đường chính Phạm Hùng kéo dài 50m🌿 SHR sẵn công chứng ngay🌿 giá ...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 24 m2 tại Đường 9 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 24 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà 3 tầng (trệt, lững , lầu),  hẻm  ô tô 6m Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Vị trí tốt gần ngay đường chính,  cạnh căn hộ ...
      Đường 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 70 mét vuông tầng đẹp view hồ bơi mát mẻGIÁ đã bao gồm toàn bộ tất cả các phíNhà hiện đang có sẵn hợp đồng...
      Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng, P Phú Mỹ, Quận 7, Tp. HCM

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 48 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Tạ Quang Bửu - 4 - Quận 8, giá 10,49 tỷ

      10.49 tỷ 48 m2 218,55 triệu/m2
      🔵 nhà phố ĐƯỜNG CHÍNH TẠ QUANG BỬU, Q. 8- Vị trí vàng  KD sầm uất đa ngành nghề!- đc: MT KD Tạ Quang Bửu, P.4, Q.8- DT: 4m X 12m  vuông vắn,...
      MẶT TIỀN Phố Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 54 m2 tại Đường Nguyễn Thị Căn - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 54 m2 27,23 triệu/m2
       phòng ngủg" alt="📌">Cần tìm nhà Q. 12 dưới 1 tỉ 5 thì đừng bỏ qua căn này!9/t33/1/16/2705. phòng ngủg" alt="✅">Nhà 1 sẹc Nguyễn Thị Căn, cực...
      Đường Nguyễn Thị Căn, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 58 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 51 - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường 51, Gò Vấp📐 DT: 4m x 14.5m🏗 Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu🛏 4 PN, phù hợp gia đình nhiều thế hệ🚗 Hẻm oto, xe ngủ trong nhà🌟 Nhà 2 MT hẻm,...
      Đường 51, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 27 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 27 m2 54,38 triệu/m2
      Bán nhà mới 1/ngắn Nguyễn Thị Căn.DT: 3mx 9m vuông vắn không lộ giới , xây dựng đẹp kết cấu trệt lầu 2 phòng ngủ 2 toilet , cách vài ngôi nhà...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 392 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 392 m2 2,28 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT đường Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hội, Củ ChiDT : 9,8 x 40 nở hậu 10m ( thổ cư 218  mét vuông )Quy hoạch KDC hiện hữu ,...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 Cư xá Đô Thành, giá 35 tỷ

      35 tỷ 103 m2 339,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 71 A đường số 1 Cư xá Đô Thành Q. 3.+ DT 103,5  mét vuông. 3 tầng. sổ hồng. + KDC phân lô hiện hữu, dân trí cao, an...
      Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      Gần bên chợ Linh Trung, P. Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).nhà c4 mới,  45m² , hẻm xe hơi quay đầu. Khu vực có nhu cầu thuê trọ...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tr

      2.7 triệu 150 m2 0,02 triệu/m2
      Đất đẹp giá hợp lý cần bán nhanh nền đất Bà Điểm( Xuân Thới Thượng cũ) ,Tp Sài Gòn.(DT lớn)-pháp lí sổ hồng-Vị trí:cách 150m ra đường Nguyễn Văn Bứa,...
      Đường Xuân Thới Thượng 14, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 100 m2 tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      BÁN NHÀ SHR TÂN XUÂN .HMDT 5X20 NỞ HẬU 7M ĐƯỜNG NHỰA 10M THÔNG .cư dân ĐÔNGKD BUÔN BÁN .SÁT ĐƯỜNG TÂN XUÂN 2. TÔ KÝ GIÁ 2ty5
      Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 104 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      căn nhà phố Q. 12 – VỊ TRÍ VÀNG KD – DÒNG TIỀN SẴNđc: MT đường Nguyễn Oanh – Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Q. 12✨ Lợi thế nổi bật:Khu vực trung tâm Q. 12, KD...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 64 m2 tại Đường Bờ Bao Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 64 m2 134,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố tọa lạc tại khu phân lô đồng bộ cực đẹp đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú. Vị trí "vàng" ngay lõi trung...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!