Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, trung tâm Q3, DT 345m2 đất, 1 hầm + 6 tầng

      200 tỷ 345 m2 579,72 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Đình Chiểu – Trung tâm Q3- DT đất: 6.2x41m, nở hậu chữ L- DT công nhận 344.5 mét vuông- Kết cấu: Hầm + 6 lầu- Vị trí đắc...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 49 m2 tại Đường Nguyễn Du - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 49 m2 29,6 triệu/m2
      TC 3 tỉ chốt ngay ngôi nhà Nguyễn Du, P. 1, Gò Vấp. sổ hồng DT: 49.5m² ( 4.5m x 11m) Giá: 1 tỉ 450 tr . Đang cho thuê 12.5 tr đến cuối...
      Đường Nguyễn Du, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Lê Thị Hồng - 1 - Gò Vấp, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      - Bán nhà đang cho thuê 15tr/ tháng ngay Lê Thị Hồng, P. 1, Gò Vấp - Hẻm oto 5.5m thuận tiện cho việc di chuyển, đầu tư KD. -...
      Đường Lê Thị Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 47 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 47 m2 62,77 triệu/m2
      Cô Tư bán nhà hẻm Lý Chính Thắng, P.Võ Thị Sáu, Q. 3, gần CGV Lý Chính Thắng- DT: 47 mét vuông (4 x 11,7m)- giá: 2tỷ950- Kết cấu: 1T2L, 3 phòng ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 119 m2 tại Đường Kênh Nước Đen - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 119 m2 79,84 triệu/m2
      MT KD CÓ 1 KHÔNG 2 - LÔ GÓC GẦN AEON TÂN PHÚ!Giá nhỉnh 9 tỉ cho ngôi nhà 3 TẦNG kiên cố (1 trệt 2 lầu BTCT), DT 4 x 19m, vị trí cực đẹp!Lô góc, MT KD sáng...
      Đường Kênh Nước Đen, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 39 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 39 m2 48,72 triệu/m2
      Happy One Sora Thủ Đức – căn hộ chung cư Thiết Kế Phong Cách Nhật BảnHappy One Sora là dự án căn hộ chung cư nằm ngay MT đường Tô Ngọc Vân, trung tâm...
      Đường Tô Ngọc Vân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 55 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 55 m2 23,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư HQC Plaza nằm ở MT Nguyễn Văn Linh, An Phú Tây, Bình Chánh, kế bên chợ đầu mối Bình Điền. - Sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm...
      Lô CC1, đại lộ Nguyễn Văn Linh, đô thị mới Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, TP.Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 53 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 53 m2 109,44 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT 8M - CẠNH AEON TÂN PHÚ - NHÀ THỜ BÌNH THUẬNngôi nhà 3 TẦNG BTCT (4 x 13m), giá mềm, vị trí không thể đắc địa hơn:Ngay Nhà Thờ Bình Thuận,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 49 m2 tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 49 m2 65,31 triệu/m2
      Nhà nguyên căn 2 tầng thống nhất gò vấp- ib ZALO ĐỂ COI clip NHÀ CHI TIẾT- nhà nguyên căn 2 PN- thuận lợi di chuyển qua Nguyễn Oanh, Phan Văn Trị, Lê Đức...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Hữu Lầu, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 92 m2 90,22 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Phạm Hữu Lầu 92m - 3 phòng ngủ - 3 toilet - Giá 8.3 tỉ - Q. 7.- DT: 4 x 23 (92m).- Nội thất: Đầy đủ.- Kết cấu: Trệt, lầu,...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2, hướng Đông tại Đường Chuyên Dùng - Phú Mỹ - Quận 7, giá 119 tr

      119 triệu 60 m2 1,99 triệu/m2
      Bán nhà xây chắc chắn, bền đẹp khu trung tâm Q. 7 DT :4 x14,5m giá chỉ 6,8 tỉ.nhà xây dựng 3 tầng bê tông cốt thép kiên cố gồm 4 phòng ngủ ,3 nhà...
      Đường Chuyên Dùng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 70 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      mảnh đất cực kỳ tiềm năng MT Phạm Ngũ LãoDT 4x15m – hậu 6m – CN 70m²sổ hồng riêng – pháp lí rõ ràngGiá: 10.5 tỉ – có thể thỏa thuậnGọi – Zalo: 0964707241
      Đường Phạm Ngũ Lão, 4

      Bán nhà sổ riêng 201 m2, hướng Tây tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 7,47 tỷ

      7.47 tỷ 201 m2 37,17 triệu/m2
      Nhà Siêu Đẹp Trung tâm Q7 - ô tô vào nhà - diện tích sử dụng 201  mét vuông– 3 Tầng : 4 phòng ngủ – 3 toilet - sân để xe rộng – có...
      7878 Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 36 m2 tại Đường Đội Cung - 9 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,86 tỷ

      7.86 tỷ 36 m2 218,2 triệu/m2
      ngôi nhà phố Q.11 mới tinh, 2 lầu + Sân thượng - 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh chỉ 7.85 tỉ TL Cần bán ngôi nhà phố đường Đội Cung, trung...
      Đường Đội Cung, Phường 9, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 66 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 66 m2 49,25 triệu/m2
      DT 4x16m – Kết cấu nhà sạch đẹp, thoáng khí. Dọn vô ở ngay nhà mới sơn sạch đẹp.📍 Gần nhà hàng 30 Bờ Sông, 200m tới Satra, gần AEON Mall – Trung tâm tiện...
      C4 Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 54 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 54 m2 71,3 triệu/m2
      Bán nhà 1T3L Đào Duy Anh, P. 9, Phú Nhuận- DT: 54m² (4,5 x 12m)- giá: 3tỷ850- Kết cấu: 1T3L, 4 phòng ngủ, 4Wc- Nhà đang cho thuê 17,5tr/th, có thể cho...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 52 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà hẻm Nguyên Hồng, P. 1, Gò Vấp, gần khúc giao Lê Quang Định- DT: 52m² (4,3 x 12m)- Kết cấu: 1T3L, 3 phòng ngủ, 3WC- giá: 1tỷ950...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 52 m2, giá 1,05 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - TP Hồ Chí Minh

      1.05 tỷ 52 m2 20,2 triệu/m2
      cần ra nhanh căn hộ chung cư HQC Plaza Xã An Phú Tây, Bình Chánh,  Trung tâm KDC , yên tĩnh, không gian cây xanh chiếm ưu thế, với đầy đủ tiện ích...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!